[Funland] có ai biết vụ cháy ô tô xe máy ngã tư lê văn lương k nhie?

Website
www.otofun.net

Gừng

Xe container
Em mặc váy đen chắc là chủ xe, nhìn có vẻ rất hoảng loạn, xe thì chắc là GLC 300, con này mà nhấn ga k cẩn thận thì vọt kinh khủng!

GLC250

Có lỗi hoặc lưu ý:
Trời, tiết kiệm lời thế bác, phải viết dài thêm tý nữa, ít nhất cũng phải 10 ký tự!

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Bác đi lúc nào em ko biết, còn em chuyên đi về hướng này giờ cao điểm buổi chiều, bất kể đèn xanh hay đỏ thì xe máy hướng Nguyễn Ngọc Vũ đều cố đè đầu hướng Lê Văn Lương đi Láng - Láng Hạ, lúc nào chịu ko đè được nữa thì mới dừng chờ.
Sáng 7.20 em qua đây, chiều 18.00 em cũng đi qua đây. Em thấy bình thường chả có gì khó khăn. Còn xe máy vượt đèn đỏ thì cũng ko nhiều. Mà đúng ra họ chả vượt mà họ đi từ đường bờ sông ra rồi rẽ vào láng thì họ cắt mặt ô tô đi thẳng, chuyện thưởng ngày. Ô tô thì lắm ông cũng thích cố chỗ này để kịp đèn xanh chỗ láng. Em chả bênh gì ai nhưng đi xư cứ để va chạm là ko biết đi, còn lại đúng sai thế nào theo luật mà làm.

vim732000

Xe buýt
Tết nhất đến nơi rồi,,,haizzzz!

GloryJack

Xe container
Lên báo rồi:
http://vovgiaothong.vn/tai-nan-lien-hoan-mercedes-boc-chay-mot-phu-nu-di-xe-may-tu-vong
tai nạn xảy ra sáng nay (20/11) trên cầu Hoà Mục, quận Cầu Giấy, Hà Nội.

Hiện trường vụ tai nạn
Theo tin từ phóng viên VOV Giao thông, khoảng 7h sáng nay tại ngã tư Nguyễn Ngọc Vũ – Lê Văn Lương xảy ra vụ tai nạn liên hoàn giữa ô tô hiệu Mercedes GL250 BKS 30G- 00785 và 3 xe máy cùng 1 xe đạp.

Tại hiện trường, ô tô Mercedes bốc cháy dữ dội. Tai nạn khiến 1 phụ nữ tử vong, nhiều người khác bị thương.

Nhận được tin báo, sau ít phút lực lượng chức năng có mặt tại hiện trường dập tắt đám cháy. Tuy nhiên, tai nạn xảy ra trong khung giờ cao điểm khiến giao thông qua khu vực gặp nhiều khó khăn.

Vụ việc xảy ra vào khung giờ cao điểm buổi sáng khiến giao thông tuyến Lê Văn Lương - Láng Hạ ùn tắc nghiêm trọng. Nguyên nhân tai nạn cùng danh tính các nạn nhân đang được cơ quan chức năng điều tra, làm rõ.

Ngay sau khi xảy ra vụ tai nạn thương tâm, lực lượng CSGT số 7 có mặt bảo vệ hiện trường, đồng thời phối hợp với Công an quận Cầu Giấy xác định nguyên nhân vụ tai nạn.

Một số hình ảnh hiện trường vụ tai nạn:

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Ngày nào cũng 7.30 mình đợi đèn xanh đỏ ở đây .. thế nào mà đúng hôm nay ku con lại trễ xe trường nên phải vòng đường khác đưa con đi học. Nếu đúng giờ thì cũng chẳng biết như thế nào nhỉ ..
xe cụ chắn sẽ không có người chết.

boyboy1990

Xe điện
Sáng 7.20 em qua đây, chiều 18.00 em cũng đi qua đây. Em thấy bình thường chả có gì khó khăn. Còn xe máy vượt đèn đỏ thì cũng ko nhiều. Mà đúng ra họ chả vượt mà họ đi từ đường bờ sông ra rồi rẽ vào láng thì họ cắt mặt ô tô đi thẳng, chuyện thưởng ngày. Ô tô thì lắm ông cũng thích cố chỗ này để kịp đèn xanh chỗ láng. Em chả bênh gì ai nhưng đi xư cứ để va chạm là ko biết đi, còn lại đúng sai thế nào theo luật mà làm.
Bác thấy họ cắt mặt oto rẽ ra Láng còn em thấy họ chuyên cắt mặt để đi thẳng đường bờ sông theo chiều về Ngã Tư Sở, họ đè đầu oto như một thói quen tự nhiên, gặp thành phần lái mới lóng ngóng nó dí ga cho phát có mà đi cả hội, trên cả tuyến đường em về thì chỗ này là ngã tư lộn xộn bát nháo nhất.

Tý phệ

Xe điện
Rip nạn nhân đã tv tại chỗ. Chắc mợ lái xe vừa đi vừa chỉnh áo ngực, trang điểm.

Trung

Xe điện
Cụ kiến nghị anh Vượng ra xe 1.0 nhưng dát thêm ít vàng và bán với giá 5 tỏi cho em.
Thế mới nói. Hồi Vượng định làm xe, tưởng hắn khởi động phong trào kei-car rồi chuyển dần sang xe điện là vừa. Ai chứ hắn hoàn toàn có khả năng lobby ra luật cấm xe to chạy nội thành. Giờ Spark cũng lắp1.4 cho oai làm em buồn quá.

Bác đi lúc nào em ko biết, còn em chuyên đi về hướng này giờ cao điểm buổi chiều, bất kể đèn xanh hay đỏ thì xe máy hướng Nguyễn Ngọc Vũ đều cố đè đầu hướng Lê Văn Lương đi Láng - Láng Hạ, lúc nào chịu ko đè được nữa thì mới dừng chờ.
Gì chứ tuyến này đem ra làm sa hình học môn giáo dục công dân là ổn nhất. Thôi thì từ chịu khó, kiên nhẫn tới tin tưởng, phục tùng ... à, thêm cả scheduling với time management nữa ạ.

X30

Xe tăng
Xe mới đăng ký biển 20 nước đúng ngày 20...xin chia buồn với gia đình nạn nhân.

vnvodoi

Xe tăng
Chủ xe Mer quả này ốm. Đi tong con xe, xong còn gây chết người nữa.