[Funland] Có bác nào có vợ giống em không???

1 là thằng chồng điên
2 con vợ thần kinh
Ko thể có pa khác đc
Thằng thớt chắc chơi đá xong nghĩ sâu câu chuyện ấy mà.
Cụ đừng nghỉ vậy cụ êi , phải trong hoàn cảnh mới biết . Tập 1 của e cũng y vậy còn tệ hơn vk cụ chủ là cô ấy chỉ ở nhà nuôi con
Trước đây e kể chuyện nhà cho a e bạn bè méo ai tin

scorpjon8x

Xe tải
Một là cụ bốc phét
Hai là nếu ko phải do điều số 1 thì em nghĩ vợ cụ bị như thế từ ngày cụ bắt đầu có thói quen giải quyết cái sự sung sướng theo phong cách ngồi xổm ạ :|.

Hai Toan

Xe container
Em thì thấy em cũng bình thường, mỗi hiệp có khi phải cả tiếng, mà vợ đều lên đỉnh 2 đến 3 lần. Vợ em thường phải né em về chuyện này vì đôi lúc cô ấy cũng kêu mệt và không sẵn sàng. Em thì quan điểm nếu vợ thấy thoải mái là mình chiều, còn không thoải mái thì em không bao giờ ép cả.
Để em đeo kính cái đã,khiếp gió to quá bụi bay mù mịt.

inova2611

Xe điện
Em mua ô tô cũng 5 năm rồi, vợ em đi đâu em cũng phải chở đi hoặc đi grab car, vì vợ em không biết đi xe máy mà cũng không biết đi ô tô.
Cụ ý bảo xe tăng, máy bay trong này chứ ko phải ngoài đời! Cụ đi bộ thơ ngây quá!

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Vệt sáng

[Tịch thu bằng lái]
Trước hết cụ phải hiểu sơ lược về các chứng rối loạn tâm lý đã. Rồi ngẫm lại xem Gấu nhà có nỗi niềm nào không? Mối quan hệ với gia đình hai bên vẫn tốt chứ? Áp lực trong cuộc sống? Mấy cái này càng ôm lâu trong đầu lại càng tích tụ nặng nề, nhất là đối với những người có cơ địa dễ stress (chính là cơ địa dễ tiết ra các chất gây căng thẳng). Trong đầu lúc nào cũng nặng suy nghĩ dày vò, trách móc, suy diễn, không cách nào buông bỏ đc, nhất là khi đến kỳ kinh nguyệt, bầu bí, sinh nở, hoocmon bị thay đổi. Nhiều khi người khác nói 1 câu đơn thuần thôi cũng ôm cục tức, suy diễn, trách móc lung tung cả lên. Những lúc này mà ck lại bảo kiểu: ko có gì mà em cứ abcde... thì kiểu gì cũng "ăn đạn". Thậm chí nói vk bị trầm cảm có khi cũng vẫn dính đạn (có thằng điên nào tự nhận mình điên ko? :)). Người chồng muốn thông cảm cho vk ở hoàn cảnh này phải coi đây là tình trạng bệnh lý của vk, tuyệt đối ko gán những suy diễn xấu xí của vk thành tính cách của cô ấy, phải có niềm tin vào sự tốt đẹp của vk. Chứ mà lên án cô ấy những lúc lên cơn, thì tan nát hết cả (nhớ là một lời ck nói ra đều có thể ảnh hưởng lớn đấy nhé). Giống như khi cô ấy bị tai nạn giao thông, băng bó xấu xí hết cả nhưng anh nào thương vk thì đều bảo vk vẫn đẹp lắm. Đây cũng vậy. Đó là nói về việc đồng hành cùng vk.
Nếu cụ chủ hiểu đc cơ bản vậy, thì có thể giao tiếp với Gấu nhà về phương hướng khắc phục. Nếu thấy có khả năng bị một dạng rối loạn tâm lý nào đó, Gấu nhà có thể đi test xem có bị trầm cảm hay rối loạn tâm lý gì ở khoa thần kinh các bệnh viện lớn. Nếu bị có thuốc uống không lo. :))
Gần đây đời sống nâng cao, người ta ko còn phải lo ăn lo mặc nhiều nữa, thì nhu cầu chăm sóc tinh thần nó cao hơn ngày xưa, cho nên các dạng rối loạn tâm lý phổ biến hơn. Cái cô Sulli idol gì bên HQ cũng vừa tự tử, người không hiểu gì về các chứng rối loạn tâm lý thì dễ buông ra câu: giàu vậy, xinh vậy mà tự tử làm gì cho uổng. Người nào biết về nó thì mới hiểu nó kinh khủng đến mức nào.
Em cũng giống chỉ thearch chỉ khác cái Em ko nhịn được nên đã chia tay được 3 cái mùa bánh chưng. Nghĩ thương bọn trẻ nên giờ vẫn ở không, mọi người giục làm tập mới mà chẳng dám chấm mút. Sau 3 năm ngồi suy nghĩ lại, thấy mình cũng sai nhưng chẳng đến mức nghiêm trọng vậy, nhiều lúc ngẫm lại thấy phụ nữ đúng là khó hiểu thật, trước đấy sống với nhau hơn 10 năm VK em hết sức ngon lành nhưng sau đó thì tự nhiên như bị thần kinh, làm gì cũng không vừa ý, Em cũng bị như chủ thớt ( bị vợ cầm dao doạ chém, bị chửi không biết nguyên nhân).Có lúc cáu quá không nhịn nổi, đánh cho thì nó lại điên hơn và đúng là người điên không biết mình điên, nó lại bảo Em là vũ phu ( hơn 10 năm ăn đòn có 2 lần, tổng cộng đâu có 3 cái tát và 1 lần đi viện), rồi đi la lối mình hâm dở... Chán quá nên Em té cho lành, bạn bè thì cũng chả hiểu tại sao Em lại dứt áo ra đi, Vợ Con xinh đẹp thông minh nhà điều kiện tạm đủ... Chỉ có Em chấp nhận là mình hâm dở, nói ra cũng chả để làm gì duy có 1 điều mà mình cũng không hiểu nổi tại sao phụ nữ lại rất thất thường về tâm lý như vậy.

688690

Xe tải
Nói xấu mái nhanh được vào chợ lắm cụ ạ.

zin80

Xe tải
Cụ thớt đưa cái ảnh mợ nhà lên đây đê. Xem ... có chữa được hem?

lolotica

Xe điện
Nên chọn 1 ngày đẹp giời, chỉ có 2 vợ chồng ở nhà, hãy tạo khung cảnh cho cô vợ hứng tình, cụ lừa lừa đè sấp xuống mà phang thật lực, nhớ giữ chặt tay chân, nhớ vừa cắn cấu vừa nựng nhé, lần sau nó có lên cơn thì cụ lại cho nó hưởng cơn của cụ, có khi sau đó vợ cụ nó sẽ hết ngu :))
đọc xong éo nhịn được cười với cụ này :)))

em chỉ sợ đến lúc vợ nó dí dao cắt tờ rim cụ chủ thớt, thì quá muộn mất rồi!

khongtinhjp

Xe buýt
Phải e e cho phắn mịa lâu rồi. em đang bảo gấu giờ mà muốn đi cho luôn 1 tỷ + cái sổ đỏ

taomeomommy

Xe buýt
Cụ đưa vợ đi khám nội tiết xem có bị tăng nội tiết tố nữ không nhé. Em có đứa bạn nội tiết tố tăng 200 lần phải vào viện điều trị 1 tháng. Biểu hiện y hệt vợ cụ chủ. Bệnh này cũng đáng sợ đấy. Bạn em có lần đã chạy ra bờ sông tự tử sau khi cãi nhau với chồng.