Có bác nào mê em Simson S51 không nhỉ?

hungthuoc

Xe buýt
Chưa có bác nào đang cưỡi em này vào đây nhỉ?
Em mong mỏi quá!
Em cũng có 2 ẻm XHCN .
1 con Simson Star và 1 Con Bs51 xanh đu đủ .
2 Con Pougeot Citi 102 ko cùng hội dân chủ nữa

Hôm nào em chụp rồi pót sau con Kích

Chỉnh sửa cuối:

chiu

Xe tải
Quá đẹp
nếu mà màu xanh non chuối thì cực chơi

fishbed4

Xe tăng
Dạo này SS lên hương rồi...
Mình cũng đang cưỡi một em da trắng nhé.
Tên thường gọi : Simson Comfort51.
Tên khai sinh : Simson S51-C1.
Năm sinh : 1989.
Nơi đăng ký hộ khẩu thường trú : Quảng Ninh
Nơi cư trú : Hà nội
Ảnh em nó đây..
[/IMG]
(l)(l)

Chỉnh sửa cuối:

Currentbk

Xe đạp
Mấy em SS này cùng thời với xe đạp Mifa, toàn đồ đóng thùng gỗ thông từ Đức gửi về, ngày đó nhà đại gia nào cũng phài có hai thứ này trong nhà các cụ nhỉ

aladin145

Xe máy
em cũng mê em này lắm các cụ ạ. quê em thì vẫn còn vài em. một em của một ông thợ sửa xe để chơi em vào trả ông ấy 2 triệu mà không bán. còn một em của 1 tên thu mua đồng lát và chuyên làm thịt những em simson này, nó cũng ko bán định bảo nó kiếm cho con còn tươm tươm về dọn lại nhưng chả có thời gian nên đành gác lại. xe của bác fishbed4 còn mới quá bác kiếm đâu đựoc em còn mới thế này vậy ?

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Mr_Cong

Xe đạp
Ảnh em nó đây..
[/IMG]
(l)(l)
Con comfor của bác còn luột quá.
xe mình bên danmexe.net thấy có bác giới thiệu bên OF có mấy bác đang chơi simson nên qua nhập hội :) , Con của em cũng hơn 20 tuổi rồi, đang độ lại toàn tập. Em định độ Po giống như xì po các bác thấy ok không?

violas51

Xe hơi
E hóng 1 tí được ko (c)
E đang có 1 số lượng lớn phụ tùng đồ simson các bác tha hồ chơi.
E không bán - chỉ giao lưu thôi - nhà thừa cái j hay hay ko dùng đến đổi cho e là ok(b)

violas51

Xe hơi
à quên liên lạc qua số cầm tay là : 0904 972 972 các bác nhé.(b)(b)

CD125TBL

Xe tải
Ảnh em nó đây..
[/IMG]
(l)(l)
Đúng là Cơm phở zin đây. Nhớ một thời Cong pho_ Bay_Ga_Ổi_Đúc:69:(mốt lúc đó: xe comfort, áo bay, mũ cối tàu, quần ga, dép đúc)

Chỉnh sửa cuối:

mipec

Xe đạp
em tập đi xe máy bằng em này đấy, nhớ lại vẫn thấy thích (l)
Cái xe trên hình là mông lại rồi, yên xe xịn không cao về đằng sau như thế, ở giữa hình như còn có 1 cái dây đai.

tunghtd

Xe tải
Dòng Simson này giờ lại thành của độc nhỉ :).
Năm 89 nhà em có một con màu xanh nõn chuối (hồi đó có mấy màu chủ yếu: đỏ, xanh đu đủ, xanh nõn chuối, và trắng). Chạy phê thôi rồi, mỗi tỗi cái bệnh khó nổ khi nóng máy.
Đèn xi nhan của dòng này chỉ cắm vào cái tay xi nhan thôi nên rút mạnh phát là ra, hồi đó toàn phải gia cố thêm quả chống trộm bằng cái đũa xe đạp luồn bên trong:'(
Giờ có quả xe ngon ngon là nhà em cũng chiến đấy(b)

lamborghini_GT

Xe tăng
cách đây 2 năm cũng máu me mua 1 em này 900k về dọn dẹp linh tinh hết gần 2tr chạy phe phé từ nhà xuống HN ( nhà mình ở Hòa Bình) đến cầu mai lĩnh Hà đông Khoảng 60KM) thì hỏng điện may mà nhà thằng bạn ở gần đấy thế là alo nó ra mang xe về nhà nó hỏi mấy ông thợ ở đấy đều bó tay ko sửa đc. lên mạng giao bán mãi có ng mua cho 700k kể ra nghĩ lại vẫn thấy thích hôm nào về quê làm em nữa lên điện bán dẫn chắc là chạy ngon hihi

Tundaide

Xe máy
Gan nha em co 1 ong rua xe co mot con mau trang con chat lam. bac nao mau len ga ong y tra cao cao ti co khi ong y ban day. cu alo em hen em dan ra ga ong y ban. thanh cong moi em cafe tan fet la ok. 0983486885 iem ten tun

violas51

Xe hơi
Nếu ko nhầm thì mình mua lại con này của bạn , có phải xe còn bảo hiểm nữa đúng ko ?
Nhắc đến vụ này đến chết cười mất .
Chiều tối hôm đấy e với thằng bạn phi lên cầu Mai Lĩnh mua e này , thật sự là nhìn xe hơi thất vọng nhưng mất công rồi mà giá thì cũng rẻ nên cứ mua , mua xong thì gửi luôn xe ở đấy 2 thằng phóng lên Thung nai hòa bình ngay trong đêm , chơi đến chiều hôm sau về, về mệt quá chẳng muốn lấy xe nữa thế là 2 thằng đẩy xe ra hàng đồng nát gần đấy cân luôn , nhưng ôi thôi đúng cái đợt sắt thép giảm giá thê thảm , ra chẳng chúng nó toàn 3 tăm bán ko ? 3 tăm rưỡi bán ? có hàng còn lắc đầu quầy quậy cứ tưởng là xe ăn cắp ko thèm mua, 2 thằng mặt méo đẩy 3 - 4 cây số đoạn cầu Mai Lĩnh cuối cùng 1 thằng chủ hàng đồng nát chịu mua với giá 5 tăm , nó hỏi xe nổ dc ko ? e thề e hứa e đảm bảo xe này thay chế nổ dc ngay, xe e có cả giấy bảo hiểm nữa nhé , vừa mua xong , a về mông lại con này xong bán dc ối tiền , thế là thằng chủ đồng nát gật gù đưa cho 5 tăm , 2 thằng như bắt dc vàng nháy nhau phóng vội đi ...trộm nghĩ thẳng chủ nó đổi í thì toi.

Mr_Cong

Xe đạp
Nếu ko nhầm thì mình mua lại con này của bạn , có phải xe còn bảo hiểm nữa đúng ko ?
Chiều tối hôm đấy e với thằng bạn phi lên cầu Mai Lĩnh mua e này , thật sự là nhìn xe hơi thất vọng nhưng mất công rồi mà giá thì cũng rẻ nên cứ mua , mua xong thì gửi luôn xe ở đấy 2 thằng phóng lên Thung nai hòa bình ngay trong đêm , chơi đến chiều hôm sau về, về mệt quá chẳng muốn lấy xe nữa thế là 2 thằng đẩy xe ra hàng đồng nát gần đấy cân luôn , nhưng ôi thôi đúng cái đợt sắt thép giảm giá thê thảm , ra chẳng chúng nó toàn 3 tăm bán ko ? 3 tăm rưỡi bán ? có hàng còn lắc đầu quầy quậy cứ tưởng là xe ăn cắp ko thèm mua, 2 thằng mặt méo đẩy 3 - 4 cây số đoạn cầu Mai Lĩnh cuối cùng 1 thằng chủ hàng đồng nát chịu mua với giá 5 tăm , nó hỏi xe nổ dc ko ? e thề e hứa e đảm bảo xe này thay chế nổ dc ngay, xe e có cả giấy bảo hiểm nữa nhé , vừa mua xong , a về mông lại con này xong bán dc ối tiền , thế là thằng chủ đồng nát gật gù đưa cho 5 tăm , 2 thằng như bắt dc vàng nháy nhau phóng vội đi ...trộm nghĩ thẳng chủ nó đổi í thì toi.
Chuyện bác kể nghe vui quá:smile: , Chơi hàng này phải chịu khó độ lại ngon lành thì đi đường mới yên tâm được, xe em cũng đang độ lại nè, thay chế khác dzo cho chắc an :redface:

lamborghini_GT

Xe tăng
thì ra là bác àh he he ko ngờ anh em lại gặp nhau ở đây nhỉ thế xe bạn mua về có sửa lại đi ko hay là bán luôn

TRACTOR

Xe máy
Em có một cậu bạn đang độ em này theo phong cách CAFE RACER, tiến độ đc khoảng 50% rồi. Tạm thời nhìn thấy ổ ra phết. Hôm nào xong em chụp ảnh lên cho các bác xem.

rgvmen

Xe container
@hungthuoc: cụ có con star oách ghê, ông em trước cũng có 1 con star từ thời những năm 60, thấy bẩu hồi ấy chạy con này thì còn oách hơn bây giờ đi SH ấy :)) Bên trường ĐHBK cũng có một cụ Giáo sư (tự dung em quên mất tên bác ý) đi con Simson đời ơ kìa còn ngon lắm, em vẫn thi thoảng gặp :)
Các bác cho em hỏi ở HN dọn lại simson ở đâu thì tốt và hết khoảng bao nhiêu là OK, dạo này em thấy cũng nhiều xe simson lắm chứ không phải quá hiếm, hay là mình để ý thì thấy nhiều nhỉ :D