[Funland] Có cụ nào ngoài 4 xịch nghe món nhạc sàn không !!

Hoanghieu0510

[Tịch thu bằng lái]
ơ ngoài 60 ai thích nghe vẫn thích nghe, 40 ăn thua gì cụ

thngaylangthang

Xe ngựa

Bang lang

Xe điện
Ở đây có cụ nào hay xem Rock Viêt ko? Hồi Bức Tường, Gạt Tàn Đầy, Microware..có thời năm nào cũng Rock Storm, em đi mấy năm liền. Rock Việt ngoài Bức Tường được vài bài kiểu Baldad em chỉ xem live lấy không khí, công nhận mỗi lần vào sân vận động cứ hừng hực. Có năm Rock Storm tổ chức ở sân hàng đẫy, vừa vào sân đã nghe We will rock you, tiếng trống như đánh vào tim, sướng thật! Bây giờ em vẫn thích xem live vì các fans rock rất máu lửa, đi xem fans điên cuồng là chính:) Hồi sinh viên đi xem có đoạn một ban nhạc hát dở quá, sau đó lại xin hát thêm bài nữa, hội ở dưới hét ầm lên “ xuống đê” rồi ném chai lavie lên làm em buồn cười ko chịu được. Để ý những người thích Rock tính khá thẳng thắn, có phải ko các cụ?

MalipuX

Xe tải
Ở nhà con bé con hay mở nhạc Tik Tok với ít nhạc sàn ,e nghe cũng thấy vui tai và sôi động. Năm nay em 40 có lẻ rồi , xưa thích nghe Rock nhưng cũng bỏ lâu rồi. Giờ chuyển qua nghe nhạc remix của các bạn trẻ, thấy mình cũng trẻ ra kha khá !
Mấy hôm em còn cài phần mềm mix lại thấy cũng đơn giản và cũng phiêu !
Em đang định ra Tết làm cái bàn mix cá nhân hóa tý , biết đâu vài năm nữa lại có dj không chuyên u50 !
Em vẫn nghe đều.

Rượu Ngô

Xe tải
Ngày trẻ em cũng hay nghe nhạc sàn, giờ bán dâm rồi thỉnh thoảng cũng vẫn nghe, mà trưa em nghe xong còn ngủ gật được mới tài :))