Có nên dán số điện thoại vào xe?????

Em bị mấy lần rồi, may mà có cái số ĐT trên xe nên gọi bảo lui ngay để còn đi làm. Thử tưởng tượng đến giờ đi làm rồi mà ** cho xe ra đựơc - bực đến mức nào - gọi mà ko đựơc chắc kêu người đẩy ra rồi xì lốp cảnh cáo ấy chứ !
Khà khà, tưởng mỗi em khó tính hóa ra cụ cũng thế à :21: :21:

Đận trước Tết em bị thằng hàng xóm phía sau nhà nó đậu xe sát cửa. 8.30 mà em chưa dắt xe máy ra được. Tìm được nó bảo đánh xe ra chỗ khác thì nó nói là: sao ông cũng đậu xe ở đấy được... :77: :77:

all4country

Xe tải
Sợ thật, tìm được bài từ tháng 12/2007 lên mới giỏi
Ở chỗ khác người ta gọi là "đào mộ", Em đọc bài thường tìm theo "Bài mới", Cụ nói mới chú ý đến thời gian của Topic! :))

Nazai

Xe buýt
Em xin ý kiến của các bác là có nên dán số điện thoại của mình vào không ạ?

Chả là xuất phát từ trường hợp của em, nhà em thì ko để được xe nên đi làm về em hay vứt ngoài ngõ, cất đồ linh tinh, chè cháo tít mù rồi mới mang đi gửi nên em hay đỗ ngoài đường trước cửa một nhà khác (Nhà này 1 năm mới thấy mở cửa khoảng 0,5lần, em để ý nên em biết), em đề phòng trường hợp đúng lúc mình để xe đấy mà họ mún vào nhà mà xe của mình lại đang chắn cửa nhà người ta thì họ có cái số của mình mà gọi chứ cứ tưởng tượng cái cảnh mình cứ ở trong nhà rung đùi khi ra lấy xe nó nhìn thấy thì chắc nó oánh cho bỏ *** (cứ suy từ mình ra, ông nào đỗ chắn đường mình là mình cũng ghét)và còn nhiều trường hợp khác nữa... em chưa kể được.

Như vậy, theo ý kiến của các bác là có nên làm không? Tất nhiên là nhỏ thôi, để ai phải soi kỹ kỹ thì mới thấy, không phải như khoan cắt bê tông. Các bác cho ý kiến nhanh nhanh ạ, gấp lắm rồi, ngày nào em cũng đỗ ở đấy mà ứ biết họ về lúc nào...
Có chứ bác , em đi đâu mà không tìm được chỗ gửi xe, tiện đâu đỗ đấy cứ để cái carvisit trên kính lái, có việc gì còn ới, cứ làm như bác nghĩ đi em nghĩ chẳng thừa đâu.

bonbanhloiruong

Xe tăng
Báo cho các bác biết, bác nào dán điện thoại lên xe mà chèn đầu xe em, cứ điện thoại đấy là em !@#$%^&*!@#$%^&* đấy. :69:

So_qua

Xe máy
Bác mà dán số em nghĩ là bác sẽ suốt ngày bị spam mất:P

kduc

Xe container
Theo em bác nên để chìa khóa và không khóa xe, nếu ai bị vướng thì người ta sẽ tự dắt xe bác sang bên, thật là..... đại tiện.:)):))

oops_oao

Xe buýt
Theo em là nên đấy .
1. là đỗ xe vướng đường người ta goịchuwiu còn hơn để nó cho viên gạch vào xe
2. Đỗ sai quy định mấy chú xxx gọi ra phạt chứ ko thảo biển số rồi mình lại mất công đi lấy .

Hôm nọ em đi đường gặp 1 chú Land bị vẽ phấn và các loại khác vào xe với dòng chữ " "Không đỗ xe ở đây", "đây không phải là chỗ đỗ" . "đỗ xe ngu thế" ..... Đến chết cười

thienphuc

Xe điện
Bác dán số điện thoại di động thui nhé, đừng dán số cố định vào đấy, bác đang ở nhà nghỉ nào với chân dài. Có thằng nó ngứa mồm sẵn số điện thoại nó gọi về cho bà cả thì bác chít
chết cười vói bác này fun vãi

desert_sand

Xe máy
Dán cho chắc ăn Pác ah, chứ thui mất kính xe đó! (em giỡn thui :P)

Winstorm07

Xe container
Hồi em ở bển, xe nào cũng để lại số điện thoại ở kính trước xe phòng trường hợp như bác chủ thớt ở trên, hoặc vạn nhất kô thế mà trong trường hợp xe mình có vấn đề gì thì người ta cũng biết mà gọi. Việc để số điện thoại như vậy còn tạo công ăn việc làm cho các bác bán đồ chơi ô tô chế các loại đèn led giống bác Liệt vòi nói để gắn lên kính trước và sau, chị em phụ nữ thì cầu kỳ hơn 1 chút là làm cái giống cái gối nho nhỏ rồi thêu lên hàng số điện thoại của mình, đại tiện nhất là để cái cạc vi dịt của mình lên đó cũng ok, nói chung là muôn hình muôn vẻ....

Cho nên em thấy việc để số điện thoại lại cũng rất văn minh đấy chứ. Nhất là khi em đỗ bậy vào trước cửa nhà ai hoặc chỗ đỗ xe của người khác...

Mexanhxanh

[Tịch thu bằng lái]
iem là em dán cái card visit ở kính xe.

tausuot

Xe buýt
iem là em dán cái card visit ở kính xe.
Iem thấy phương án này "lợi thì có lợi nhưng răng chẳng còn". Các cụ tưởng tượng xem mình đỗ xe ở chỗ ty tỷ người đi qua mà ai cũng có thể đọc thấy xe đấy là của ông/bà ABC, biết làm ở đâu, chức vụ gì, số điện thoại kiếm cơm là số nào, thậm chí có khi còn cả địa chỉ, số ĐT nhà riêng, vv và vv... Những thông tin đấy vào tay kẻ biết khai thác thì dễ xảy ra chuyện bi hài lắm.
Theo e thì các cụ chỉ cần dán 1 số máy ĐT phụ là đủ (máy cỏ và sim rác bây giờ rẻ bèo í mà)

littlenhoc

Xe đạp
Khà khà, tưởng mỗi em khó tính hóa ra cụ cũng thế à :21: :21:

Đận trước Tết em bị thằng hàng xóm phía sau nhà nó đậu xe sát cửa. 8.30 mà em chưa dắt xe máy ra được. Tìm được nó bảo đánh xe ra chỗ khác thì nó nói là: sao ông cũng đậu xe ở đấy được... :77: :77:
hahhahaaaha!:))

Các cụ là dân kinh doanh xe thì nên có số điện thoại, còn xe nhà thì em ủng hộ phương án có tấm bìa ghi số ĐT vào đấy để sử dụng khi cần

hoangrau

[Tịch thu bằng lái]
Website
waodate.com
Bác nên để số đt và dòng chữ nhõ cho gia chủ biết là dc mà,.

Dogia

Xe điện
để đúng cái số điện thoại di động nào online trong túi dưng chỉ để dành cho út nó niên nạc được dồi

digger

Xe tăng
Sợ thật, tìm được bài từ tháng 12/2007 lên mới giỏi
Bác nên để số đt và dòng chữ nhõ cho gia chủ biết là dc mà,.
#:-s
Cụ này mới gọi là chuyên gia khảo cổ lày cụ Việt vòi ợ

Nhưng đúng là em oversea thấy xe ở bển phần lứon đều gài cái danh thiếp vào kính trước thật
Như em là xe Ford còn thiết kế riêng chỗ để cài namecard cơ