Có nên mua liền kề Thanh Hà?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Justforfuntoo

Xe container
Nâu ko vào thanh hà, chiều nay tạt qua xem bác thản làm ntn, thấy khá đông đúc tấp lập, khu b cũ đã thảm hết toàn bộ lớp thảm hạt trung, đang đào móng, phá đầu cọc trường mầm non khu b1.3, hồ đã đào xong đang tiến hành đổ bê tông, đặc biệt có 1 nhà lk đã hoàn thiện về ở, 1 nhà đổ xong mái tầng 4, 3 nhà đang xây dựng tầng 2, khu cc thấp tầng thì 10-10 bàn giao căn A, căn B,C đang hoàn thiện, cột điện chiếu sáng đang nắp đặt
Khu này mua lk xây ở quá lý tưởng cho các bác làm mạn hà đông, nguyễn trãi

adidaphat

Xe tăng
Toàn cò vạc tự sướng với nhau =))

Justforfuntoo

Xe container
Khu này giờ tấp nập nhỉ, em cũng mong nó đông đúc để khu Văn Phú cũng đông đúc và nhộn nhịp thêm
Khu này dự sẽ tấp nập hơn văn phú vì nhu cầu xây ở thật sẽ nhiều. Được tự xây nên sẽ xây theo ý mình, muốn về ở thì sẽ xây, không thì sẽ để trồng rau nên sẽ không bị cảnh nhà hoang như Văn phú cụ ạ

adidaphat

Xe tăng
b
Phát biểu thế mà không thấy xấu hổ với cái nick của mình à ;))
Dạ, em ko có gì phải xấu hổ cả. Em thấy trên 50% ở đây là các cụ cò vào chém và số nhiều là chém bậy (khu này em tiếp xúc hàng tuần nên em biết cụ nào nói thậat cụ nào chém) :D

azano

Xe hơi
Cụ không thấy cơ bản xong móng mấy toà chung cư mà còn chưa dám bán hàng, đó có phải phong cách bình thường của cụ Thản không?

Vậy là cụ hiểu rồi còn gì
Ở việt nam mà cần rõ ràng chắc chả mua đc cái dự án nào cả :))

boytk

Xe tải
Khu này dự sẽ tấp nập hơn văn phú vì nhu cầu xây ở thật sẽ nhiều. Được tự xây nên sẽ xây theo ý mình, muốn về ở thì sẽ xây, không thì sẽ để trồng rau nên sẽ không bị cảnh nhà hoang như Văn phú cụ ạ
Văn phú giờ bắt đầu đông rồi, thêm các khu lân cận xung quanh có người ở nữa thì nó sẽ nhộn nhịp hơn.

The Peace

Xe tăng
b

Dạ, em ko có gì phải xấu hổ cả. Em thấy trên 50% ở đây là các cụ cò vào chém và số nhiều là chém bậy (khu này em tiếp xúc hàng tuần nên em biết cụ nào nói thậat cụ nào chém) :D
Em cũng vào chém bậy chút, không biết trúng được mấy % vậy cụ :))

Justforfuntoo

Xe container
b

50% khác với "toàn cò vạc tự sướng vơí nhau" nhé cụ
Vu oan giá hoạ cho người khác cũng là khẩu nghiệp trong đạo phật đúng không cụ?
Cụ bảo chém bậy sao cụ không đưa ra dẫn chứng mà chỉ nói 1 câu khơi khơi ra thế?

adidaphat

Xe tăng
50% khác với "toàn cò vạc tự sướng vơí nhau" nhé cụ
Vu oan giá hoạ cho người khác cũng là khẩu nghiệp trong đạo phật đúng không cụ?
Cụ bảo chém bậy sao cụ không đưa ra dẫn chứng mà chỉ nói 1 câu khơi khơi ra thế?
Vâng, em xin lỗi vì ko dùng đúng từ như cụ nói. Còn dẫn chứng thì xin thưa với cụ là em biết đc cả nhiều vấn đề mà nhiều cụ cò vạc chém ở trên ko biết đấy ạ.
Cụ đừng tự ái quá mà đưa đạo nọ đạo kia rồi khẩu nghiệp các thứ vào đây làm gì.
Em chơi trên này chỉ mục đích ''fun'' thôi, thấy chém ác quá em làm cái cmt để mấy cụ kia bớt chém ẩu tý mà cụ nặng lời quá.
nếu cụ thấy em làm loãng thớt, ảnh hưởng đến việc chém của các cụ thì em xin phép dừng cmt, ko vào đây ''chém gió'' nữa.

adidaphat

Xe tăng
môi giới cần khách quan nhất, chứ vì mấy đồng bạc khi giao dịch thành công mà đẩy ng mua vào rắc rối thì k dc
Cụ có thông tin mật gì ib e biết với dc k?
Dạ, em xin lỗi cụ là em ko nói đc điều gì ạ.
Còn về dự án này, các cụ cứ so sánh ''diễn biến thị trường'' của riêng dự án cùng giai đoạn thi công với mấy dự án đã làm trước kia của chủ đầu tư thấy có gì khác ko rồi đánh giá cho khách quan cụ ạ.
Theo em xấu thì ko xấu hẳn, nhưng chắc chắn nó ko được ''lung linh'' như các môi giới quảng cáo đâu cụ ạ.

Justforfuntoo

Xe container
Vâng, em xin lỗi vì ko dùng đúng từ như cụ nói. Còn dẫn chứng thì xin thưa với cụ là em biết đc cả nhiều vấn đề mà nhiều cụ cò vạc chém ở trên ko biết đấy ạ.
Cụ đừng tự ái quá mà đưa đạo nọ đạo kia rồi khẩu nghiệp các thứ vào đây làm gì.
Em chơi trên này chỉ mục đích ''fun'' thôi, thấy chém ác quá em làm cái cmt để mấy cụ kia bớt chém ẩu tý mà cụ nặng lời quá.
nếu cụ thấy em làm loãng thớt, ảnh hưởng đến việc chém của các cụ thì em xin phép dừng cmt, ko vào đây ''chém gió'' nữa.
Có thông tin thì giúp đỡ người khác
Ko nói dc thì thôi, đừng vơ đũa cả nắm hay nói giọng cay nghiệt xúc phạm người khác là cò vạc, tự sướng
Thông tin họ đưa ra cũng tốt, có ảnh ọt dẫn chứng đàng hoàng, giúp đỡ người muốn tìm hiểu thông tin. Còn ai mua thì đến tận nơi tìm hiểu thêm
Việc đó còn tốt hơn ối người "miệng nam mô mà bụng cả bồ dao găm", xúc phạm hay gây hoang mang cho người khác cụ ạ
Những nick khác vào chém, nói xấu nọ kia em thấy bt
Nhưng nick của cụ thì em thấy còm như thế ko xứng với nhân xưng "tôi là con nhà Phật" như nick của cụ ạ
Em ko theo đạo Phật nhưng cũng rất sùng bái đạo Phật ạ, đạo Phật làm cho con người ta trở nên tốt hơn và lương thiện hơn rất nhiều

kienbiz

Xe hơi
Mấy cụ riêng tư nhiều quá đi. Chó cứ cắn và đoàn người vẫn đi. Mặc kệ đi. Em mua liền kề ở đây chiều chiều cuối tuần chạy qua ngó thấy vui vui

Justforfuntoo

Xe container
Mấy cụ riêng tư nhiều quá đi. Chó cứ cắn và đoàn người vẫn đi. Mặc kệ đi. Em mua liền kề ở đây chiều chiều cuối tuần chạy qua ngó thấy vui vui
Thỉnh thoảng cụ post ảnh cho hàng xóm từ xa theo dõi, em vài tháng mới đến được 1 lần nên hóng các cụ ở đây là chủ yếu

haicot

Xe buýt
Thớt này có cụ Justfor... suốt ngày dạy mọi người làm giàu rất dễ với dự án Thanh Hà

Thukim

Đi bộ
Em định tháng này xúc 1 lô lk bên khu A, cụ môi giới nào inbox tư vấn em với ạ. Mail em thukim.ftu@gmail.com

Justforfuntoo

Xe container
Thanh Hà đã có sự sống, dân tình bắt đầu vào ở

AnKhangThinhVuong

[Tịch thu bằng lái]
Dự án mới vẫn còn thiếu nhiều tiện ích nhưng có dân về ở thế này đã là thành công bước đầu rồi. Nhanh cũng phải 1 năm nữa mới có một loạt chung cư đang xây bàn giao nhà tiếp mới sôm.
Dự cuối tháng này bán 3 toà và tháng 12 bán thêm 6 toà
Ảnh sưu tầm trên facebook

Trạng thái
Thớt đang đóng