[Funland] Có vk/ck vẫn mơ nyc...!

cuhaifus

Xe container
Sau 1 ngày em rút ra cái note nho nhỏ như này:

1. Hẳn ai từng giao dịch vs e đều biết e kdcn Vòng phong thuỷ, nên cccm chia sẻ những vần thơ, áng văn, tâm sự mộc mạc đầy cảm xúc, chất chữa nỗi niềm riêng chân thành và tôn trọng. Tuy thật hay đùa thì cũng là cảm xúc văn minh!

2. Đây là thread đầu tay của em kể từ khi e biết đến OF nên e rất tâm huyết và mong cccm khác ko nên comment nội dung abcxyz hay ảnh trần tục để thỉnh thoảng e hay cccm có thể vào đây tìm lại những xúc cảm, những thi vị mà đời thường ít thấy!
Em cũng giống mợ, nằm bên gấu nhưng lắm khi đồng sàng dị mộng, em hồi tưởng quá khứ nhiều lắm, với lại tuổi trẻ của em cũng sóng gió nhiều nên cũng nhiều kỷ niệm quá

hxduong

Xe lăn
Ô thế à? E cứ tưởng ngược lại?
E chưa nhận đc gì?
Tình cảm em dành cho mợ là chân thật, có phải ba hoa đâu mà viết ngay ra đc ạ :(
Lúc trước chưa nghĩ đến mợ thì không sao, giờ mợ cứ hiện hữu trong suy nghĩ của em làm em thấy cứ run run, bồi hồi không viết đc.

Ba Ngơ

Xích lô

Láu

Xe điện
Cảm ơn mợ! Nhưng chắc không kịp, hôm qua em lại viết tâm thư mà mợ AIA vẫn không đoái hoài gì.
Chán quá em làm mấy vại bia, tai hại là đêm về ngủ em lại mơ thấy mợ. Sáng giờ chả thiết ăn ngủ gì cả, chỉ nhớ mợ thôi.
Tỏ tình thế này thì e thua luôn rồi, :(

Mợ chân dài

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em cũng giống mợ, nằm bên gấu nhưng lắm khi đồng sàng dị mộng, em hồi tưởng quá khứ nhiều lắm, với lại tuổi trẻ của em cũng sóng gió nhiều nên cũng nhiều kỷ niệm quá
Ô e tưởng sóng gió nhiều quá ko nhớ?
Công nhận cc trên đây tình trường dài thật!

cuhaifus

Xe container
Ô e tưởng sóng gió nhiều quá ko nhớ?
Công nhận cc trên đây tình trường dài thật!
Em tình trường ko dài, chẳng qua em đi nhiều biết lắm, lại cũng đa sầu đa cảm và tuổi cũng ko ít nữa nên nhiều thứ để hồi tưởng thôi mợ ạ. Hôm qua đưa gấu với trẻ con đi bơi tình cờ em lại gặp 1 người, haiz.... tối về lại mất ngủ

Mợ chân dài

Xe buýt

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]

Mợ chân dài

Xe buýt
Em tình trường ko dài, chẳng qua em đi nhiều biết lắm, lại cũng đa sầu đa cảm và tuổi cũng ko ít nữa nên nhiều thứ để hồi tưởng thôi mợ ạ. Hôm qua đưa gấu với trẻ con đi bơi tình cờ em lại gặp 1 người, haiz.... tối về lại mất ngủ
Cụ cũng làm em thót tim! Hôm qua e cũng cho F1 nhà e đi bơi!

cuhaifus

Xe container
Cụ cũng làm em thót tim! Hôm qua e cũng cho F1 nhà e đi bơi!
Gớm giật mềnh, thế mợ làm cái nich này để phản đối em ngày xưa hay chê mợ lùn à? Đùi bị làm sao mà phải dán băng ego thế