[Funland] Cô Xuyến - Về nhà đi con

Đào Xuân hán

Xe tải
Đòi hỏi của phụ nữ là Không có giới hạn đâu. Không gì khiến họ thỏa mãn cả. Chỉ cái thiếu thốn mới khiến họ thỏa mãn thôi.
Chồng hiền---> cho là cù lần, ko tinh tế--> chán
Chồng tinh tế---> cho là chồng lẻo mép đa tình---> chán. mong muốn 1 người chồng hiền lành hơn
Chồng nhẹ nhàng---> chồng yếu đuối
Chồng cứng rắn---> chồng vũ phu quá
Chồng biết kiếm tiền---> Vô tâm với vợ
Chồng méo biết kiếm tiền---> chồng bất tài vô dụng.
.....
Quá chuẩn cụ ạ,giọng gì phụ nữ cũng nói được.

vneseman

Xe lăn
Đây là chồng cũ chứ ko phải ông chồng hiện tại. Cứ làm cái đơn ra xxx là ngoan ngay.

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Thì Cụ nói ra đường gặp nhiều đứa con gái chưa biết đúng sai đã chửi tới tấp đó.
Em gặp dạng đó đấy nhưng em không táng được.
Còn ai muốn táng thì cứ táng nhưng cũng đừng cười ng ta, châm chọc là đạo đức hay phật online này nọ.
Việc đúng sao lại bị nói vậy?
Bạo lực là biểu hiện của sự thất bại đó Cụ.
Ghét một ai cũng là vì thua nó đấy cụ :))
Mình trên cơ nó thì lẽ ra phải quay sang thương hại nó chứ

Poison Dart

Xe tải
Em thấy tay kia kích động lắm, chắc chắn phải có lý do... dự là mợ bị đánh cũng ko oan lắm đâu.

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Dạ, có em đây cụ. Em đã có gia đình, em yêu vợ em, em chưa comment dìm hay xúc phạm nhân phẩm của cô Yến trong này, và em dám cắm hương thề độc: "từ ngày lấy vợ, em chưa từng lừa dối, phản bội vợ em, em ko gái gú, bồ bịch, quan hệ ngoài luồng gì hết, khi lấy vợ chỉ biết vợ thôi". Rồi đấy ạ, em thề độc rồi đấy cụ.
Lạc đề chút, theo cụ thì trong lời thề độc thì nhất thiết phải có những nội dung đại loại kiểu như nào? ;)
Cắm hương là thề độc ư? 8-|

maximax903

Xì hơi lốp
Em nghe được câu: “Bố vợ phải đấm”, chắc vợ là đương nhiên!

Tomvichanakem

Xe tải
Chuyện bên lề tý, nhiều bác ở đây cao đạo thật. Đương nhiên em đồng ý là đánh phụ nữ thì sai trong phần lớn các trường hợp . Nhưng đó là với trường hợp ngoài xã hội, còn trong mối quan hệ zai gái thì nó lại hoàn toàn khác. Chắc bác nào cũng trải qua cảm giác muốn tát cho vợ/người yêu/bồ mấy cái vì tội láo. Nhưng phần lớn thì không dám, rồi tự AQ theo kiểu " hèn mới đánh phụ nữ". Em xin lỗi, vì các bác hèn nên mới không dám đánh nó trong những trường hợp đó. Và cái bọn đàn bà nó rất tinh, nó nhận ra ngay là các bác không dám đánh nó, và trong đầu nó sẽ rất coi thường các bác, thế mới hài.
Nhiều bác không biết cái fantasy thầm kín của chị em là bị "ăn đập". Hơi dị nhưng hoàn toàn thật , thế nên các bác thấy mấy group BDSM trên thiendia hội nườm nượp chị em =)) Đương nhiên cái ham muốn này của phụ nữ nó ngược lại với cái chuẩn mực xã hội nên k thể công khai được, nhưng môt thằng đàn ông từng trải phải hiểu điều đó.

Nên kết luận là nếu gặp trường hợp nào mà trong bụng bác cảm thấy cần tát yêu cho vợ một cái, thì các bác nên hành động dứt khoát luôn đừng có chần chừ. Miệng bọn nó có thể chửi các bác vũ phu nhưng trong bụng thì kích thích lắm các bác ạ. Nhưng nhớ là "tát yêu" thôi, chứ lỡ tay hỏng ngoại thất của chị em là dại, là các bác thiệt hehe

kijuto161

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện bên lề tý, nhiều bác ở đây cao đạo thật. Đương nhiên em đồng ý là đánh phụ nữ thì sai trong phần lớn các trường hợp . Nhưng đó là với trường hợp ngoài xã hội, còn trong mối quan hệ zai gái thì nó lại hoàn toàn khác. Chắc bác nào cũng trải qua cảm giác muốn tát cho vợ/người yêu/bồ mấy cái vì tội láo. Nhưng phần lớn thì không dám, rồi tự AQ theo kiểu " hèn mới đánh phụ nữ". Em xin lỗi, vì các bác hèn nên mới không dám đánh nó trong những trường hợp đó. Và cái bọn đàn bà nó rất tinh, nó nhận ra ngay là các bác không dám đánh nó, và trong đầu nó sẽ rất coi thường các bác, thế mới hài.
Nhiều bác không biết cái fantasy thầm kín của chị em là bị "ăn đập". Hơi dị nhưng hoàn toàn thật , thế nên các bác thấy mấy group BDSM trên thiendia hội nườm nượp chị em =)) Đương nhiên cái ham muốn này của phụ nữ nó ngược lại với cái chuẩn mực xã hội nên k thể công khai được, nhưng môt thằng đàn ông từng trải phải hiểu điều đó.

Nên kết luận là nếu gặp trường hợp nào mà trong bụng bác cảm thấy cần tát yêu cho vợ một cái, thì các bác nên hành động dứt khoát luôn đừng có chần chừ. Miệng bọn nó có thể chửi các bác vũ phu nhưng trong bụng thì kích thích lắm các bác ạ. Nhưng nhớ là "tát yêu" thôi, chứ lỡ tay hỏng ngoại thất của chị em là dại, là các bác thiệt hehe
chả cần phải yêu nhau, ngay ở đây tôi thấy lí luận nổi trội là “đánh phụ nữ bất kể lí do gì là không chấp nhận được” thế mà con gái các cụ nhiều khi nó láo k chịu nổi còn ăn phát tát :)) Các cháu không những là phụ nữ mà còn là trẻ con, lại còn tình máu mủ! Hay là chính vì tình máu mủ hoặc “tính cần thiết” của việc dạy dỗ mà có thể xuống tay? Nói chung là rặt 1 dòng lí thuyết suông, như tôi đã nói là tôi chưa bao h đánh phụ nữ nhưng tôi k dám chắc là cả đời k thế và đặt mình ở địa vị phán xét các ông “lõ tay”. :))

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Sinh năm 46 thì phải, em tính cả mụ :))
46 tuổi hay sinh năm 46 ạ? Hôm lâu có thớt lái mái bay, em bảo không thích thì có cụ nhảy vào phán chắc em toàn quay tay múa phím. Đấy nay cận cảnh nhìn rõ mặt, khiếp luôn.

letrungdungcz

Xe tăng
Người trong cuộc mới hiểu được tường tận lý do.

Chỉ tội cho cháu bé bị chính bố mẹ đẻ của mình gây ám ảnh về mặt tinh thần.

chẳng có tên

Xe tăng

Bác còm chuẩn ko cần chỉnh! Mình cần nhã nhẵn lịch sự với tất cả phụ nữ nói chung! Bao gồm cả người phụ nữ của mình và của cả hàng xóm! Đối với pn của hàng xóm thì lúc nào e cũng nhã nhặn. Vì nó éo phải của mình . Nó hư nó láo chồng nó hưởng ! Nên éo chấp. Nhưng đối với người pn của mình thì khác ạ! Nó hư nó láo thì ảnh hưởng lớn đến mình đến quyền lợi của mình vì nó thuộc về mình là mẹ của con mình! Láo là phải dạy

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Mời cụ search “verbal abuse laws” để biết thêm chi tiết.

Được gửi từ iPhone 7 - Otofun
Cụ gửi một bài cụ thấy tâm đắc hoặc tiêu biểu nhất đi, em search đọc hoa cả mắt nhưng thường nói kiểu chung chung chứ không rạch ròi, cụ thể để kiện, để xử như bạo lực bằng nắm đấm

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Bác còm chuẩn ko cần chỉnh! Mình cần nhã nhẵn lịch sự với tất cả phụ nữ nói chung! Bao gồm cả người phụ nữ của mình và của cả hàng xóm! Đối với pn của hàng xóm thì lúc nào e cũng nhã nhặn. Vì nó éo phải của mình . Nó hư nó láo chồng nó hưởng ! Nên éo chấp. Nhưng đối với người pn của mình thì khác ạ! Nó hư nó láo thì ảnh hưởng lớn đến mình đến quyền lợi của mình vì nó thuộc về mình là mẹ của con mình! Láo là phải dạy
Em biết nhiều cụ ra đường tuyền được khen galant, nho nhã, tinh tế...về nhà đối xử với vợ con như quân thù =))