[Funland] Cô Xuyến - Về nhà đi con

Cá Tráp Cháu

[Tịch thu bằng lái]
Còm như cụ Em dự cụ là ứng cử viên mang số 06 trong trận đấu này :))
Đấm phụ nữ sặc máu mũi vậy là không hay rồi Cụ ơi.
Đúng là chuyện tình cảm thì nó phức tạp, trường hợp chị này càng phức tạp.
Nhưng để đến dùng vũ lực thì khó rồi, nhiều khi hình sự chứ chả chơi.

puredoll

Xe điện
Mấy anh chồng trước của bà này nếu tính ra vẫn còn độc thân mợ nhé, không biết làm tính trừ à?
Nói chung trả thù bằng đánh vợ là ngu, gặp thằng cao thủ nó bí mật đặt camera giấu kín quay clip ngoại tình xong up lên mấy trang web đen thì hết cơ hội đóng phim luôn.
Thế đi tù nhanh lắm ạ

trinhpcl

Xe tăng
Dù có vì lí do gì đi chăng nữa thì đàn ông sức dài vai rộng đánh phụ nữ là hèn.
Còn chị ấy có bao nhiêu đời chồng cũng chẳng vấn đề gì cả, cưới hỏi đàng hoàng k ảnh hưởng đến ai, pháp luật cho phép. Kết hôn vì hạnh phúc, li hôn cũng thế mà nhỉ.
Xin phép nhắc lại, đánh phụ nữ là HÈN. Gửi anh chồng và các thể loại bênh “phải có gì đó thì ngta mới đánh” nhé.

tlgod

Xe buýt
đọc các comment mà buồn, tạo sao cứ phải dìm bằng các ngôn từ xúc phạm nhân phẩm đời tư, với nạn nhân là một phụ nữ bị đánh, trước mặt con 4 tuổi.
Để chứng tỏ là nhiều thông tin hay phận nữ đáng lép vậy?
Có thằng đàn ông nào dám cắm hương thề độc: chưa từng chơi gái, bồ bịch, quan hệ ngoài luồng không? không có đàn ông hư đốn sao có đàn bà lăng loàn,
Nếu đổi là em, con gái hay người nhà bị đánh thế thì thế nào?
đúng. cứ nhìn sự việc đó, bằng chứng đó mà phán xét, sai là sai cụ nhỉ. Bà vợ sai đâu chưa rõ, nhưng ông chồng làm thế là đánh người gây thương tích + gây rối trật tự công cộng rồi!

Matxech

Xe container
Ở nhà a ck này ngoan hiền lắm
Xuất giá tòng thê có vài năm mà ra nông nỗi này

Nongdantb

Xe buýt

MiTa

Xe lăn
Thế là lại sắp có ô thứ 5 dc cô xuyến khen nức nở.

phamhungbs

Xe điện
Dù thế nào em vẫn đánh giá cao cô áo xanh/xám kia khi đẩy anh chồng ra và vả cho phát, chỉ đứa bé chắc ý nói là đánh mẹ trước mặt con.

Thichlinhtinh866

[Tịch thu bằng lái]
Chẳng biết như thế nào nhưng sau lấy chồng em cứ đặt ra tiêu chí lành tính đầu tiên :-? Còn lại tính sau. Có cãi nhau thì cãi nhau trên lời nói, văn bản, phạm trù pháp luật. Chứ cãi nhau bằng bạo lực này đáng sợ nhỉ :-w
Úi dời, chào mừng người đẹp vào xới, em xin số báo danh n001 nhé!!@

hatinh5760

Xe điện
Chẳng biết như thế nào nhưng sau lấy chồng em cứ đặt ra tiêu chí lành tính đầu tiên :-? Còn lại tính sau. Có cãi nhau thì cãi nhau trên lời nói, văn bản, phạm trù pháp luật. Chứ cãi nhau bằng bạo lực này đáng sợ nhỉ :-w
Chị gái em luôn nói: hiền chắc chắc sẽ hòn (cục).
Xã nhà e đây, ai ai , trừ e và các con biết được sự thực buồn, rất rất buồn.

ubisapro

Xe trâu
nói mợ đừng sốc, càng hiền càng cục :D

Bastion.P

Xe container
Các cụ dạy "chó sủa là chó ko cắn", mợ cứ nhè nick nào hay lèm bèm post nhiều, mã lực cao mà chén, bao nhiêu năng lượng dùng chém gió hết rồi hơi sức đầu mà đánh với đấm

Chỉnh sửa cuối:

Napoli

Xe tải
em chưa từng động tay với bất kì phụ nữ nào nhưng vẫn cảm thấy điều cụ nói bên trên là lí thuyết suông, biết đâu những lời con kia nó nói độc địa hoặc đụng chạm quá đến mức k thể kiềm chế nổi? Trước mặt con k được ra tay mà lại được quyền buông lời cay độc, mất dạy? Nói chung là chúng ta k biết thì chả bênh bên nào hết nhưng về cơ bản là có lửa mới có khói
Đồng quan điểm với cụ, em giống cụ là gái thì chưa oánh ai lần nào nhưng không may gặp phải con vk nó láo toét với bố mẹ mình thì không đập nó mới là thằng đần ông hèn. Đần bà mà lấy đến 4 thằng chồng rồi mà chưa chịu dừng lại thì tiềm tàng nhiều mối nguy hiểm cho những thằng đần ông khác lắm.