[Funland] Cô Xuyến - Về nhà đi con

fundraiser

Xe container
nói mợ đừng sốc, càng hiền càng cục :D
Đòi hỏi của phụ nữ là Không có giới hạn đâu. Không gì khiến họ thỏa mãn cả. Chỉ cái thiếu thốn mới khiến họ thỏa mãn thôi.
Chồng hiền---> cho là cù lần, ko tinh tế--> chán
Chồng tinh tế---> cho là chồng lẻo mép đa tình---> chán. mong muốn 1 người chồng hiền lành hơn
Chồng nhẹ nhàng---> chồng yếu đuối
Chồng cứng rắn---> chồng vũ phu quá
Chồng biết kiếm tiền---> Vô tâm với vợ
Chồng méo biết kiếm tiền---> chồng bất tài vô dụng.
.....

VQ_A8

Xe tăng
Đòi hỏi của phụ nữ là Không có giới hạn đâu. Không gì khiến họ thỏa mãn cả. Chỉ cái thiếu thốn mới khiến họ thỏa mãn thôi.
Chồng tinh tế---> cho là chồng lẻo mép đa tình---> chán. mong muốn 1 người chồng hiền lành hơn
.....
Mợ nói chuẩn!

khanhpt4

Xe tăng
Đánh lần đầu thì có thể lấy cớ bảo nóng giận không kiềm chế được ra tay.
Lần sau còn quay lại lấy dao truy sát thì rõ cái bản chất vũ phu, côn đồ
Thế mà có người còn bênh được.

Anita Emi

Xe điện
Dù có vì lí do gì đi chăng nữa thì đàn ông sức dài vai rộng đánh phụ nữ là hèn.
Còn chị ấy có bao nhiêu đời chồng cũng chẳng vấn đề gì cả, cưới hỏi đàng hoàng k ảnh hưởng đến ai, pháp luật cho phép. Kết hôn vì hạnh phúc, li hôn cũng thế mà nhỉ.
Xin phép nhắc lại, đánh phụ nữ là HÈN. Gửi anh chồng và các thể loại bênh “phải có gì đó thì ngta mới đánh” nhé.
Cụ lý thuyết xuông thôi :))

Em ví dụ cụ ra đường, gặp con "phụ nữ" nó có va chạm gì với cụ, nó réo bố mẹ cụ lên chửi, cụ có cho nó cái tát để tắt tiếng không?

Có con mẹ mìn nào đấy định bắt bế con cụ đi, cụ có táng cho nó sấp mặt không?

Không đánh, đấy là nguyên tắc cư xử khi "là bạn". Còn khi là "kẻ thù" thì đàn ông có súng dùng súng, có tay dùng tay. Chứ lại đứng lắp bắp lấy cái lý do quân tử rởm ra để nó đạp mình xuống đất giẫm lên mấy cái mà không làm gì thì mới là hèn.

Kẻ thù thì không có giới tính. :D

kijuto161

[Tịch thu bằng lái]
đọc các comment mà buồn, tạo sao cứ phải dìm bằng các ngôn từ xúc phạm nhân phẩm đời tư, với nạn nhân là một phụ nữ bị đánh, trước mặt con 4 tuổi.
Để chứng tỏ là nhiều thông tin hay phận nữ đáng lép vậy?
Có thằng đàn ông nào dám cắm hương thề độc: chưa từng chơi gái, bồ bịch, quan hệ ngoài luồng không? không có đàn ông hư đốn sao có đàn bà lăng loàn,
Nếu đổi là em, con gái hay người nhà bị đánh thế thì thế nào?
đọc các comment mad buồn, tại sao cứ phải dìm hàng và xúc phạm đời tư của thằng đàn ông lỡ ra tay tát vợ khi bị xúc phạm quá mức trước mặt con. Để chứng tỏ nhiều thông tin hay phận đàn ông bị bội bạc đáng vậy? Có con đàn bà nào dám cắm hương thề độc: không phũ mồm, yêu cầu quá đáng hay ngoại tình từ tư tưởng đến thể xác? Không có đàn bà lăng loàn sao có đàn ông hư đốn? Nếu đổi lại là con trai hay anh trai bị chửi bới xúc phạm quá mức thì thế nào?

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
-E nghe 2 tai xem ntn, chắc cũng chả phải tự dưng thằng ck nó lại nổi khùng lên nv? Mà cái bọn showbiz này đc cái giống nhau, lúc trc thì tâng bốc nhau lên tận mây xanh, sau đấy thì lật mặt giải tán nhanh như chớp? Haizz! :D
Hình như nó vận vào người đấy cụ, như vai em này đóng trong Hướng dương ngược nắng, định lừa tiền thằng hải quay xe và vân dung nhưng lật mặt nên bị đánh cho te tua :D

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Thằng đàn ông sử dụng vũ lực với phụ nữ trong bất kể hoàn cảnh nào đều là thằng tồi, tồi tệ hơn nữa là nó đánh vợ trước mặt đứa trẻ bé bỏng. Đứa bé sẽ bị tổn thương tinh thần, khổ thân cháu bé.
Cái lúc môi ấp má kề sao mà tình cảm, sao mà nhẹ nhàng đến thế, chả bù cho những lúc thế này.
Thương cho cô em gái kia, đến 4 đời chồng rồi mà vẫn lận đận. Cầu mong cho em về bến bình yên.
Một vị PHẬT online said.

ubisapro

Xe trâu
Cụ nói làm mợ ấy bi quan. Anh trai em cực kỳ hiền nhưng ko hề cục tính :). Cũng ko đần tí nào.
Hiền mà ko cục thì thường ... hơi chậm chạp. Chứ nhanh nhẹn mà hiền thì e thấy ít ông ko cục lắm. Cơ bản có đạt đến giới hạn cục hay ko thôi :D

ubisapro

Xe trâu
.....
đòi hỏi của các mợ là không giới hạn :D

Mesocsic

Xe điện
Cụ có thể cho em xin vài lý do không ạ. Tại em cũng sắp đứng trước ngưỡng quan trọng của cuộc đời. Cọc sắp đi tìm trâu ợ =((
Cần Ng chồng lành - tôn trọng mình. Mạnh mẽ - tôn trọng người ngoài.
Dưng mà khi bị bợp tai vì làm chồng bực quá thì hãy coi như vấp chân thôi nhé

• Vodka
Reactions: HnA

April_

Xe điện
Hiền mà ko cục thì thường ... hơi chậm chạp. Chứ nhanh nhẹn mà hiền thì e thấy ít ông ko cục lắm. Cơ bản có đạt đến giới hạn cục hay ko thôi :D
Cứ hiền là phải đi với cục, nếu ko cục thì hiền là đần, còn hiền mà ko đần lắm thì vẫn chậm chạp. Nói chung cứ hiền là có tội gì đó đi cùng :D.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Dù có vì lí do gì đi chăng nữa thì đàn ông sức dài vai rộng đánh phụ nữ là hèn.
Còn chị ấy có bao nhiêu đời chồng cũng chẳng vấn đề gì cả, cưới hỏi đàng hoàng k ảnh hưởng đến ai, pháp luật cho phép. Kết hôn vì hạnh phúc, li hôn cũng thế mà nhỉ.
Xin phép nhắc lại, đánh phụ nữ là HÈN. Gửi anh chồng và các thể loại bênh “phải có gì đó thì ngta mới đánh” nhé.

ubisapro

Xe trâu
Cứ hiền là phải đi với cục, nếu ko cục thì hiền là đần, còn hiền mà ko đần lắm thì vẫn chậm chạp. Nói chung cứ hiền là có tội gì đó đi cùng :D.
e nghiệm ra từ những người e biết thôi :D

hxduong

Xe lăn
Mợ chờ em làm lại lần 2 cho chắc đã rồi em truyền bí kíp nhé.
Cơ mà trên đời này chẳng có gì chắc chắn :)) Cho nên cứ thuận theo tự nhiên đi đã, đầu tiên mợ cứ có người yêu và trải nghiệm đi :D
Người yêu nó cũng đoánh thì sao :))

Cá Tráp Cháu

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng gặp 1-2 lần đối tượng như Cụ nói.
Cũng muốn táng lắm nhưng thật sự là không thể làm được, vì như nó có cái gì kéo mình lại.
Em cũng chẳng phải dạng hiền, ngoài đường thằng nào láo mà muốn quất em thì em cũng quất lại.
Nhưng đánh đàn bà thì em chắc không dám.
Nên ai cũng có suy nghĩ và quyền quyết định.
Cụ nên tôn trọng họ Cụ ạ.