[Funland] Con gái lớn sớm quá.

Parejo_10

Xe điện
thôi chết con gái ( riệu ) cụa em nó 5 tuổi rồi. Quả này em phải chí ý hơn. Sang ngày đưa nó đi học nó còn bảo em ( bố nó ) xấu như ma lom. Bạn Hiếu nó xinh :D

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Nó hên sui thôi cụ. Thằng nhà em 4 tuổi thấy gái là quýnh hết cả lên như con công đực rồi. Hôm qua nó đi chơi xích đu, thấy ‘bạn gái cũ’ (đứa học cùng trường cũ mà nó thích nhất), cu cậu ngả ngón làm trò trên cái xích đu, lúc sau mắc mie chân vào gào toáng lên, k ra nổi :))
Quả này chắc Con hơn cha dồi.

dz0r0

Xe điện
F1 nhà em thì còn bú mẹ nên em cứ khai trước không phải con nhà em không nhiều cụ/ mợ vào lại mắng oan em. Chỉ là em có đứa cháu họ, cháu gái lớp 7 mà gần đây bố mẹ cháu mới phát hiện ra cháu đã có “ người yêu” và cả hai thường xuyên chat sex với nhau. Thêm nữa bạn bè của cháu cũng thuộc thành phần nhìn bất hảo. Ông anh em đang vật vã quá. Nặng có nhẹ có với nó rồi mà càng ngày tình hình càng tệ. Sáng ông ý hỏi em nên làm thế nào mà nói thật nghe xong, đọc xong tin nhắn của đứa cháu với bạn bè và thằng cu kia em cũng hoang mang quá. Các cụ, mợ có con lứa tuổi này hoặc va vào trường hợp như này rồi có ý kiến gì không ạ. Có khi nào giờ chúng nó đều thế và mình cần phải chấp nhận dần không ạ:(
Còn phải xem văn hóa gia đình, môi trường sống và bạn bè của cháu và gia đình nữa. Gần mực thì đen, gần đèn thì rạng, trường hợp này giờ là lúc nhận kết quả rồi, còn nguyên nhân chắc có từ lâu lắm rồi.

Cháu nghĩ cách khả dĩ nhất là đổi môi trường sống cho cháu của thớt thôi. Đổi trường, chuyển nhà...

minhhai985

Xe lăn
E chưa có kinh nghiệm, hóng các cụ. Cu lớn nhà e lớp 4 mà cũng nhát gái như bố, cũng yên tâm phần nào.

Chuẩn trai Nam

Xe tăng
cũng may F1 nhà em là nam . Đỡ hơn chút . Nhưng mà ông kễnh này chắc chắn là cao to đẹp zai hơn bố . Chắc tầm lớp 7-8 phải dậy ông ấy cách phòng tránh thai và mua sẵn ba cu sao cho ông ấy thôi .
- Ngày trước 12 mới biết cầm tay , ĐH năm 1 mới được ôm hôn, bốc xôi .
- lần đầu còn bỡ ngỡ mãi mới đưa khoai vào lò nướng

Dân Đông Lào

[Tịch thu bằng lái]
Hồi lớp 8 e đã soi áo con bọn gái cùng lớp rồi ạ, nên lớp 7 chả sớm đâu. Cụ thớt nên khuyên ông anh thay vì mắng mỏ thì hãy uốn nắn cho đúng hướng và an toàn. Cái này là bản năng tự nhiên rồi nên không cấm cản được

hôteo

Xe buýt
Cháu nó chat thế nào cụ đăng lên đây để cscs cụ of phán...:D
Em hỏi nghiêm túc cụ ạ. Và cũng là chuyện em nghĩ nhiều cụ mợ có con trong tầm này gặp. Các cháu chat nhưng câu yêu đương mặn nồng, gọi nhau vợ chồng và gửi cả những ảnh nhạy cảm đúng nghĩa chat sex. Em nói thế chắc cụ cũng hình dung ra được chứ không cần và không muốn gửi ảnh cụ thể.

hoangduc.sbr

Xe container
Nói các cụ đừng bảo em bệnh hoạn chứ sự thật tụi trẻ con và nhóc gái giờ lớn nhanh, già giặn sớm kinh khủng.
Trường con em gái út ít em là trường c2-c3 học chung. Đi đón mà nhìn nhiều đứa lớp 7-8 cao ráo, xinh và ngọt lắm. Tụi nó chỉ cần trang điểm già dặn, ăn mặc sexy rồi ra ngoài là khối thằng chết rồi.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Con e lớp 1 ve hôm qua đã khoe co bạn gái kìa, và bạn ấy cũng thích con mới chết chứ

hôteo

Xe buýt
Chả bù cho mình( e 3x) , đến sinh viên tình yêu cũng chỉ dừng lại ở cầm tay và ôm hôn! Giá mà quay lại ngày đó nhưng có cái đầu bây giờ!
Hì em cũng như cụ. Nghĩ lại thấy có khi vì ở tỉnh, ít tiếp xúc văn minh sớm lại là cái hay.

thinhduybao

Xe điện
F1 nhà em con trai, năm lớp 3 đã có thư của bạn gái trong lớp tỏ tình .
Giờ lên lớp 6 , em hay xem trộm Messenger thấy bọn con gái tán tỉnh rất mạnh bạo .
Ví dụ : có con bé nói tớ yêu cậu, nhóc nhà em trả lời tớ chỉ yêu bóng rổ, thế là con bé kia chửi luôn...
Rồi có con bé nó nhắn thế này : tớ mất cậu thì tớ chỉ mất người tớ yêu, nhung cậu mất tớ là mất người yêu cậu nhất trên đời :))
Nên các cụ có con, đặc biệt là con gái lứa tuổi này nên sát sao với con, nếu đọc trộm Mess của chúng được càng tốt , không là hối không kịp !

hôteo

Xe buýt
F1 nhà em con trai, năm lớp 3 đã có thư của bạn gái trong lớp tỏ tình .
Giờ lên lớp 6 , em hay xem trộm Messenger thấy bọn con gái tán tỉnh rất mạnh bạo .
Ví dụ : có con bé nói tớ yêu cậu, nhóc nhà em trả lời tớ chỉ yêu bóng rổ, thế là con bé kia chửi luôn...
Rồi có con bé nó nhắn thế này : tớ mất cậu thì tớ chỉ mất người tớ yêu, nhung cậu mất tớ là mất người yêu cậu nhất trên đời :))
Nên các cụ có con, đặc biệt là con gái lứa tuổi này nên sát sao với con, nếu đọc trộm Mess của chúng được càng tốt , không là hối không kịp !
Ôi chết thật. Các cháu giờ táo bạo thật cụ nhỉ. Trong mắt bố mẹ thì vẫn là đứa con nít, có khi ăn còn phải quát mà ra ngoài nó đã lớn đùng rồi.

Hyperlooop

Xe hơi

Voi coi HN

Xe tăng
Nói các cụ đừng bảo em bệnh hoạn chứ sự thật tụi trẻ con và nhóc gái giờ lớn nhanh, già giặn sớm kinh khủng.
Trường con em gái út ít em là trường c2-c3 học chung. Đi đón mà nhìn nhiều đứa lớp 7-8 cao ráo, xinh và ngọt lắm. Tụi nó chỉ cần trang điểm già dặn, ăn mặc sexy rồi ra ngoài là khối thằng chết rồi.
Thì khối vụ xơi xong mới biết các cháu chưa đủ tuổi thế là lên đường đi bóc lịch rồi mà cụ.
Giờ các cháu lớn nhanh và bạo thật, thời xưa em cấp 2 còn chưa biết trẻ con sinh ra thế nào, cấp 3 cầm tay nhau còn đỏ mặt, lên đại học còn chưa biết mùi đàn bà.

hôteo

Xe buýt
Còn phải xem văn hóa gia đình, môi trường sống và bạn bè của cháu và gia đình nữa. Gần mực thì đen, gần đèn thì rạng, trường hợp này giờ là lúc nhận kết quả rồi, còn nguyên nhân chắc có từ lâu lắm rồi.

Cháu nghĩ cách khả dĩ nhất là đổi môi trường sống cho cháu của thớt thôi. Đổi trường, chuyển nhà...
Vâng cũng đúng cụ ạ. Nhà ông anh em 2 vợ chồng cũng lục đục lâu nay rồi. Có lẽ cũng sắp tan nên cũng có thể là lý do ảnh hưởng đến cháu. Giờ hai vợ chồng đang không biết bắt đầu từ đâu. Tâm sự nhỏ to, đánh mắng cũng không thay đổi. Càng ngày nó càng lì và kiểu tung hê luôn. Bất chấp và không còn sợ bố mẹ nữa. Đăng ký học ngoại khoá, kỹ năng này nọ nó k thíc đi học. Bảo đi du lịch cho tình cảm gia đình nó k đi. Đi thì vùng vằng thái độ. Bố mẹ đi vắng là nó bỏ đi với bạn luôn. Gần như bất lực với con cụ ạ.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Em xếp hàng hóng các Cụ,Mợ thôi à. Em cũng có con gái và cũng trăn trở mà chưa thấy biện pháp nào toàn vẹn cả. Con trai dễ hơn rất nhiều.

keomutvuive

Xe điện
E thì có 2 ông tướng,nếu giống tính bố nó thì chắc mấy năm nữa e lên chức ông nội mất

Được gửi từ iPhone 6 - Otofun