[Funland] Con gái lớn sớm quá.

Honghen2008

Xe container
Ăn uống nhiều chất bảo quản và CS này cũng làm cho các cháu pt sớm😩

dalink

Xe điện
7 tuổi là dậy thì sớm rồi, cái này chắc do ăn uống hoặc thói quen sinh hoạt ảnh hưởng, nhà em lớp 2 vẫn vô tư lắm :))
Nó hên sui thôi cụ. Thằng nhà em 4 tuổi thấy gái là quýnh hết cả lên như con công đực rồi. Hôm qua nó đi chơi xích đu, thấy ‘bạn gái cũ’ (đứa học cùng trường cũ mà nó thích nhất), cu cậu ngả ngón làm trò trên cái xích đu, lúc sau mắc mie chân vào gào toáng lên, k ra nổi :))

dalink

Xe điện
Con trai tôi, hồi lớp 8-9, đã thích 1 bạn cùng lớp và được 1 bạn khác thích.
Trời mà biết chúng nó "thích nhau" dưới hình thức gì.

Giờ nó lớn hơn rồi, tình hình đại loại vẫn thế.
Trên máy của nó, nhiều trang web sex chả kém gì các cụ trên ô phăn.

Đành phải "đào tạo" thôi bác, một cách thẳng thắn, vì mình không cấm được.

PS: Tôi thừa nhận là với 1 boy, dễ hơn với 1 girl nhiều.
25 năm trước, hồi e học cấp 1 đã có những đứa thích nhau rồi mà. Tất nhiên kiểu trẻ con thôi.

Bastion.P

Xe container
Đọc post cụ mà e haizzz

F1 nhà em thì còn bú mẹ nên em cứ khai trước không phải con nhà em không nhiều cụ/ mợ vào lại mắng oan em. Chỉ là em có đứa cháu họ, cháu gái lớp 7 mà gần đây bố mẹ cháu mới phát hiện ra cháu đã có “ người yêu” và cả hai thường xuyên chat sex với nhau. Thêm nữa bạn bè của cháu cũng thuộc thành phần nhìn bất hảo. Ông anh em đang vật vã quá. Nặng có nhẹ có với nó rồi mà càng ngày tình hình càng tệ. Sáng ông ý hỏi em nên làm thế nào mà nói thật nghe xong, đọc xong tin nhắn của đứa cháu với bạn bè và thằng cu kia em cũng hoang mang quá. Các cụ, mợ có con lứa tuổi này hoặc va vào trường hợp như này rồi có ý kiến gì không ạ. Có khi nào giờ chúng nó đều thế và mình cần phải chấp nhận dần không ạ:(

dongnat123

Xe container

nguyenvancuong2020

[Tịch thu bằng lái]
Nhất quận 4 - Nhì quận 8 - Tôi xin lấy thứ nhì
Website
www.youtube.com
Sờ mát phông, in tờ nét... sài từ hồi lớp 4, lớp 5 thì bảo sao lớp 6, lớp 7 không lớn? :))

Mệ, em hồi lớp 6,7 đã biết sang nhà hàng xóm xem trộm phim con heo rồi, lớp 8 thì thủ dâm ngày 2 lần...Cách đây mấy chục năm rồi đấy, công cụ hỗ trợ chỉ là mấy cuốn tạp trí in hình người mẫu áo tắm bikini, ôm vào nhà xí vừa ngồi vừa sóc thôi, thiếu thốn vô cùng :)) Trách sao được bọn trẻ bây giờ
em lạy cái trình của bác kkk

dalink

Xe điện
Em cứ quen bật auto chịch xoạc :D. Lớp 2 em thấy vẫn sớm thật
Lớp 2 thì chịch xoạc gì. Có kinh thì hơi sớm nhưng giờ trẻ con cũng chỉ tầm lớp 4, 5 là có kinh gần hết rồi.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
25 năm trước, hồi e học cấp 1 đã có những đứa thích nhau rồi mà. Tất nhiên kiểu trẻ con thôi.
Kiểu khá người nhớn đấy bác ạ, không trẻ con đâu. Vác cày qua núi hay Ngư ông gì đó cũng nên.
Vì chúng nó giờ cái gì cũng biết, không cần người lớn chỉ cho.
Cứ hỏi Serge Brin là có hết.

dalink

Xe điện
Kiểu khá người nhớn đấy bác ạ, không trẻ con đâu. Vác cày qua núi hay Ngư ông gì đó cũng nên.
Cấp 2 thì sớm quá. Theo em thì vào đh là vừa, k thì cấp 3. Còn yêu thì từ cuối c2 cũng k có gì lạ.

7vienngocrong

Xe tăng
Con em là gái học lớp 6 đây. Bắt đầu giai đoạn hồi hộp lo lắng cho nó. Hôm rồi nó hậu đậu la nó câu nó khóc , đang bực mình la tiếp là mẹ k muốn con khóc lóc vì việc nhỏ như thế này. Rồi em cũng nói nó đứa trẻ nào trên đời mà k bị bố mẹ mắng , nên con k cần phải khóc .e kể luôn là có bạn mê game bị bố mẹ mắng k cho chơi game thế là đi tự tử, con thấy bạn đó sao. Nó gào lên đứa đó quá ngốc k biết yêu bản thân....
Hôm sau xem clip con gái bạo hành mẹ già, e hỏi nó sau này mẹ lẩm cẩm con đừng bạo hành mẹ nhé. Nó cười to nói hoá ra mẹ cũng sợ con. Em giả vờ thôi từ rày mẹ k la con để già lại còn tử tế với mẹ... nó lại cười to...đấy con với cái.

nguyenvancuong2020

[Tịch thu bằng lái]
Nhất quận 4 - Nhì quận 8 - Tôi xin lấy thứ nhì
Website
www.youtube.com
nếu cần người lớn chỉ cho thì đơn gian
bảo khi nào các cháu xoạc nhau gọi chúđến chú hướng dẫn cho

Spencie

Xe tăng
F1 nhà em thì còn bú mẹ nên em cứ khai trước không phải con nhà em không nhiều cụ/ mợ vào lại mắng oan em. Chỉ là em có đứa cháu họ, cháu gái lớp 7 mà gần đây bố mẹ cháu mới phát hiện ra cháu đã có “ người yêu” và cả hai thường xuyên chat sex với nhau. Thêm nữa bạn bè của cháu cũng thuộc thành phần nhìn bất hảo. Ông anh em đang vật vã quá. Nặng có nhẹ có với nó rồi mà càng ngày tình hình càng tệ. Sáng ông ý hỏi em nên làm thế nào mà nói thật nghe xong, đọc xong tin nhắn của đứa cháu với bạn bè và thằng cu kia em cũng hoang mang quá. Các cụ, mợ có con lứa tuổi này hoặc va vào trường hợp như này rồi có ý kiến gì không ạ. Có khi nào giờ chúng nó đều thế và mình cần phải chấp nhận dần không ạ:(
Cháu nó chat thế nào cụ đăng lên đây để cscs cụ of phán...:D

Dịch Thuật

Xe tải
Quê em học sinh ôn thi lớp 9 ễnh mẹ nó ra.
Nhưng phải nói dạo này trẻ lớn nhanh,phỏng phao + với ăn mặc thoáng nhất là mốt quần ngắn tận bẹn cũng ảnh hưởng nhiều đến độ dâm trong giống đực và giống cái.

Hai Hom Hinh

Xe tải
Chả bù cho mình( e 3x) , đến sinh viên tình yêu cũng chỉ dừng lại ở cầm tay và ôm hôn! Giá mà quay lại ngày đó nhưng có cái đầu bây giờ!

Voi coi HN

Xe tăng
hôm rùi nhậu vs thèn đệ
nó kể con gái mới lớp 2 (7 tuổi) mà có xxxx rồi
vợ chồng nó rầu hết sức luôn
Giờ ăn uống nhiều hóa chất, dư lượng thuốc tăng trọng.....
Mới 7 tuổi mà đã có kinh nguyệt thì rối loạn dậy thì quá sớm rồi.
Nên đến bệnh viện chuyên môn để xét nghiệm kiểm tra và có tư vấn của bác sĩ sớm bác ạ. Cần thiết phải tiêm điều chỉnh hooc môn sớm không thì khó phát triển được chiều cao.
F1 nhà em lớp 6 rồi mà mới bắt đầu chớm dậy thì thôi, chưa có hiện tượng gì cả.
Tuổi dậy thì dở dở ương ương, bố mẹ nên quan tâm gần gũi, tâm sự nhiều hơn cũng như ko quá gò ép trẻ con nữa, nhiều lúc bực cũng phải nhịn uốn từ từ chứ nóng giận với cái tuổi này là hỏng hết.

scorp8x

Xe container
Khú khú khú, F1 nhà em lớp 9 mà đã có gái nhắn.... Đang học bài nhớ anh
Tình hình nài lại có cháu nội sớm thì bỏ mệ
Thân già lại phải nuôi vợ chồng con cái nó thỳ chuyết >:D<
Ăn thua gì :D thằng ku nhà em hồi 5T về kể bạn gái thơm má nó ở lớp roài :))