[Funland] Con ơi, hãy chiến đấu cùng Ba Mẹ nhé!

Trạng thái
Thớt đang đóng

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Chj ơi, chj khỏe chứ?
Mình cảm ơn!
Sức khoẻ của mình theo cá nhân thì thấy tạm ổn. Hơn 2 tháng rồi không đi kiểm tra lại xem sao nhưng thấy ăn uống và hoạt động vẫn bình thường mặc dù có lúc hơi lo lo vì có hôm ăn hơi no chút là có cái cục cứng cứng nổi lên ngay chỗ dưới xương sườn ấn vào thấy tức tức trong bụng cũng đang định mai sang Bạch Mai thử máy siêu âm kiểm tra xem thế nào.

3077

Xe container
Cả nhà ơi! em vừa nhận được hung tin là cu Bin đang ở trong tình trạng rất nguy kịch. Mỗi một OFer hãy cùng cầu nguyện một điều lành, điều may mắn nhất cho cu Bin đi.

Bin ơi! cố lên con nhé! chú biết chắc chắn con sẽ vượt qua được kiếp nạn này mà. Con hãy nhớ, bên cạnh con luôn có bố mẹ, bạn bè và tình cảm của tất cả các thành viên của OF đấy con ạ. :((
Em mới đọc được 15 trang, cứ nghĩ sau phẫu thuật ở HQ là sẽ tốt hơn rồi nên bố cháu mới bình tâm lại 1 chút để tâm sự mà giờ lại tệ hơn ạ :((.

Cầu chúc con mau khỏe, không biết nói gì nữa :((.

Mình cảm ơn!
Sức khoẻ của mình theo cá nhân thì thấy tạm ổn. Hơn 2 tháng rồi không đi kiểm tra lại xem sao nhưng thấy ăn uống và hoạt động vẫn bình thường mặc dù có lúc hơi lo lo vì có hôm ăn hơi no chút là có cái cục cứng cứng nổi lên ngay chỗ dưới xương sườn ấn vào thấy tức tức trong bụng cũng đang định mai sang Bạch Mai thử máy siêu âm kiểm tra xem thế nào.
Em nghĩ chắc ổn thôi chj, chj nên kt cho yên tâm giải tỏa tâm lý...

bum

Xe buýt
Cố lên Bin nhé!

Vô tình

Xe hơi
Đọc vài dòng của cụ mà nước mắt em đã chảy dòng dòng!

ntpine

Xe tải
Mong Bin, cụ Nam và mẹ Bin nhiều sức khỏe, vững tin vượt khó khăn này

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em nghĩ chắc ổn thôi chj, chj nên kt cho yên tâm giải tỏa tâm lý...
Hì hì về tâm lý thì mình có lo nó cũng chỉ thoảng qua chút chút rồi lại quên ngay ý mà. Vì sau khi dừng hoá chất cho đến giờ mình to béo kinh khủng (và như vậy thì chắc là tốt) chẳng làm thế nào cho giảm cân cả, quan trọng là mình cũng chẳng lăn tăn mấy cái vụ bệnh tật này lúc nào thấy cái cục kia nó nổi lên thì nghĩ ra là cần đi khám sau thấy nó lặn thì lại quên ngay. Vì đi khám ở việc C họ gây cho mình một nỗi sợ khủng khiếp nên chẳng dám nghĩ là quay lại để khám xét gì nữa. :D

ngheowa

Xe tải
Cầu chúc mọi điều tốt đẹp đến với cu Bin, Bin ơi cố lên

ngheowa

Xe tải
Hì hì về tâm lý thì mình có lo nó cũng chỉ thoảng qua chút chút rồi lại quên ngay ý mà. Vì sau khi dừng hoá chất cho đến giờ mình to béo kinh khủng (và như vậy thì chắc là tốt) chẳng làm thế nào cho giảm cân cả, quan trọng là mình cũng chẳng lăn tăn mấy cái vụ bệnh tật này lúc nào thấy cái cục kia nó nổi lên thì nghĩ ra là cần đi khám sau thấy nó lặn thì lại quên ngay. Vì đi khám ở việc C họ gây cho mình một nỗi sợ khủng khiếp nên chẳng dám nghĩ là quay lại để khám xét gì nữa. :D
Chúc mợ luôn mạnh khỏe, mẹ mình cũng đang điều trị tại khoa huyết học, Bạch Mai hơn bốn năm rồi. Hai tháng vào một lần khoảng 7 đến 10 ngày, không truyền hóa chất nữa nhưng BS kê đơn để tự mua về uống.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Chúc mợ luôn mạnh khỏe, mẹ mình cũng đang điều trị tại khoa huyết học, Bạch Mai hơn bốn năm rồi. Hai tháng vào một lần khoảng 7 đến 10 ngày, không truyền hóa chất nữa nhưng BS kê đơn để tự mua về uống.
Em sau khi hết truyền về tự bồi dưỡng để lấy lại sức khoẻ. Hỏi BS cần uống thuốc gì để hỗ trợ hoá chất thì được BS trả lời "thích uống gì thì uống mà chẳng cần uống gì" nghe thế có vui tai không ạ? Hỏi cần kiêng thực phẩm gì thì được trả lời " chẳng phải kiêng gì hết ăn được gì thì cứ ăn" :)) nghe mà thấy chán không hỏi nữa bác ạ. Về nhà tự ý dùng thuốc và tự bồi bổ bất cứ thực phẩm gì :))

harrytu

Xe đạp
Cảm thông với cụ. Chúc gia đình cụ may mắn, cầu mong trời phù hộ F1 nhà cụ

kentdju

Xe điện
Xin được chia sẻ với cụ chủ, chúc gia đình cụ sớm vượt qua được, chúc Bin chóng khỏe. Bin ơi cố lên.

CV99

Xe buýt
Cầu chúc con sẽ vượt qua khó khăn này, cố lên con nhé! Yêu cu Bin nhiều!

nokia87

Xe hơi
Thật là cảm động cho gia đình cụ. Mỗi người 1 hoàn cảnh cụ chủ ah. cố lên

chicnhung

Xe đạp
a di đà phật
nhà em mẹ chồng hay đi tụng kinh niệm phật, chỉ cần cụ thành tâm lên chùa trấn quốc gặp thầy trụ trì mẹ nó nhá

Nhiều người lên đó cầu và chữa bệnh cho người nhà con cái lắm....Nếu mà ai ko thể tháo gỡ đc đều lên đấy hết
Chúc cụ và gia đình vượt lên tất cả để sống hp nhé !!!

quang ly

Xe hơi
chia buồn cùng cụ, chúc cháu mau lành bệnh

fishbed4

Xe tăng
Cầu cho an lành và may mắn sẽ đến với Bin.. Hãy chiến thắng Bin nhé..!!!

Saigon3

Xe tải
Cả nhà ơi! em vừa nhận được hung tin là cu Bin đang ở trong tình trạng rất nguy kịch. Mỗi một OFer hãy cùng cầu nguyện một điều lành, điều may mắn nhất cho cu Bin đi.

Bin ơi! cố lên con nhé! chú biết chắc chắn con sẽ vượt qua được kiếp nạn này mà. Con hãy nhớ, bên cạnh con luôn có bố mẹ, bạn bè và tình cảm của tất cả các thành viên của OF đấy con ạ. :((
Lâu nay cứ ngỡ Bin đã khỏe lại. Không ngờ có tin này.
Cầu chúc cho cháu vượt qua bạo bệnh.

domaithuong

Xe hơi
Cụ ơi cố gắng lên! Cầu chúc cho những điều tốt đẹp nhất đến với cháu và gd Cụ!

Trạng thái
Thớt đang đóng