[VHGT] CSGT Sao Đỏ Hải Dương thả chim mồi

dieubat618

Xe buýt
Nói về HD thì hay rồi, trong phố thị còn cho 2b mồi cho 4b lách ra để vượt => đè luôn 1 hàng bánh bên lái vào vạch đôi liền. Ngay lập tức đằng sau có chú xách máy ảnh ra giữa đường để choạch. Chó chết thật

prei30

Xe hơi
nó chén cả trên đường 5 cũ nữa. toàn bắt lỗi chèn vạch

prei30

Xe hơi
mà e thấy lạ. cứ khoảng 15km lại có một chốt xxx thế có phạm luật ko các cụ

mxm

Xe hơi
Cũng là ơn lảng, ơn chú phỉnh thôi ko đi đuờng khác thì phải chịu.

Anritsu

Xe buýt
Em ngày xưa mới đi lại HN-QN cũng dính 2 lần. Giờ thì ngon rồi. Thằng nào thích đi chậm, em thi đâu cmnl. Em có cơ hội vượt đc lên, em lên được là em cũng đi chậm hơn nó. hĩ hĩ.

Sai thì chấp nhận phạt (em đã từng khiến trạm Chí Linh uất ức vì em k chi xèng-chấp nhận bb và 3 ngày sau xuống nộp)- vô tư đê

:)

dieubat618

Xe buýt
Đến HD các cụ chú ý, cứ chuyển hướng hay làn đường, vào / ra vòng xuyến..... các cụ nhớ bật xi nhan cho em nhờ nhé

Bino

Xe điện
Chuẩn cụ, em thêm 1 xác nhận nữa cho bọn chó bẩn này.

Hôm rồi em đi cao tốc HN-HP, thoát khỏi cao tốc đoạn Thanh Miện/ Hải Dương, ra khỏi đường dẫn cao tốc, chạy về hướng TP Hải Dương, vừa thoát khỏi đường dẫn mấy trăm mét, đến một đoạn, đường đang thẳng, chả hiểu tự dưng có cái gì mà nó để khoảng 10m vạch liền, 10m thôi các cụ nhé. Có cái xe tải đỗ bên phải, đúng đoạn vạch liền. Vì tự dưng có 1 đoạn vạch liền, nên em chả để ý, từ xa thấy xe tải đậu chắn lối, em xi nhan (có xi nhan đàng hoàng), hơi lệch sang trái để đi tiếp. Đi gần đến xe tải, mới chợt phát hiện trước mặt là 10m vạch liền, nghĩ bụng chắc là thằng nào nó kẻ vạch nhầm, vả lại đang chạy >60km/h, cũng chả thể phanh gấp dừng lại, mà có phanh gấp cũng chả còn đường nào khác để đi...

Chạy thêm mấy trăm mét, bị vẫy vào, còn nghĩ chắc do mình chạy quá tốc độ hay lỗi gì đó, chứ không nghĩ đến việc đè vạch liền. 1 thằng chó chạy ra bảo anh phạm lỗi đè vạch, bla bla bla... em hỏi bằng chứng, nó lấy con điện thoại iphone, một thằng chó nào khác cũng chụp bằng điện thoại, gửi viber cho nó, hình nét căng, xe em đang chạy giữa vạch liền... bảo em lỗi này 1tr2.

Em điên, chửi ầm lên luôn, các anh là người điều hành giao thông, không lo đi làm nhiệm vụ của mình, để phương tiện cản trở giao thông, gây nguy hiểm... còn mình thì đi rình bắt bà con phạm lỗi vì bất khả kháng, nói trắng ra là các anh đang bẫy người giao thông... bla bla bla...

Thấy em to mồm quá, thằng đội trưởng bảo, thôi, lỗi này của anh là do không cố ý, anh em xử lý linh động. Em hỏi linh động thế nào, nó bảo tùy anh. Em đưa 100k, nó bảo sao anh cho anh em nhiều thế, em bảo các anh cầm hoặc tôi đứng đây nói chuyện tiếp... 100k mà chúng nó cũng cầm, ôi Đan con mạch nhà chúng nó.

Trước và sau xe em có khoảng dăm xe ô tô cũng bị vẫy, chắc cùng lỗi... Đi ngang qua 2 bác tài đang được cho xem viber, em bảo to, đưa 50k thôi nhé, 100k là hớ đấy... 2 bác ngơ ngác còn thằng chó cầm điện thoại sưng hết mặt.
Bọn xxx Hải Dương khốn nạn thật, trên đường cao tốc nó ko kiếm ăn được nên nó chuyển sang rình người ta trên đường dẫn lên cầu.

ghetcongaixau

Xe tăng
1 tỷ 1 gậy ra đường thì bao giờ lương nhà nước trả đủ
1 củ để được cầm gậy ra đường trong 3 năm, sau đó lại "thi đấu" lại, chú nào kiếm không tốt thì lại được về bàn giấy ở huyện ngồi thì móm... (vụ này em nghe lỏm mấy ông ở quán nước chém)

pnew

Xe điện
cứ trang bị camera hành trình cho yên tâm. nếu đường 2 làn 1 chiều có vạch đứt thì không có kháiĐươ niệm vượt phải. thích thì lập biên bản. bố bảo.
Đoạn đấy có 2 làn nhưng một là của xe thô sơ. Làn thô sơ này đủ rộng cho 4b.

Chủ tịch xóm

[Tịch thu bằng lái]
1 củ để được cầm gậy ra đường trong 3 năm, sau đó lại "thi đấu" lại, chú nào kiếm không tốt thì lại được về bàn giấy ở huyện ngồi thì móm... (vụ này em nghe lỏm mấy ông ở quán nước chém)
Nó cầm cái con củ cải nhà nó cụ nhỏ. Cụ để em chửi thay cụ

MINHKD

Xe điện
Bọn khốn nạn, chỗ này bao nhiêu năm rồi nó vẫn bẫy.

ngungo thien ly

Xe container
Em cũng vừa cảnh báo các cụ ở thớt trước cách đây 2 tuần rồi, xe em có camera hành trình em không dính nhưng xuống chốt thông báo là nên dừng 2 cái xe chim lợn này lại không ối chuyện hay trên mạng đấy, chúng cười khẩy kêu em rỗi hơi

Ba Kích Rừng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Các cụ nào đi qua đoạn Phả Lại lưu ý, csgt ở đây luôn dùng 1 số xe tải ( cả to lẫn bé), cả hai chiều Hạ Long - Hà Nội và Hà Nội - Hạ Long chạy thật châm để cản đường, nó chỉ chạy 20-30 km/h, xin vượt cũng không cho, sau đoạn dài cụ nào bức xúc vượt phải là dính với camera đặt ngay trên cabin xe mồi.Chiều Hà Nội - Hạ Long luôn có một xe máy dừng trên cầu , một xe tải nhỏ chạy thật chậm, thậm chí dừng cả lại, xe nào tạt phải vượt qua bị đè vạch liền là dính lỗi vượt trên cầu.
chuẩn đấy cụ... cánh lái xe tua du lịch cay lắm. Dù biết nhưng vẫn bị dính như thường

hoangminh3B

Xe tăng
Hôm trước em đi qua đoạn này, qua cầu gì đó (em không nhớ tên), làn cơ giới chỗ nhịp nối cầu mặt đường bị hỏng, lõm xuống sâu. Em đánh qua bên xe thô sơ đế tránh vì sợ chạm gầm. Vừa đánh xong thấy một chú ngồi trên xe máy, nghĩ thôi xong cmn rồi. Y rằng qua bên kia XXX vẫy vào, mời vào nhà dân bên cạnh đường (quây cao, kín bằng bạt). Xong đi toi 5 lit ah. Mấy cụ sau cũng dính
Sao cụ trả cao thế, giá thị trường là 2 lít nhé

chikhoa

Xe tải
Em đưa 2 lít không được cụ ah
Chắc là đợt đó gần Tết nên xxx chém để ....

Krampus

Xe tải
HD có tiếng từ xưa mà...
Ko ngờ nay vẫn thế

lai thue

Xe điện
Khi nào xong đoạn cao tốc HP- Quảng Ninh bọn này đói thối mõm

oblackvn

Xe hơi
Công nhận bọn này chó má thật, ko ngờ 100% các cụ đều chửi. E cũng dính 1 lần bắt biển và 1 lần kiểu này, buồn cười là nó để chim mồi ven đường rồi ngồi ngay trên bụi Diễn (đoạn qua Sao Đỏ về phía QN, chỗ có 1 cái cầu nhỏ), em đi qua cũng đề phòng lắm nhưng ai nghĩ nó lại trèo lên bụi Diễn thế chứ. =)). Đó là từ dạo chưa làm lại đường, chứ giờ e kinh nghiệm đầy mình rồi, còn lâu nhá...!