[Funland] Cụ Hùng này cứng thật.

Trungpv

Xe tăng
Chỉ có ở Việt Nam mới có kiểu đôi co thế này. Tóm lại ở Thượng Hải, Bắc Kinh, Tokyo, hay kể cả ở Lào…lập bãi trông xe láo police nó cho đi trong nốt nhạc … chưa đến 15 phút. Bên ta thì hi hi ..có giá cả, vì đó nồi cơm bát cháo của các anh.
Xem clip mà cảm thấy buồn cái gì cũng phải đôi co đối phó với nhau mất bao thời gian… các nước khác nó ko mất thời gian cho việc đôi co này.
ở mình là các anh ý 'ko biết' thôi cụ. chứ biết các anh ý dẹp ngay ;)

--Lamborghini--

Xe lăn
Cụ này chắc cũng phải có quen biết với anh em conan thì mới gọi phát cả phường lẫn 113 nhanh thế chứ nhỉ.
Chắc là thế rồi.
Xem clip thì thằng kia nó cũng nhìn xe nhìn người để nói chuyện đấy, nhưng sau nó bực quá mới chửi một câu, mà nó cũng quay đi chửi nhỏ chứ không kiểu hùng hổ.
Thực ra thì cái vấn nạn này ở đâu cũng vậy nhất là các thành phố lớn và không phải tự nhiên bọn xăm chổ nó ra thu tiền được.
Còn đúng ra khi PL thực thi nghiêm túc thì có các anh xxx ở đấy thì thằng đó và cả cái con kia lên đồn nếu đủ bằng chứng kết luận thì cái này khác đếch gì tội chiếm đoạt tài sản thì có mà ăn cơm cân. Đằng này có cả xxx đứng đó mà con kia nó vẫn bảo là chỗ làm ăn. Đến hài.

--Lamborghini--

Xe lăn

--Lamborghini--

Xe lăn
Yêu cầu các ku em đóng vai đầu gấu đi đôi giày khi làm nhiệm vụ, nhìn cái đôi dép tông lẹt phẹt dọa nạt không hiểu quả đâu.
Tái bút: Hoan hô bác Hùng 100 lần, dẹp được hay không là 1 chủ đề khác.
nó nhìn ng nh xe đấy cụ ạ.
E không biết mặt cụ ý, nhưng cụ ấy ngồi trong mẹc bọn nó cũng biết là ng có tiền, mà ng có tiền thì có quan hệ. Chứ phải con xe cỏ nó lại tìm bố ngay từ đầu rồi chứ đợ đấy nó nói qua lại như vậy.
Nói chung cũng chỉ như giải khát thôi, uống hết rồi thì lại khát thôi.

--Lamborghini--

Xe lăn
Cái sai này giờ phổ biến quá:).
Mấy chị hàng rong có cái sạp hàng còn không thoát được. Các anh giờ còn mưu cầu cuộc sống nó phải nhà đẹp xe sang, đt đẹp, tiền tiêu rủng rỉnh. Mà cái đó thì lương nn trả cho các anh thì sao đáp ứng được.

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Cụ này có phải Ông Lão Đánh_Cá không ạ? E xem nhiều clip chuyên dẹp đội bãi xe của cụ này.

Mợ chủ bãi trông chắc chắn quá nhỉ. Ko biết đã gọi được đồng chí Tuấn gì ra chưa.
Hay quá, cứ phải rắn như cụ chủ video mới được

saphia2008

Xe tải
Đầu tiên mình khen cụ chủ rất đúng, rất cứng nhưng mình người thường đừng học như vậy vì tránh voi chả xấu mặt nào. Em cứ tiến ra chỗ khác cho được việc đỡ phiền phức.

nguyentoan.uct

Xe điện
Em cũng bị nhiều lần rồi, cũng nhiều lần phải mất tiền cũng nhiều lần phản đòn cãi nhau với đội đấy.

TUCSON9389

Xe điện
K cổ vũ kiểu làm ăn XHĐ, nhưng sau chắc cq quản lý cũng nên có các cột thu phí kiểu bên bển, hoặc cái app gì đó, rồi phân khu, kẻ vạch...giá cả trông xe vừa phải, hợp lý thì tình trạng bát nháo mới đỡ đc.
cụ nói hết cái phần của em
các cơ quan quản lý nó thừa biết cụ ạ. ko hiểu cái cty trông xe của nhà nước nó nộp bao nhiêu vào ns nn thì ko rõ. con số này mà công bố ra thì có khi cả xã hội ngã ngửa.
ko mập mờ nửa trong nửa đục thì các anh ấy xơi gì hả cụ ơi

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Phía trước cửa hàng em cũng bao vụ chửi nhau oánh nhau vì đỗ xe . Người ta đỗ xe ngoài vạch trông xe mà vẫn ra thu tiền xong cãi nhau chán còn động tay chân gọi cả CA mới thôi

conbimbip

Xe tải
Website
chothuemayphatdien.com.vn
Không phải em cụ ạ

Em thường nói một hai câu thôi.
Nói chung em biết việc của em thôi chứ em chưa đánh đấm hay đụng đến "bát cơm của ai" bao giờ, cụ đừng ví em là biển :D
Em xem video thì thấy, cụ chủ "võ nghệ" cũng chưa cao lắm (xử lý chưa nét căng), các cụ ko nên làm theo.
Nói qua lại cồng kềnh thế này "ko có thép" chưa đủ sức trấn áp phủ đầu, nó thấy chả có vẹo gì dễ trả thù vạch xe bày nọ, đôi khi mấy con đàn bà thu tiền nó chửi cũng hỏng, mà gặp thằng tiểu yêu liều nó dùng vũ lực thì dở đấy.

Em phủ đầu một câu rúm đít ngay, em mà phải nói câu thứ 2 thì tự đái ra máu luôn làm gì có chuyện hỏi ngược lại em.
Cụ sẽ làm như nào mong cụ chia sẻ để em được mở mang tầm mắt

xuandai

Xe buýt
Mấy vụ này TP có đứng ra dẹp thì dẹp, chứ dân thường ngại va chạm nên đành trả tiền cho xong

Vinsa35

Xe hơi
Bẩm cccm, như quả clip này e chả biết còm thế nào, nhưng bảo hả dạ thì thực sự e hơi lăn tăn?

Phố chỗ e thì chả có biển cấm dừng đỗ, đen - đỏ họ cũng chả để ý làm gì, thành ra dân cứ mạnh thằng nào thằng đó đỗ, nhiều lúc đỗ cmn thành 2 xe song song, 1 xe nào to to chút đi qua, lại bấm còi, (họ cũng giữ ý không dám bấm inh ỏi), nhưng phải 1 lúc mới có 1 ông lò dò ra đánh so le cho ngta qua
Rồi thời gian sau mấy ông taxi ở méo đâu cũng ra đó đỗ nghỉ
Thành ra xôm tụ, chỉ vui đáo để với mấy bà bán nước chè, còn dân và các cháu học sinh đi lại thì kmm
Nhiều lúc lại mong có mấy ae ao hồ rảnh rỗi ra nhận việc, rồi thu 10k 1 xe thì có khi lại trật tự
(song thấy bảo thu thế chả bõ...) ;;) ;;) ;;)
Lại vướng cái là, mấy ae này đc cái nhiệt tình nhưng nhiệt độ trong máu nó cao hơn người bthuong, không rõ có chỗ dựa ntn, song chỉ đc vài buổi đầu, xử lý méo biết mềm mỏng, nên sau lại phải đi hót cũng mệt. :D
Nhưng để tự do, thì dân đen bọn e méo có đường đi với mấy bác có xe nhưng còn đang đi mua ý thức

HN thì đất trật, xe đông, giờ có ông ở đâu phi đến đỗ luôn 1 chỗ ngon, thì phải tự hỏi là tại sao chỗ ngon thế mà bọn khác mắt nó để đâu? sao không đỗ? lại nhường mình?
Kiểu như 1 số B.Viện mà giá đỗ xe rẻ quá, thì dân xung quanh mang cmn xe vào đó gửi hết, thì các cụ tỉnh về biết đỗ ở đâu?
K cổ vũ kiểu làm ăn XHĐ, nhưng sau chắc cq quản lý cũng nên có các cột thu phí kiểu bên bển, hoặc cái app gì đó, rồi phân khu, kẻ vạch...giá cả trông xe vừa phải, hợp lý thì tình trạng bát nháo mới đỡ đc.
Việc đỗ xe lộn xộn gây mất trật tự, làm cụ ngứa mắt thì cụ alo cho Công an Phường đến mà cẩu xe.
Cụ nhiều tiền đi xe máy xịn, khả năng lại làm ở Sở Giao thông. Vì vậy cụ cổ vũ cho việc anh em đồng nghiệp cắm biển thu tiền vô tội vạ đấy à??

ganopa

[Tịch thu bằng lái]
Chỉ có ở Việt Nam mới có kiểu đôi co thế này. Tóm lại ở Thượng Hải, Bắc Kinh, Tokyo, hay kể cả ở Lào…lập bãi trông xe láo police nó cho đi trong nốt nhạc … chưa đến 15 phút. Bên ta thì hi hi ..có giá cả, vì đó nồi cơm bát cháo của các anh.
Xem clip mà cảm thấy buồn cái gì cũng phải đôi co đối phó với nhau mất bao thời gian… các nước khác nó ko mất thời gian cho việc đôi co này.
Anh Chung em nói rồi, người trong ngành cấm sai được

DonaldTrump79

Xe buýt
Em xem đoạn video, thấy giải quyết rất nhiều gợn cho cả các bên???
Cũng trả giải quết được gì nhiều ngoài lấy le cho ông quay video vì quen biết và có mối quan hệ rồi mai chắc lại đâu vào đấy.
Em tưởng phải là gọi ra bế lên mời uống trà và từ mai không còn chuyện như vậy thì mới đáng để bàn :D