[Funland] Cụ mợ cho em hỏi về kinh nghiệm cắt trĩ

linhdt

Xe buýt
Cụ mợ chữa xong thì chịu khó kiêng khem, e nửa năm rồi lại đang có cảm giác bị lại, sợ vãi :((
Ý là như nào hả bác ? Bác làm e hốt hoảng đấy 😩. Mất đống tiền xong đau gần chết mà mới nửa năm đã bị lại thì chết à 😭😭😭😭😭

Kakalot88

Xe đạp
Ý là như nào hả bác ? Bác làm e hốt hoảng đấy 😩. Mất đống tiền xong đau gần chết mà mới nửa năm đã bị lại thì chết à 😭😭😭😭😭
Một lần và mãi mãi mợ nhỉ, do mình kiêng khem và cơ địa nữa mợ ạ

linhdt

Xe buýt

ducvt8x

Xe tăng
các mợ kiêng khem thì dễ mà, e từ đợt châm xong bia rượu, ăn đồ cay nóng nhiều đâm hơi lo, dạo này cuối đuôi thấy có vẻ hơi râm ran :D e đang sợ bị lại 😰 nhưng cũng chưa bị lòi ra chào nhau đâu, mợ yên tâm :))

ducvt8x

Xe tăng
hn e phải moi lọ bổ trung ra uống, mua từ nửa năm trước may chưa hết hạn, ko biết có phải thần hồn nát thần tính hay tại do e đọc thớt này nhiều quá! chứ từ hồi châm vốn dĩ nó đã ko mượt như cũ rồi! mong là ko phải đi bảo hành 🥶

Hương Bống

Xe máy
hn e phải moi lọ bổ trung ra uống, mua từ nửa năm trước may chưa hết hạn, ko biết có phải thần hồn nát thần tính hay tại do e đọc thớt này nhiều quá! chứ từ hồi châm vốn dĩ nó đã ko mượt như cũ rồi! mong là ko phải đi bảo hành 🥶
Hahaha e đọc của cụ mà e buồn cười quá, cụ ún thêm bổ gan thải độc nữa cho mát cơ thể nhá

Kakalot88

Xe đạp
Thế thì đến mà xẻo mẹ nó đi cho xong 🤣

Nhưng ít ra thì ko thể nửa năm bị lại đc cụ ạ. E đang quan ngại về phương pháp chữa trị này
Mợ có bị táo bón ko, mình uống dufalax mà ko ăn thua lắm, chứ cứ táo sợ chưa khỏi lại tái lại luôn thì toi

linhdt

Xe buýt
Mợ có bị táo bón ko, mình uống dufalax mà ko ăn thua lắm, chứ cứ táo sợ chưa khỏi lại tái lại luôn thì toi
Cụ uống 2 gói 1 ngày vào, e uống 2 gói thì bụng cứ sôi ục ục và nhâm nhẩm đau bụng. Nhưng 1 gói thì lại có dấu hiệu táo nên đợt này e vẫn làm 2 gói cho chắc, hằng ngày ăn khoai và sữa chua nữa Cố giữ ít nhất 1 tháng cụ ạ.

Kakalot88

Xe đạp
Cụ uống 2 gói 1 ngày vào, e uống 2 gói thì bụng cứ sôi ục ục và nhâm nhẩm đau bụng. Nhưng 1 gói thì lại có dấu hiệu táo nên đợt này e vẫn làm 2 gói cho chắc, hằng ngày ăn khoai và sữa chua nữa Cố giữ ít nhất 1 tháng cụ ạ.
Để táo mấy bữa nay sợ quá mợ ạ, giờ chắc chỉ có tớ với mợ đang đồng hành với quá trình gian nan này thôi nhỉ😂

linhdt

Xe buýt
Để táo mấy bữa nay sợ quá mợ ạ, giờ chắc chỉ có tớ với mợ đang đồng hành với quá trình gian nan này thôi nhỉ😂
Vâng cụ ạ. E đang chăm chỉ bôi thuốc mà ngứa ngáy khó chịu quá. Cụ bôi có bị ngứa ko ?

Phuongvuong

Xe đạp
Cụ ơi cụ có nhớ bao lâu cụ đi vs k còn đau nữa k, em giờ đi **** hơi rắn cái là đau nửa ngày 😭 em gần 2 tháng rồi

ducvt8x

Xe tăng
Cụ ơi cụ có nhớ bao lâu cụ đi vs k còn đau nữa k, em giờ đi **** hơi rắn cái là đau nửa ngày 😭 em gần 2 tháng rồi
cụ nói rõ xem đau thế nào ạ? với bọn e chỉ cập nhật tình hình hậu phẫu thôi, cụ đọc thấy khác quá thì nên hỏi bs! theo như e và mọi người thì 1 tháng là thấy khá lắm rồi, cụ 2 tháng thì phải xem lại :| đợt e làm cũng ko có cái gì bôi bôi mà ngứa ngứa như cụ mợ tả, chắc bs sau cải tiến cho tối ưu hơn còn đau chắc vẫn thế :|

Chỉnh sửa cuối:

Phuongvuong

Xe đạp
cụ nói rõ xem đau thế nào ạ? với bọn e chỉ cập nhật tình hình hậu phẫu thôi, cụ đọc thấy khác quá thì nên hỏi bs! theo như e và mọi người thì 1 tháng là thấy khá lắm rồi, cụ 2 tháng thì phải xem lại :| đợt e làm cũng ko có cái gì bôi bôi mà ngứa ngứa như cụ mợ tả, chắc bs sau cải tiến cho tối ưu hơn còn đau chắc vẫn thế :|
Nếu hnao e đi **** mà mềm lỏng trơn tru thì êm ái k có vấn đề gì cụ ạ, nhưng hễ mà đi **** hơi khuôn rắn chút là có hiện tượng **** có lẫn ít máu và rát đ*t nửa ngày trời, cảm giác vết thương trong chưa lành hẳn và dễ xước rách lại sau khi đi **** rắn, mã rõ ràng k quá táo, như ngày xưa chưa chữa thì đi thế thì vẫn là bình thường, k đau

Chỉnh sửa cuối:

ducvt8x

Xe tăng
Nếu hnao e đi **** mà mềm lỏng trơn tru thì êm ái k có vấn đề gì cụ ạ, nhưng hễ mà đi **** hơi khuôn rắn chút là có hiện tượng **** có lẫn ít máu và rát đ*t nửa ngày trời, cảm giác vết thương trong chưa lành hẳn và dễ xước rách lại sau khi đi **** rắn, mã rõ ràng k quá táo, như ngày xưa chưa chữa thì đi thế thì vẫn là bình thường, k đau
e chỉ đoán cụ da dữ chưa lành hẳn giống 1 số người ở trên bị khá lâu, cụ bơm mỡ sinh cơ với sát trùng cật lực vào, hỏi bs là tốt nhất chứ bọn e chỉ là bs mạng thôi, ko nên nghe mà chỉ để biết quá trình bọn e trải nghiệm :D e đợt châm xong cũng tâm lý lắm, đậu xanh rau má đau tận 2 tuần giời cân não ra phết! còn cụ thể thì e nhớ chính xác tầm 2 tuần là e ngồi xe máy đi chục km ok, vì hôm đó sếp e bắt đi học cái lớp củ cu gì đó buộc phải có mặt nên e nhớ! đi world cup cũng nhẹ thg người lắm rồi, tuy nhiên vẫn hơi đau và cấn cấn!

Chỉnh sửa cuối:

ducvt8x

Xe tăng
đợt e làm e cũng nghĩ hay mình đen dính đúng xác suất bs làm hỏng, nhưng sau mới thấy hầu như ko có, do cơ địa từng người lâu hay chậm thôi, cụ cứ yêm tâm mà tịnh dưỡng, cảm giác rát đó e cũng trải rồi, yên tâm cụ :D