[Funland] Cụ mợ giận nhau bao lâu

Lục Bát

Xe đạp
Em giận căng đét 1 tuần, sau пứng card là đâu lại vào đấy :))

Chỉnh sửa cuối:

Vulcan V70

Xe trâu
Cụ đập 2 gấu đập 7 thì kinh rồi.
Nhưng vc cãi nhau thì tuyệt đối không nên tao mày , không lôi phụ huynh vào cũng không chưở ịt éo , và không đập đồ.
Làm lành nhanh thì chỉ có cách kéo nhau lên giường thoai.

hanoipho79

Xe lăn
Cụ cầm cả ghế phang mợ thì gan chắc to lắm...em ứ dám thử,mấy lần định giơ tay lên giữa chừng là bỏ tay xuống.

Ngoaigiaotre

Xe tăng
Vợ thốt ra câu "Chả đc tích sự mẹ gì" là vốn đã rất coi thường chồng rồi.

wild nature

Xe điện
Như tit chả là vc e giận nhau nữa tháng rồi ko ai nói ai lời nào, vợ e cũng vậy 2 người như vô hình vậy

- Sự tính là hôm 2 vc to tiếng với nhau e bực quá thấy bình riệu e cầm đập ra sân (2 bình) rồi e đi nơi khác lúc sau quay lại thấy ngoài sân có 9 bình bị đập (cả 2 bình của e) chán chả nói nên lời từ và vô hình đến giờ

- 1 chuyện nữa là cách đó 20 ngày cũng giận 1 lần 3 5 ngày như thế , chả là hôm đó nhà e đi ăn món hàn trên dg Đỗ Quang lúc cõng cu con đi cầu thang 2 bố con là rơi cái đt hỏng màn hình thay tầm 5 6 củ , e để yên ko nói đến quán ăn lúc có đồ có riệu lấy ra khoe là hỏng đt vợ e bảo " chẳng dc cái tích sự mẹ gì " điên hết cả người chả nhẽ lại cho vài cái tát tại quán. Bực quá e đứng dậy về luôn

- Trước đây vc e cũng hay sinh sự giận hơn 1 2 hôm rồi thôi, có nhiều lần còn choảng nhau và chửi nhau nữa, tay đôi luôn ạ, thấy mình nhu mi quá mà ko biết dạy vợ thế nào cũng chán cho cái bản thân mình, chả mhex đụng cái lại choảng nhau cũng ko hay gì

- tầm 15 ngày ko nói chuyện với nhau, việc ai đó làm ( nhà e làm tự do nên 2 vc cả ngày ở nhà cùng mấy đứa nv ở tằng dưới) . Hôm nay v e đi khám chụp chệp câc kiểu ở viện đại học y chổ tôn thất tùng , về e cũng chẳng hỏi câu nào kệ, e ko thấy thuốc gì , nghe cậu e và bà di e bảo có đơn thuốc biệt dược nhưng chưa biết nên uống hay ko, E vẫn kệ ko hỏi câu nào

Theo cao kiến các cụ dạy vợ như nào là đúng như nào cho hợp lý ( vợ e thuộc tuýp ương bướng khó bảo, cải chửi ra trờ, mấy lần e cầm ghế phang cho sưng mặt mày mà ko chừa )
Cụ đập bình rượu là dở rồi :)) vợ chả thích quá
E nghĩ nguyên nhân sâu xa cí thê do 2 vk ck làm tự do cũng nhau đâm nhờn. Tách nhau ra vẫn hơn.

Lục Bát

Xe đạp
Vợ thốt ra câu "Chả đc tích sự mẹ gì" là vốn đã rất coi thường chồng rồi.
Chắc chuẩn, vợ thằng bạn em chuyên nói chồng như này, tiêm nhiễm đến cả đứa con, mà dị là thằng chồng thì chủ lực gia đình hẳn hoi :-??

Phonglantrang

Xe buýt
Vc giận hờn, cãi cọ tần xuất ngày một nhiều, thời gian ngày càng lâu và mức độ ngày càng nghiêm trọng. Em nghĩ cụ chủ nên nghiêm túc ngồi lại với gấu để thay đổi tình hình. Không thì lại khổ F1. Em thật, từ bản thân mình e thấy vậy, đau lòng lắm

TôVinh

Xe tải
Như tit chả là vc e giận nhau nữa tháng rồi ko ai nói ai lời nào, vợ e cũng vậy 2 người như vô hình vậy

- Sự tính là hôm 2 vc to tiếng với nhau e bực quá thấy bình riệu e cầm đập ra sân (2 bình) rồi e đi nơi khác lúc sau quay lại thấy ngoài sân có 9 bình bị đập (cả 2 bình của e) chán chả nói nên lời từ và vô hình đến giờ

- 1 chuyện nữa là cách đó 20 ngày cũng giận 1 lần 3 5 ngày như thế , chả là hôm đó nhà e đi ăn món hàn trên dg Đỗ Quang lúc cõng cu con đi cầu thang 2 bố con là rơi cái đt hỏng màn hình thay tầm 5 6 củ , e để yên ko nói đến quán ăn lúc có đồ có riệu lấy ra khoe là hỏng đt vợ e bảo " chẳng dc cái tích sự mẹ gì " điên hết cả người chả nhẽ lại cho vài cái tát tại quán. Bực quá e đứng dậy về luôn

- Trước đây vc e cũng hay sinh sự giận hơn 1 2 hôm rồi thôi, có nhiều lần còn choảng nhau và chửi nhau nữa, tay đôi luôn ạ, thấy mình nhu mi quá mà ko biết dạy vợ thế nào cũng chán cho cái bản thân mình, chả mhex đụng cái lại choảng nhau cũng ko hay gì

- tầm 15 ngày ko nói chuyện với nhau, việc ai đó làm ( nhà e làm tự do nên 2 vc cả ngày ở nhà cùng mấy đứa nv ở tằng dưới) . Hôm nay v e đi khám chụp chệp câc kiểu ở viện đại học y chổ tôn thất tùng , về e cũng chẳng hỏi câu nào kệ, e ko thấy thuốc gì , nghe cậu e và bà di e bảo có đơn thuốc biệt dược nhưng chưa biết nên uống hay ko, E vẫn kệ ko hỏi câu nào

Theo cao kiến các cụ dạy vợ như nào là đúng như nào cho hợp lý ( vợ e thuộc tuýp ương bướng khó bảo, cải chửi ra trờ, mấy lần e cầm ghế phang cho sưng mặt mày mà ko chừa )
Vào group kiểu này anh lại hóng. Em cũng là thằng ko dạy được vợ. Lắm lúc muốn buông. Ngồi xem các cụ dạy chuyện gia đình ntn.

NQN

Xe tăng
Vc ai chả có lúc này lúc nọ !

phongc2

Xe tải
Vợ đi khám mà cụ không hỏi han là không được rồi.
Người dưng cũng chả đến nỗi thế

Duyphuongstore

Xe tải
Cháu vào học hỏi các cụ ạ

Minhbeboi

Xe buýt
Vk bác cũng đã cứng như vậy thì bác nhường đi bác, để 2 vc chiên tranh lạnh vậy khó chịu lắm

Xe gòng

Xe điện
cụ cứ trói nó lại, phạt 3 đít cho chừa

peugeot

Xe tải
Cụ chủ rủ bố vợ đi uống rượu rồi bơm tàu thôi, không được nữa thì chịu

Minx

Xe hơi
Cứ ban ngày em giận ban đêm lại hết

tungLam.nwl

Xe tăng
Dồn cục tức xuống dưới xả vào vợ đến khi nó kêu khóc mới thôi.

incognito

Xe hơi
tôi lấy vợ nghĩa là vơ lấy tội đây :P
Đùa chứ có giận vợ gì thì giận, nhưng liên quan đến sức khỏe, ốm đau.. thì tức vợ đến mấy em nghĩ cũng ko thể bỏ lơ mà ko hỏi han gì cụ ạ