[Funland] Cụ nào ở vùng quê nên làm Youtuber kiếm thêm thu nhập

dalink

Xe điện
Kênh của cụ là gì em ủng hộ 1 sub nào :)). Nhưng cụ hơi ngây ngô thật.

greenearthforus

[Tịch thu bằng lái]
Giờ có lẽ muộn, và người xem cũng bội thực rồi cụ.
Người người youtuber đúng là bội thực thật, cháu trước làm ở 1 công ty có thằng lái xe phọt phẹt, bỗng dưng 2 năm trước thành youtuber bói toán, xem tướng ??? nhưng giờ cũng xóa kênh bỏ rồi, chắc lại đi lái xe.

bspvietnam

Xe tăng
Website
lebiz.net
Nội dung nhảm mà nhiều người xem nó nói lên trình độ, dân trí của khu vực đó.
Em thấy những clip nhảm toàn trò rẻ tiền thì nhiều view trong khi những clip về du lịch đầu tư thiết bị đắt tiền (flycam, camera, gymbal...) toàn góc quay đẹp, thông tin bổ ích thì chả được bao nhiêu view
Thời của video nhảm sắp qua rồi mợ. Tiêu chí của Youtube bây giờ là phải đem lại Giá trị cho cộng đồng. Nội dung kênh mà tạo ra kiến thức hay để mọi người học hỏi thì được đề xuất rất nhiều.

Bonsai Ngoc Dung

Xe buýt
Sắp tới e cũng sẽ làm, nội dụng về công việc thường ngày thôi .
Hỏi các cụ có lên mua kênh đã có sẵn cho nhanh không, và các rủi ro là gj, cảm ơn các cụ

Thị_vệ_độc_hành

[Tịch thu bằng lái]
Hơi vô lý.
Em nhớ 1 view chắc cỡ mấy chục đồng. Vài trăm người 1vid đâu có đc mấy đâu cụ. Hơn nữa hình như phải đạt số lượng follow nhất định rồi mới đc mở kiếm tiền ấy. Với làm nội dung Youtube hình như phải đạt cả về thời gian cho video nữa
Hay bạn cụ nhầm sang tóp tóp
1 tháng đc 3 triệu nhưng quan trọng là mấy tháng :)), giờ tự quay video youtube và tik tok tự bán hàng mình thì đc

canboxom.dt

Xe tăng
Sắp tới e cũng sẽ làm, nội dụng về công việc thường ngày thôi .
Hỏi các cụ có lên mua kênh đã có sẵn cho nhanh không, và các rủi ro là gj, cảm ơn các cụ
Tuyệt đối không nên mua cụ nhé. Em có chia sẻ về vấn đề này rồi. Thứ 1, mua kênh mà không có lượng khán giả theo dõi thì cụ làm video chẳng ai xem. Thứ 2, rủi ro bị tắt kiếm tiền là toang.
Em rất thích chủ đề cuộc sống thường ngày, hy vọng sớm được xem kênh cụ.

Chỉnh sửa cuối:

canboxom.dt

Xe tăng
Từ một thằng ngây ngô trong lĩnh vực này, đi lên từ con số 0. Đây là thành quả của em sau nửa năm có các cụ trên Of chứng kiến quá trình. Em đã yêu thích công việc này và coi nó như một nghề tay trái.

Bonsai Ngoc Dung

Xe buýt
Tuyệt đối không nên mua cụ nhé. Em có chia sẻ về vấn đề này rồi. Thứ 1, mua kênh mà không có lượng khán giả theo dõi thì cụ làm video chẳng ai xem. Thứ 2, rủi ro bị tắt kiếm tiền là toang.
Em rất thích chủ đề cuộc sống thường ngày, hy vọng sớm được xem kênh cụ.
Em cảm ơn cụ, chủ đề công việc của em là làm bonsai hàng ngày .
Thấy các kênh khác họ làm tiêu đề, giới thiệu,,,hoành tráng lắm, mà e thì đốt khoản này, chắc phải thuê làm hả cụ

canboxom.dt

Xe tăng
Em cảm ơn cụ, chủ đề công việc của em là làm bonsai hàng ngày .
Thấy các kênh khác họ làm tiêu đề, giới thiệu,,,hoành tráng lắm, mà e thì đốt khoản này, chắc phải thuê làm hả cụ
Thế thì càng dễ phát triển kênh. Không cần hoành tráng, cần chân thực là có người xem rồi. Cụ quay chia sẻ cách làm bonsai, nên đầu tư cái micro gắn áo rồi vừa làm vừa nói.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF

nghia heniken

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đã là sản xuất nội dung, thì ở đâu cũng làm được, như em ở phố, mỗi tháng cũng kiếm 3 trẹo YT đây

canboxom.dt

Xe tăng
Đã là sản xuất nội dung, thì ở đâu cũng làm được, như em ở phố, mỗi tháng cũng kiếm 3 trẹo YT đây
Ở quê hoặc vùng núi cao dễ làm hơn. Em thấy đợt nọ mấy người vùng cao cứ đi quay cuộc sống thường ngày cũng ùn ùn lượt xem.