[Funland] Cũng không đau lắm đâu,nhưng buồn,buồn đến thắt tim các lão ạ.

at_anbinh

Xe tải
Website
luattrihung.com
em thấy cụ thế vẫn còn may mắn đấy ạ, em còn mới nghe được truyện từ bạn em là bạn nó có vợ đẹp con xinh thế mà lại đi cặp bồ với vợ của bạn đến nỗi bị bắt tại trận trên tầng 5 khách sạn xong nhảy xuống bị cưa 1 chân xong khỏe lại thì bỏ vợ lấy bồ đấy ạ.

Taihoatu

Xe lăn
Giờ này cụ còn đi tin mấy ẻm sale bất động sản thì thua cụ rồi. lỗi ếu ở bạn cụ, mà ở ẻm người yêu cụ kìa.
Chúc mừng cụ, dù sao cũng nhận đc bộ mặt thật của đôi kia.

Lx2009

Xe buýt
Dừng cuộc chơi, bảo toàn sổ điểm thôi cụ. Một đời ta vạn đời nó mà

gladiator13579

Xe buýt
Lại lên tâm hự với ô phân chuyên phang phập, chịch xoạc. Trên này có thằng nào kg có tư tưởng phang người yêu thèng bạn kg mà ông còn tâm hự? Nẫu.

Hoàng A Mã

Xe điện
Hận đời tuổi trẻ
Hận kẻ bạc tình
Lấy máu của mình
Xăm lên 3 chữ : CON ĐĨ CHÓ.

Nhân văn Dân

Xe tăng
Không định còm, nhưng cũng muốn nói một câu với chủ thớt: Người mà chủ thớt gọi là bạn thực chất không phải là bạn, đó là nợ đời (vì toàn thấy giúp một chiều). Người mà chủ thớt gọi là ng yêu thực chất cũng không phải là ng yêu, đó là nợ tình (dục) + nợ tiền (vì nghĩ là từ khi quen cô ấy mà ăn nên làm ra). Cho nên có cũng chẳng mừng, mất cũng chẳng buồn mới phải.

j23

Xe container
Ôi dào, cụ thớt đăng ký cái OF Marathon 2019 đi vẫn còn kịp đấy

dexom

Xe ba gác
Thì da nà yêu phải con Hà Thiên Lộn nên cũng lường trước có ngày, chỉ là ngỡ ngàng vì tình bạn 30 năm thằng bẹn bà nó lại bỏ để đi theo tiếng gọi của con chim nên dất nà tâm tư :-?

Thôi kệ mẹ, xác định buông bỏ thì sân si làm gì lão thớt?

peterhauser

Xe tải
Không định còm, nhưng cũng muốn nói một câu với chủ thớt: Người mà chủ thớt gọi là bạn thực chất không phải là bạn, đó là nợ đời (vì toàn thấy giúp một chiều). Người mà chủ thớt gọi là ng yêu thực chất cũng không phải là ng yêu, đó là nợ tình (dục) + nợ tiền (vì nghĩ là từ khi quen cô ấy mà ăn nên làm ra). Cho nên có cũng chẳng mừng, mất cũng chẳng buồn mới phải.
Like cụ. Công nhận có qua có lại mới toại lòng nhau, có trước có sau nhìn nhau mà sống. Bạn bè x gì mà cứ nhờ vả cần trợ giúp hết lần này đến lần khác không thấy ngại à. Mình nghĩ nó là bạn thân còn có khi nó nghĩ mình là cái mỏ để đào. Còn với em kia chưa cưới xin gì thì kệ nó ngủ với ai thì ngủ thôi không còn thích nhau nữa thì lượn, lăn tăn làm gì.

laptoptuanviet

Xe máy
Website
www.facebook.com
may chưa ràng buộc đấy cụ , cái câu cơm thầy vợ bạn từ ngày xưa không bao giờ sai được , chia buồn với cụ vì cái tình bạn 30 năm , nhiều khi buồn về bạn bè thân thiết còn hơn buồn về ny ý cụ

Chia buồn với chủ thớt, dẫu biết là cụ có thừa bản lĩnh để vượt qua chuyện này nhưng ở đời quả thật có nhiều điều mình không thể ngờ và việc bạn thân cụ nó chơi cụ vố này hơi đau, con NY em không tính vì nó chưa thế hiểu và chưa nhận được ân tình nhiều như "ĐỒ XẤU XA" cụ ( em xin gọi bạn cụ là "ĐỒ XẤU XA" = ĐXX), cụ sống với BẸN từ thời chưa có gì, hỗ trợ gia đình bạn cả về tiền, tình cảm, cụ như là BỐ-ANH-BẠN của bạn cụ vậy mà ĐXX nó coi cụ *** ra gì vì cài L ồn, em nghĩ cụ lên nói cho con vợ thằng ĐXX biết về việc nó đang làm và quyền quyết định là ở vợ nó, còn với con NY thì cụ cũng lên nói cho nó biết là Bố mày biết hết rồi, qua chuyện này chăc cụ cám cảnh với thứ tình bạn lắm nhỉ, thôi hay vui lên cụ ạ, bài học tuy đắt giá nhưng còn có cơ hội để biết bên cạnh mình còn ai. chúc cụ bình an.

hoangminhquang

Xe tải
Ba đêm nay giấc ngủ cứ chập chờn,thế mà buổi trưa cũng trả ngủ được tý nào,thôi thì châm điếu white horse,lên đây thả lòng cùng các lão!
Đã bao giờ các lão có cảm giác đánh mất một thứ gì đó mà đếch đong đếm được chứa,đó là tình cảm,tình anh em,và hơn thế nữa là lòng tin

Tôi với bạn chơi với nhau từ bao giờ,tôi cũng trả nhớ nữa,chỉ biết bạn luôn gọi tôi là anh,vì tôi đẻ sớm hơn bạn 1 tháng...cùng trải qua thời niên thiếu,cùng bước lên chuyển xe đò đưa tôi với bạn về với Hà Thành phồn vinh,cùng nhau đi xin việc,cùng ăn,cùng ngủ,mà khéo tôi ngủ với bạn còn nhiều hơn ngủ với đàn bà cơ. Dòng đời nổi trôi,thế sự xoay vần may mắn thay,tôi thành đạt hơn bạn,giàu hơn bạn nhưng chưa bao giờ tôi quên về một tình bạn,tôi luôn ở sau giúp đỡ bạn từ những cái nhỏ nhất,bạn đi Trung Quốc làm ăn,mẹ bạn ốm tôi chăm chẳng khác gì mẹ tôi,bạn xây nhà thiếu tiền,vay tôi đến bây giờ bạn vẫn chưa trả hết,rồi bộ ảnh cưới của bạn,rồi trang trí phòng tân hôn,rồi 2h26 sáng bạn chạy sang nhà tôi bảo"anh ơi dậy đưa vợ em đi đẻ với",công việc bạn gặp khó khăn,sẵn người yêu tôi vẫn chưa ổn định,tôi sẵn sàng cho bạn mượn tầng 1 nhà tôi,đâu tư vốn cho bạn với người yêu tôi mở quán cafe,thế mà bạn với người yêu tôi dành cho tôi 1 trái đắng,đắng lắm bạn ạ,ba đêm nay tôi đã cố gắng đặt mình vào suy nghĩ của bạn,nhưng vẫn không thể nào giải thích nổi tại sao bạn với người yêu tôi lại làm việc đó,tôi luôn cố gắng suy nghỉ theo hướng "chắc bạn với người yêu tôi chỉ là nhất thời bồng bột",tôi luôn có gắng để suy nghĩ như tôi là một thằng ngu,nhưng tôi đếch làm được,tôi *** hiểu lúc bạn làm việc đấy,bạn có nghĩ cho tôi không,mà tôi cũng không hiểu,gần 30 năm tình bạn đổi lấy một cái ***,sao bạn định giá tình cảm của anh em mình bèo bọt thế bạn ơi.Tiếc thay cho một tình bạn!

Còn em,phải nói từ lúc gặp được em thời vận của tôi cũng lên hẳn,em bảo tôi bán BTC lúc còn đỉnh điểm,rồi tôi cũng ra được sổ của vài lô đất,với tôi em như một vị thần may mắn,gặp em trong một lần mở bán trung cư,tôi lại bén duyên với em,một nhân viên sale đầy thị phi,ấn tượng sâu đậm nhất của tôi trong em chắc là sex,chắc là em sinh ra để sex,cũng vì thế tôi luôn tự nhủ bản thân phải cận thận với mối quan hệ này,không đang từ nghé lại thằng bò có sừng thì chết,sau mỗi lần ân ái nặm nồng tôi luôn thì thầm : sau này hết tình cảm rồi thì em cứ nói,chứ đừng phản bội,anh không chịu được đâu.thế mà em ngủ với bạn tôi,sao em ác thế...

Cuộc sống các lão ạ,cũng qua nhiều thăng trầm,nên cũng thấy không cay lắm,không đến mức cầm dao bầu đi tìm bạn,tìm người yêu đâu,nhưng mà buồn,buồn quá các cụ ạ,hôm 25 cháu nhận được tin báo,biết dõ bạn với em vào khách sạn,cháu định gọi cả vợ bạn đến xem đôi gian phu dâm phụ cơ,nhưng mà cháu không làm thế,vì trả được gì,chỉ cần buông bỏ là đủ,coi như giũ lại cho bạn và em chút sỹ diện cuối cùng!
Mời cụ tham khảo: http://kenh14.vn/toi-da-ngung-y-dinh-giup-do-nguoi-khac-va-toi-khuyen-ban-cung-nen-nhu-the-20161123135627593.chn

namtranelevator

Xe hơi
May quá còn gì ông nhận ra bạn thật của mình và bản chất của cô em sale bds .tiễn nhanh cho nhẹ đầu tưởng vợ ông thì mới đau

Ct.Thang

Xe tăng
Đúng là tin bạn mất NY!

New_Carens

Xe điện
Ba đêm nay giấc ngủ cứ chập chờn,thế mà buổi trưa cũng trả ngủ được tý nào,thôi thì châm điếu white horse,lên đây thả lòng cùng các lão!
Đã bao giờ các lão có cảm giác đánh mất một thứ gì đó mà đếch đong đếm được chứa,đó là tình cảm,tình anh em,và hơn thế nữa là lòng tin

Tôi với bạn chơi với nhau từ bao giờ,tôi cũng trả nhớ nữa,chỉ biết bạn luôn gọi tôi là anh,vì tôi đẻ sớm hơn bạn 1 tháng...cùng trải qua thời niên thiếu,cùng bước lên chuyển xe đò đưa tôi với bạn về với Hà Thành phồn vinh,cùng nhau đi xin việc,cùng ăn,cùng ngủ,mà khéo tôi ngủ với bạn còn nhiều hơn ngủ với đàn bà cơ. Dòng đời nổi trôi,thế sự xoay vần may mắn thay,tôi thành đạt hơn bạn,giàu hơn bạn nhưng chưa bao giờ tôi quên về một tình bạn,tôi luôn ở sau giúp đỡ bạn từ những cái nhỏ nhất,bạn đi Trung Quốc làm ăn,mẹ bạn ốm tôi chăm chẳng khác gì mẹ tôi,bạn xây nhà thiếu tiền,vay tôi đến bây giờ bạn vẫn chưa trả hết,rồi bộ ảnh cưới của bạn,rồi trang trí phòng tân hôn,rồi 2h26 sáng bạn chạy sang nhà tôi bảo"anh ơi dậy đưa vợ em đi đẻ với",công việc bạn gặp khó khăn,sẵn người yêu tôi vẫn chưa ổn định,tôi sẵn sàng cho bạn mượn tầng 1 nhà tôi,đâu tư vốn cho bạn với người yêu tôi mở quán cafe,thế mà bạn với người yêu tôi dành cho tôi 1 trái đắng,đắng lắm bạn ạ,ba đêm nay tôi đã cố gắng đặt mình vào suy nghĩ của bạn,nhưng vẫn không thể nào giải thích nổi tại sao bạn với người yêu tôi lại làm việc đó,tôi luôn cố gắng suy nghỉ theo hướng "chắc bạn với người yêu tôi chỉ là nhất thời bồng bột",tôi luôn có gắng để suy nghĩ như tôi là một thằng ngu,nhưng tôi đếch làm được,tôi *** hiểu lúc bạn làm việc đấy,bạn có nghĩ cho tôi không,mà tôi cũng không hiểu,gần 30 năm tình bạn đổi lấy một cái ***,sao bạn định giá tình cảm của anh em mình bèo bọt thế bạn ơi.Tiếc thay cho một tình bạn!

Còn em,phải nói từ lúc gặp được em thời vận của tôi cũng lên hẳn,em bảo tôi bán BTC lúc còn đỉnh điểm,rồi tôi cũng ra được sổ của vài lô đất,với tôi em như một vị thần may mắn,gặp em trong một lần mở bán trung cư,tôi lại bén duyên với em,một nhân viên sale đầy thị phi,ấn tượng sâu đậm nhất của tôi trong em chắc là sex,chắc là em sinh ra để sex,cũng vì thế tôi luôn tự nhủ bản thân phải cận thận với mối quan hệ này,không đang từ nghé lại thằng bò có sừng thì chết,sau mỗi lần ân ái nặm nồng tôi luôn thì thầm : sau này hết tình cảm rồi thì em cứ nói,chứ đừng phản bội,anh không chịu được đâu.thế mà em ngủ với bạn tôi,sao em ác thế...

Cuộc sống các lão ạ,cũng qua nhiều thăng trầm,nên cũng thấy không cay lắm,không đến mức cầm dao bầu đi tìm bạn,tìm người yêu đâu,nhưng mà buồn,buồn quá các cụ ạ,hôm 25 cháu nhận được tin báo,biết dõ bạn với em vào khách sạn,cháu định gọi cả vợ bạn đến xem đôi gian phu dâm phụ cơ,nhưng mà cháu không làm thế,vì trả được gì,chỉ cần buông bỏ là đủ,coi như giũ lại cho bạn và em chút sỹ diện cuối cùng!
Tiên trách kỷ - hậu trách nhân, lỗi chính là ở mình thôi. Treo cá ở miệng mèo mà mèo không ăn thì hãy đi giao vợ (hoặc người đàn bà) cho bạn.

dangdixemay

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy còn may cho cụ. May là cụ phát hiện ra khi cụ mơi 30t. Chỉ sợ nuôi hộ con cho bạn tới lúc sắp nhắm mắt mới biết thì...éo nhắm lại được.

automodi.com

Xe đạp
Cụ chủ lãi bỏ mợ đi còn tiếc gì, dùng chán rồi không đủ sức thì buông thôi, đen cái vào đúng thằng bạn thân ăn bẩn

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
Đọc truyện cụ công nhận là cũng cay thật.

tus11

Xe hơi

Thớt cụ mới lập lúc 14H18' ngày 30/05. Mà đến lượt em đọc, lên cả 9 trang rồi!
Chia sẻ rất nhiều, chứng tỏ giờ thớt của cụ, nó còng nóng hơn cả mấy cái vụ tử thi, hay lò củi.
Em chả biết nói gì, chỉ nói với cụ được câu thế này: Hạnh phúc, là cho đi. Và mình trên người khác 1 bậc ở chỗ, luôn luôn tha thứ. Đó là đấng trượng phu.

peo_hoclai

Xe tải
Như này trên trời đất là hay có câu xin share tránh đâm sau lưng ý bác ! thôi may mà chưa ràng buộc bác ạ ! nên buông bỏ tìm mối khác ngon hơn :)