[Funland] Đa cấp Thiên Ngọc Minh Uy , gia đình em lại tan nát vì chúng nó rồi.

ongtheson

Xe tải
Hôm nay nhà văn hóa kinh bắc bắc ninh cũng có đại hội thù lao j đấy. E đang ngồi uống nc ở ngoài bọn nó tan ca hay sao ấy. Ùa ra như ong vỡ tổ. Toàn các cụ 45 - 60 ở các huyện lên. Có 1 em phấn son lòe loẹt vẫn ko tha ra tận quán nc chém tiếp. Hixx

ranieu3007

Xe tải
Chia buồn cùng Cụ. Số tiền lớn quá. Cụ không còn cách nào khác à? Có Cụ ở trên gợi ý mất thêm 20tr nữa, có khi lại ra việc.
Em hôm nào cũng phải về làm công tác tư tưởng cho bà nhà Em. Không lơ mơ được. Nhỡ mà bị lôi kéo thì khốn

whitewolf1987

Xe hơi
Hôm nay nhà văn hóa kinh bắc bắc ninh cũng có đại hội thù lao j đấy. E đang ngồi uống nc ở ngoài bọn nó tan ca hay sao ấy. Ùa ra như ong vỡ tổ. Toàn các cụ 45 - 60 ở các huyện lên. Có 1 em phấn son lòe loẹt vẫn ko tha ra tận quán nc chém tiếp. Hixx
Úi, lộc rơi đến mồm rồi mà sao không ăn đi cụ ơi.
Đã cấp dễ choén lắm.

vieteuro

Xe container
Nhà e mua 53 mã sau một tháng đc trả lại ngay 100 tr.

E nói để các cụ đã nhỡ mua rồi, thì cũng đừng suy nghĩ làm j về nói mấy ông bà già ngta lại lo mất ăn mất ngủ thêm

E hồi tra xét gúc gồ thì có nói vs mẹ e cũng lo lắng sau thấy nó đưa tiền lại như hứa mồm thì thôi cũng ok.

Còn riêng bọn thực phẩm cn amway, sữa non, mật ong chiết xuất j đấy là e vái lạy.
53 mã tính ra là hơn 5 trăm đấy cụ nhể
cụ nào đưa e 300 e trả ngay thù lao 200
hê hê hê

Soi_den

Xe tăng
Tôi kể các bác nghe :đệt mẹ chủ nhật vừa rồi tôi nhận đc 1 hợp đồng 16 chỗ, khách bảo đi công viên nước buổi sáng, đón đoàn khách lên xe hí hửng chém gió tơi bời với khách để lấy không khí đi xe cho vui, ai ngờ gặp con bé nó hỏi mình vu vơ vài câu, khi mình ăn lời thì bắt đầu nó xả, ôi thôi chết mẹ em rồi, cảm giác mình bị dừng hình như đang đi 70km/h thì chợt nhìn thấy biển báo hết khu đô thị[-O<, thì ra đây là bọn bán hàng đa cấp, nó về tận các nơi thu gom gà lên trên khách sạn forevermark đối diện công viên nước để hội thảo, nó thao thao bất tuyệt nói với em mà thật sự em chỉ muốn đạp mẹ nó xuống xe rồi quay xe về. ( cái kiểu nói của hội này ai không quen thì không thể nghe được vì nó nói quá dài, quá nhiều, mình lái sang chuyện j nó cũng chiều, cũng chém được, loanh quanh một lúc nó lại kéo mình về các sản phẩm của nó). Khi xe đến nơi, nó gửi luôn cho tôi một giấy mời, bảo đỗ xe xong vào luôn. Đánh xe ra bãi xe thì ôi trời, thật kinh khủng, thật không thể tin được, cả một sân của nhà khách ub thành phố chật cứng xe, từ 4 chỗ đến 24 chỗ, từ jolie đến camry, từ 11 Cao Bằng đến 37 Nghệ An. Tôi ngồi chém gió với mấy ông lái xe, rồi đi vặt xoài chín ăn cũng chán, chợt nghĩ thử vào trong đó xem thế nào, lên hội trường t2, vừa mở cửa vào thì tý ngất, khoảng 2 nghìn người đang ngồi trố mắt há mồm ra, nghe như nuốt từng lời nói của con mẹ đang cầm mic diễn giải, rồi nào thì camcoder, I jkl... phone giương lên chụp ảnh, quay phim, những tràng pháo tay nổ ròn rã theo diễn thuyết của nó, tôi để ý thấy đại đa phần là lứa tuổi <45, nam có nữ có, sành điệu có đi dép lê có, nhưng sức mạnh (không biết có ảo tưởng không) của đội này là vô song, cảm giác chúng có thể ào ra, phủ kín sản phẩm của nó như con bọ nó đẻ ra trong xác ướp Ai Cập, thật là quá đông và nguy hiểm, làm tôi cũng cảm thấy choáng váng, rút lui khỏi hội trường ngay lập tức.
Cụ kể hay quá, như e thì e cũng sẽ chém để từ từ có cơ hội chénấyáy ẻm đa cấp :D

whitewolf1987

Xe hơi
Cụ kể hay quá, như e thì e cũng sẽ chém để từ từ có cơ hội chénấyáy ẻm đa cấp :D
Cụ này đúng là họ nhà Sói, chỉ được cái giống em.
Cữ vẽ huơu vượn, hứa hẹn anh có mấy cục vàng chôn đằng sau nhà, chưa biết đầu tư gì là mấy ẻm cứ dạng không phải vừa đâu.

duachuot123

Xe điện
53 mã tính ra là hơn 5 trăm đấy cụ nhể
cụ nào đưa e 300 e trả ngay thù lao 200
hê hê hê
Thì 9,8tr/mã , cứ nhân 53 thì tầm 500tr đấy.

Mẹ e thì kd cái thứ hàng hóa cũng đắt tiền đó là nhà với đất. Cái hồi 98, e đi về thấy một đống đắp chiếu giữa nhà hỏi gì thế, mở ra thấy là tiền 50k, ngang 2m rộng 2m cao 1m. Bảo ngta nhờ mua 2ha đất chỗ đấy là 5 tỉ.

Nói chung mẹ e làm đất hơn chơi cái này. E đã ptich tính toán lời chừng 20%/năm thôi.

Cho nên mẹ e chả có lí do j vì 500tr để đi lôi kéo mất uy tín kd lâu nay.

Thực ra mà nói mẹ e kd còn lỏng lẻo hơn bọn đa cấp này, viết giấy tay, nói mồm.

Pigcoi

Xe tải
Giờ em thấy có cái bọn nào đó bán cà phê cũng kinh doanh kiểu đa cấp đang làm mưa làm gió , giật tan cửa nát nhà nhiều gia đình rồi ạ. Cái gì gold í em éo nhớ.

Đoảng

Xe buýt
Mã để được gì hả cụ? Có giống mã lực trên OF không ?
Thì 9,8tr/mã , cứ nhân 53 thì tầm 500tr đấy.

Mẹ e thì kd cái thứ hàng hóa cũng đắt tiền đó là nhà với đất. Cái hồi 98, e đi về thấy một đống đắp chiếu giữa nhà hỏi gì thế, mở ra thấy là tiền 50k, ngang 2m rộng 2m cao 1m. Bảo ngta nhờ mua 2ha đất chỗ đấy là 5 tỉ.

Nói chung mẹ e làm đất hơn chơi cái này. E đã ptich tính toán lời chừng 20%/năm thôi.

Cho nên mẹ e chả có lí do j vì 500tr để đi lôi kéo mất uy tín kd lâu nay.

Thực ra mà nói mẹ e kd còn lỏng lẻo hơn bọn đa cấp này, viết giấy tay, nói mồm.

Mrtieu

Xe tải
hôm qua thằng cu em nó gọi điện mẹ nó dính vào mất 50 chục rồi , cụ cũng tỉnh ngộ rồi mà không biết cách nào rút được tiền ra . đọc hết 30 trang rồi mà vẫn ko có cách nào rút được tiền ra nhỉ cho dù ít hay nhiều

Cunday

Xe tải
Sao ko có Thánh gióng dẹp loạn bọn đa cấp nhỉ cứ để nó lộng hành vậy ư

orijo911

Xe tải
Cái này tòi ra từ 1 đứa hội đa cấp , em đã che vì nó hơi nhạy cảm , mong đây chỉ là ảnh ghép .

Còn cái link này nữa ạ :(

http://www.thienngocminhuypage.com/tin-tuc/khang-dinh-vi-tri-tren-thuong-truong-qua-14-nam-hinh-thanh-va-phat-trien/

*****, nhìn thấy hàng chữ tầu em đã ghét rồi. Từ xưa, bọn Tung cẩu này cứ lúc nào mạnh lên là y rằng đi xâm chiếm nước khác. Hy vọng đợt khủng hoảng lần này phá nát chúng nó đi

Mưa

Xe buýt
Mẹ em năm nay cũng ngoài 60 roài, cũng có ít tiền dưỡng già, chỉ sợ gặp bọn lưu manh này như nhà cụ chủ. Em mà gặp đứa nào gạ gẫm mẹ em là em tẩn luôn.
Tốt nhất nếu dc cụ vay luôn của cụ nhà đi ah, e thật. Phòng là hơn, e cũng đang chiến dịch để cụ nhà e gửi sổ lương nè!

lenhhoxung1980

Xe điện
Theo mấy cái đa cấp lừa đảo (khác với đa cấp đàng hoàng nhé) mất tiền là 1 chuyện, chỉ sợ mất quan hệ thôi

ban2010

Xe buýt
Cụ tranh luận với Mẹ cụ về thu nhập của thằng sponsor cấp trên quảng cáo cho Mẹ cụ. Mẹ cụ bắt nó chứng minh được thì OK cho cụ tham gia
bảo nó chứng minh về mấy cái công dụng thì còn có thể lập lờ, chứ bắt chứng minh thu nhập bằng tiền thật thì vãi lái
Kinh nghiệm của em tham gia đa cấp, MK cứ nổ thu nhập mấy trăm củ mà bảo trả nợ tiền mua hàng trả lại có 20 củ cứ lần lữa mãi 6 tháng mới xong

phidiepdan

Xe hơi
Có cụ nào đã tham gia vào thiên ngọc minh uy mà thoát ra được hết tiền ko ạ, cho em học hỏi kinh nghiệm với ạ, ông cụ nhà em cũng dính vào bọn này.

xikloom

Xe hơi
Ai mà dính vào nó là như bị thôi miên luôn, bảo cách gì cũng không bỏ được suy nghĩ tôn thờ đa cấp.

quochieuvnnet

Xe tăng
Suy nghĩ đơn giản của em, không có thôi miên, bị nghiện gì hết... Đa cấp nó đánh và chỉ đánh vào một nhược điểm lớn nhất của loài người:THAM