[Funland] Đăng ký khống tài khoản Thu phí không dừng (Epass) - Chạy chỉ tiêu hay....?

AnhViVu

Xe điện
Hức, nó chạy KPI thì chạy, nhưng sao nó lấy được BKS trước khi BKS đó được đăng ký cụ nhỉ
Đăng ký cần những gì cụ nhỉ, chỉ cần biển số thôi hay cần cả loại xe, đời xe, số khung, số máy?
Nếu chỉ cần biển thì nó cứ xem đang ở đầu bao nhiêu rồi đăng ký số gần đó thôi :D

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Kính lại của cụ có dán phim cách nhiệt không ạ, em đọc thấy nhiều cụ than phiền dán kính không đọc được thẻ
Kính em đang dán Llumar S70. Do Nội Ngoại em ở đây cả nên em ít đi cao tốc hay đi xa, thành ra tới giờ mới dán cụ ơi. Em NV Viettel nói quan trọng nhận ở cái chip mà giờ Viettel lại có cả loại dán kính lái mới rồi, nó nhận anh ạ.

Vụ này thì phải để lúc nào có dịp đi test mới biết được vậy cụ ơi :D

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Đăng ký cần những gì cụ nhỉ, chỉ cần biển số thôi hay cần cả loại xe, đời xe, số khung, số máy?
Nếu chỉ cần biển thì nó cứ xem đang ở đầu bao nhiêu rồi đăng ký số gần đó thôi :D
Cụ đem xe + giấy đăng ký, đăng kiểm, như ePass em dán thì không yêu cầu phải chính chủ. Nếu có sđt Viettel thì link với Viettel Money, còn không thì nạp tiền vào ePass, nó có app quản lý ạ.

SPL

Xe container
Nay vợ vừa dính quả lỗi VETC ở Vực Vòng, nhà em có mấy xe chung 1 tài khoản lại làm cho thuê tự lái nên liên tục phải check xem còn tiền không, có khi xe này nạp xe kia lại đi mất, có lần em tí vỡ kính lái vì như vậy, nạp xong chưa kịp đi thì xe thuê nó đi cái rột, bố khỉ. Nay thì vợ lúc về Hà Nam không sao, lúc lên qua trạm barie đã mở, đi qua nó lại đóng cái rột phát lên nóc, ku nhân viên bảo đi kiểu gì thế, vợ quát lại lỗi của chúng mày chứ của tao à, tao chưa bắt đền là may rồi cứ thế đi, gọi cho em thì em check không thấy đã nhận đầu vào, bảo vợ tí vẫn phải đi vào làn ETC chứ không đi làn thu tay vì làm gì có thẻ nhựa, hơn nữa không được lùi hay trả phí tay nếu không sẽ bị cớm vồ bắt phạt trong khi lỗi không phải của mình. Y như rằng tắc lòi ở 1 làn ETC, trong khi em gái nhân viên check thì đám xe sau tưởng vợ em không thẻ hoặc không đủ tiền nên phi vào ETC nên chửi ầm lên, còi tán loạn, gặp phải bà vợ em lại gấu, nhảy xuống chửi thẳng mặt, cả lũ kia biết là lỗi của hệ thống nên câm, té sang làn khác hết, sau em gái check không ra, đành bảo thôi em thu phí bằng tay vậy, do lỗi hệ thống. Vụ đăng ký láo thì ku em dính rồi, đọt rồi gọi nhân viên VETC đến dán hơn chục xe công ty nó, ai đời có xe đã có trong tài khoản nào đó, thế mới láo, ku nhân viên kia nó chuyển sang tk mới chính chủ cho cái rột

sontranvu

Xe điện
VT có cái KPI nên hồi xưa nhân viên mới nghĩ ra ối trò để đạt được chỉ tiêu và thành tích.

Eden Hazard

Xe hơi
em reg phát qua cái link FB đc gửi ngay 1 bì thư VETC dất đẹp kèm giấy chùi, à lộn, khăn lau để tự tô tự sướng tự dán nữa cơ, free và nhanh ko tưởng :))
Em tưởng hết free rồi. Cụ đky ở đâu thế?

ntphuong0411

Xe buýt
Trên web đăng ký thì thấy có mục số khung số máy để khai nhưng không bắt buộc, còn em quan sát em nhân viên khai cho mình thì không thấy em ý nhập số khung số máy ạ.
Nếu mà chạy KPI mà cứ chọn bừa số BKS thì hội này cũng liều thật đấy.

hzen

Xe hơi
em reg phát qua cái link FB đc gửi ngay 1 bì thư VETC dất đẹp kèm giấy chùi, à lộn, khăn lau để tự tô tự sướng tự dán nữa cơ, free và nhanh ko tưởng :))
Cụ quên còn được miễn phí cứu hộ 1 năm đấy nhé.

AHBP

Xe tải
Làm ăn kiểu mất dạy, tẩy cmn chay luôn -_-

f1_hn

Xe container
Chúng nó lấy đâu ra thông tin biển số xe để dky nhỉ :(

tientaninfotech

Xe tăng
Em dán VETC ngay từ nhưng ngày đầu nên chả có bị làm sao cả :D

Crusaderland

Xe điện
Kính lái dán phim cách nhiệt thì dán thẻ không nhận, phải dán đèn xe hả các cụ.

Lamtran1108

Đi bộ
Thấy trên fanpage VETC đó, nhà em dán 1 xe ePasss xong nó tự dán kính sai tè le vị trí qua trạm méo quét đc bực vãi. Con xe của vợ thế là dán VETC tại nhà luôn nhạy hơn, ko bị lỗi. Mà bảo hủy ePass thì nó bắt đi xa với khó chịu. Chả hiểu
Em tưởng hết free rồi. Cụ đky ở đâu thế?
[/QUOT

Dùng Epass lỗi lòi, qua trạm vừa ức chế bị lỗi, đã thế gọi nhân viên Epass lại còn méo xử lý cho. Chỉ được cái chém to kho mặn bốc phét là nhanh. Các cụ cứ mạnh dạn dán VETC cho em