Chi hội Danh sách thành viên Kia Forte Club

Trạng thái
Thớt đang đóng

vanhai0850

Xe tăng
Theo mình biết thì SLi là ký hiệu của xe Forte nhập khẩu, sau đời của SL.
Còn SX, SE là ký hiệu của Trường Hải, SX là số tự động, SE là số sàn.
SX thì có cả AT và MT bác ạ. Còn EX thì chỉ có MT thôi.

pink_lady

Xe tải
Em thanh vien moi,bac nao cho biet buoi off gan day nhat cua KFC la buoi nao de con tham gia giao luu,ra mat cac bac
Kính chào các cụ
Cho em đăng ký suất member KFC với nhé. Đi xe cũng tàm tạm rồi nhưng chưa có dịp đăng ký thành viên.
Xe em là Forte Sli 2010, 30V-3296
Mobile: 0936529968
Nhờ các cụ thông báo buổi offline gần nhất để em join với nhé
Vừa rồi chắc chủ tịch nhà mình bận nên ko trả lời các cụ được. Lịch off KFC nhà mình là 3h chiều Chủ nhật hàng tuần tại cafe HOT PUB đối diện khách sạn Hà Nội. Các cụ nên ghi lại số cầm chân của 3 cụ đầu tiên trong danh sách ở trang 1 để tiện liên lạc ạ.

Chiều CN ngày 22/05 tới, nhà mình off sẽ rất đông đủ để bóng bàn vụ SN OF ngày 05/06. Nên các cụ mới thu xếp thời gian join nhá! :x

Cám ơn bác,,,,,,,,,,,,,,,,, em tỏ rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Các cụ lưu ý ko spam trong topic dính nhé!

Ký thay Chủ tịch
Trợ lý của thư ký

Ký tên.

pink_lady

Xe tải
cho em hỏi các bác còn nhận thêm thành viên hay ko ạ? em đăng ký lâu phết rồi nhưng ko thấy nick đc add thêm vào list ạ ??
E thay mặt Kenu tổng quản xin lỗi các thành viên mới của nhà mềnh :"> Nhà mềnh vẫn tiếp tục nhận thành viên, tại cụ Kenu bận quá nên ko có thời gian update liên tục danh sách được, chắc cụ đợi đông đông 1 đợt rồi update 1 thể í ạ.

Cơ mà e cũng lưu ý các mem mới nhà mình. Thành thật là có cái tên trong list danh sách Kia Forte Club cũng ko có ý nghĩa gì nhiều nếu các cụ không tham gia với hội nhà mình. Nếu cụ nào có thời gian thì thu xếp đi off vào 4h chiều Chủ Nhật tại Hotpub cafe, đối diện KS Hà Nội để gặp gỡ các mem cũ nhà mình, ra đường nhìn thấy nhau còn biết mà nháy đèn chào chứ! Em nhấn mạnh là offline hội nhà mình rất rất vui ạ!!! Có thể các cụ nào đã đi buổi đầu tiên, chưa quen mọi người, sẽ thấy bỡ ngỡ vì văn hóa KFC :"> Nhưng chỉ đi off đến lần 2, lần 3, quen rồi là vui ngay í ạ ^^

Sắp tới, chiều CN 22/05, nhà mình họp mặt đông đủ để bóng bàn vụ tham gia Sinh nhật off, nên các cụ mem mới cố gắng thu xếp thời gian tham gia nhé!!!

Thay mặt Kenu tổng quản
Pink lady (trợ lý của thư ký) ký tên.

baiserdedragon

Xe hơi
E thay mặt Kenu tổng quản xin lỗi các thành viên mới của nhà mềnh :"> Nhà mềnh vẫn tiếp tục nhận thành viên, tại cụ Kenu bận quá nên ko có thời gian update liên tục danh sách được, chắc cụ đợi đông đông 1 đợt rồi update 1 thể í ạ.

Cơ mà e cũng lưu ý các mem mới nhà mình. Thành thật là có cái tên trong list danh sách Kia Forte Club cũng ko có ý nghĩa gì nhiều nếu các cụ không tham gia với hội nhà mình. Nếu cụ nào có thời gian thì thu xếp đi off vào 4h chiều Chủ Nhật tại Hotpub cafe, đối diện KS Hà Nội để gặp gỡ các mem cũ nhà mình, ra đường nhìn thấy nhau còn biết mà nháy đèn chào chứ! Em nhấn mạnh là offline hội nhà mình rất rất vui ạ!!! Có thể các cụ nào đã đi buổi đầu tiên, chưa quen mọi người, sẽ thấy bỡ ngỡ vì văn hóa KFC :"> Nhưng chỉ đi off đến lần 2, lần 3, quen rồi là vui ngay í ạ ^^

Sắp tới, chiều CN 22/05, nhà mình họp mặt đông đủ để bóng bàn vụ tham gia Sinh nhật off, nên các cụ mem mới cố gắng thu xếp thời gian tham gia nhé!!!

Thay mặt Kenu tổng quản
em đồng ý với bác là có tên trên cái list trang đầu không có nghĩa lý gì nhiều quan trọng là phải giao lưu , nhưng tại em gửi tin lâu mà không thấy phản hồi nên thắc mắc thôi , sợ các bác không để ý tủi thân lắm

pink_lady

Xe tải
em đồng ý với bác là có tên trên cái list trang đầu không có nghĩa lý gì nhiều quan trọng là phải giao lưu , nhưng tại em gửi tin lâu mà không thấy phản hồi nên thắc mắc thôi , sợ các bác không để ý tủi thân lắm
Hì hì, cụ thông cảm cho Kenu tổng quản nhá, cụ í bận lắm í, bận đến nỗi nhiều khi tranh thủ vào forum được 1 tí còn phải đi tàu ngầm, vì sợ thành viên mới túm lại bắt đền =)) Cụ yên tâm là các gà nhà mình ngó cái thread này thường xuyên, nhg đây là thread chuyên môn, ko được xì pam đâu, nên ngoài em là thành phần đặc cách được Kenu chấp thuận cho xì pam chào đón các mem mới =)) thì ko ai dám comment nhiều (Vì đằng nào spam thì hôm sau cũng bị xóa :">)

Chủ nhật này cụ tham gia cùng với mọi người cho vui nhé! Cafe xong còn có đại sinh nhật 4 gà chọi đấy!!! Tham gia đi cụ ạ, vui lắm ^^

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Dang ky tham gia mem cua KFC mai ma khong thay cu Kenu tra loi, tuong cu VIP qua, ai ngo cu lai la nguoi quen, the moi vui :D
Nho tro ly cua thu ky Pink nhap ten vao ho nha :")

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Chủ nhật này em sẽ tham gia off. Mong các bác dìu dắt thành viên mới vào đời. :D

Thay mặt Kenu tổng quản

pink_lady

Xe tải
Dang ky tham gia mem cua KFC mai ma khong thay cu Kenu tra loi, tuong cu VIP qua, ai ngo cu lai la nguoi quen, the moi vui :D
Nho tro ly cua thu ky Pink nhap ten vao ho nha :")
Cụ Kenu chưa đưa e khóa xe T___T Nên dù rất muốn cơ mà e chưa nhập tên các cụ vào danh sách được ạ. Mà các cụ cứ đi giao lưu đi, đến còn ca cẩm xử lý Kenu tổng quản chứ =))

linhtran09

Xe hơi
Website
www.bolaccau.com
Em là mem mới cũng mạo muội xin đăng ký 1 chân vào hội gà rán mình ạ :
Nick: linhtran09 - Tên thường giọ : Linh béo
Kia Cerato 2011
BS: 29A - 221.04
Mobile: 0909398388

PoBeo

Xe điện
Cụ Kenu chưa đưa e khóa xe T___T Nên dù rất muốn cơ mà e chưa nhập tên các cụ vào danh sách được ạ. Mà các cụ cứ đi giao lưu đi, đến còn ca cẩm xử lý Kenu tổng quản chứ =))
Mợ sửa hộ em cái tên chính xác với ạ, em là PoBeo hẻm phải Pobeo ạ (cụ chủ tịt viết nhầm ạ)...sợ sau này có người hâm mộ lại lấy tên trùng thì ngược lắm .....hị hị

pink_lady

Xe tải
Mềnh có chìa khóa roài.. Cơ mà giờ chưa có time update dc. Hà hà, rồi khối cụ sẽ chít với mềnh.. >:P

dream-dream

Xe tải
Em thấy kfc dạo này phong trào hơi đi xuống thì phải? hik:-<
chán thế 22/5 này em phải đi QN, chứ không đến off cho vui.

JuneSun

Xe tăng
Mềnh có chìa khóa roài.. Cơ mà giờ chưa có time update dc. Hà hà, rồi khối cụ sẽ chít với mềnh.. >:P
Đợi mợ update được, thì Kenu đã bị làm thịt rồi =)) đến ăn còn chả có thời gian nữa là ;))

pink_lady

Xe tải
Đợi mợ update được, thì Kenu đã bị làm thịt rồi =)) đến ăn còn chả có thời gian nữa là ;))
Giun Idol vào update đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Lười quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! >"<

Trạng thái
Thớt đang đóng