[Funland] Dạo này lắm anh già bị các em sae Forex thịt thế

duongphong

[Tịch thu bằng lái]
già đầu nhưng vẫn đi nghe mấy đứa gái bằng tuổi con, tuổi cháu mình , vắt mũi chưa sạch, nhờ tư vấn cho nên đầu tư gì, đầu tư vào đâu :))
Đàn ông có 2 cái đầu. Khi có tiền rồi, hay đầu tư vào cái đầu dưới :))

Mấy cháu nhìn ảnh 360 mượt lắm, nó call em liên tục và đòi add zalo. Em cứ ừ đều, rồi kệ. Vì em chưa giàu :))

duongvubkac

Xe tải
Website
shopee.vn
Bạn í bảo ăn tiền số được vài trăm k biden đó cụ.
Với leverage cao 1:100 như forex thì ăn được vài trăm K cũng không khó hiểu, chỉ là có chơi trường kì trên cái thị trường này không thì là chuyện khác cụ ạ

duongvubkac

Xe tải
Website
shopee.vn
Nhà cháu chỉ nghĩ, người có tâm tốt, họ cũng tránh nói số tiền lớn, họ cũng chỉ nói là tổng kết 1 giai đoạn từ đợt này tới đợt này trade kiếm được 10% hay 50% hay 120% là ổn, nhẹ nhàng tinh tế.
Đấy là quan điểm của cụ thôi, giới trẻ giờ có xu hướng nói thẳng, trực diện vấn đề nên xã hội hay có xung đột thế hệ là như vậy. Nhiều bạn trẻ giờ giàu nhanh không tưởng tượng được nhưng cũng nhiều bạn nhảy lầu tự tử :)

Ôi thế ạ :))
Em nhớ bạn í vì thấy bảo làm cho cái sàn môi giới Crypto nào í của Nhật mà lại ko chơi Coin trong khi bố mẹ ở nhà đang mắc nợ. Em mới thật thà bảo sao ko chơi Coin vì dạo đó Coin đang bùng nổ. Ăn đợt đấy thì thừa tiền trả nợ cho phụ huynh. Thì bạn í bẩu, choi coin ở VN là phạm pháp nên ko chơi ^^
Trong khi bạn í đang ở Nhật thì chơi coin còn dễ hơn chơi chứng ở VN.
Em cũng dân Coin. Nên nhớ ^^
Vậy lộ chân tướng rồi.
Có cụ kia bảo trước bạn í bảo nhà nghèo, giờ lại lòi ra được gia đình cho 3m mỹ kim.
Còn trẻ không lo học hành mà lo đi lừa bịp vậy là hỏng.

Với leverage cao 1:100 như forex thì ăn được vài trăm K cũng không khó hiểu, chỉ là có chơi trường kì trên cái thị trường này không thì là chuyện khác cụ ạ
Ý em nói là bạn í nói lời trước lời sau chả giống nhau. Trên này có nhiều cụ không phải chân rết thì đang là con mọi cho bạn í.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Tại sao các kỵ lại hay bị các cháu u90 để ý... Vì các kỵ đẹp trai à? Vì các kỵ 15cm45p à? Vì các cháu đã rất giàu như thế rồi mà đi cạnh anh zà như các kỵ vẫn rất hãnh diện à?... Các kỵ nghĩ đi nhóe

dheIa

Xe điện
Vậy lộ chân tướng rồi.
Có cụ kia bảo trước bạn í bảo nhà nghèo, giờ lại lòi ra được gia đình cho 3m mỹ kim.
Còn trẻ không lo học hành mà lo đi lừa bịp vậy là hỏng.
Em thì ko nghĩ bạn í lừa bịp đâu. Chỉ là cái tội thích khoe thôi. Mà khoe ko tới ^^

CuongNguyenPhuc71

Xe container
C
Em thì ko nghĩ bạn í lừa bịp đâu. Chỉ là cái tội thích khoe thôi. Mà khoe ko tới ^^
Cháu đang nhai tôm hùm với vang trắng đây các kụ... Cháu đi thuyền thúng câu tôm mà ngày bắt được 2 tons tôm hùm đây... Đấy phải khoe thêd chứ!

titcoi

Xe tăng
"Đại gia" kiểu "mứt sắt" thì hay chết, vì vừa muốn có lãi vừa muốn chịch free. Còn đại gia thực sự thì người ta tách bạch chỗ chịch và chỗ kiếm xèng, nên khó vặt lông lắm.
Hình như cc hóng thớt này toàn kiểu thứ nhất =))

duongvubkac

Xe tải
Website
shopee.vn
Với 1 cháu 24 tuổi mà được các cụ nửa đời người vào tranh luận ngang phân thế này là cháu nó quá giỏi rồi

Đây à cụ, phán VNindex về đáy 10 năm trước. Giờ vắng bóng bên các topic chứng khoán, vào là bị các cụ khây đểu cho, rõ khổ 😌

Cho các cụ nào khen em nó giỏi nhưng thích khoe khoang, có tài mà không có đức.
Dạng này em gặp đầy ngoài đường, nói chuyện nghe có vẻ rất hiểu biết nhưng kiến thức toàn sáo rỗng.
Cụ nào nói em nó không có ý định lừa lọc thì suy nghĩ lại đi nhé.

groupon

[Tịch thu bằng lái]
Sao khoe tiền, khoe lãi, có thể suy luận thành lùa gà nhỉ?
Thớt này mở ra nói về trường hợp trading ở "sàn chui" và lỗ 10 tỷ, cháu vào nói rằng có sàn hợp pháp MXV, và trade ở MXV vẫn có lãi như bình thường. Đối tượng của cháu là thuyết phục những trader ở "sàn chui". Gà qué nào ở đây ạ?
Lý do này hợp lý.
Bác nào không tin cháu đánh tiền thật tại MXV, cháu xin mời cà phê, và nhờ người quen ở Hà Nội đưa tài khoản của cháu cho bác đó xem, trực tiếp tận mắt luôn ạ.
bạn bảo lãnh được cho khách hàng tối đa bao tiền?

duongvubkac

Xe tải
Website
shopee.vn
Cho các cụ nào khen em nó giỏi nhưng thích khoe khoang, có tài mà không có đức.
Dạng này em gặp đầy ngoài đường, nói chuyện nghe có vẻ rất hiểu biết nhưng kiến thức toàn sáo rỗng.
Cụ nào nói em nó không có ý định lừa lọc thì suy nghĩ lại đi nhé.
Kịch bản 1: Cháu nó không phải lùa gà, các cụ nhắm mắt đánh theo, ăn được tiền. Một ngày nào đó cháu nó biến mất, các cụ trong cơn say rồi sẽ đánh mất hết do không hiểu thị trường.
Kịch bản 2: Cháu nó lùa gà, tạo ra một lớp gà mới cho các cụ không phải là gà kiếm ăn, còn các cụ gà có được bài học xương máu
:) :)

Longtime No See

Xe tải
Kịch bản 1: Cháu nó không phải lùa gà, các cụ nhắm mắt đánh theo, ăn được tiền. Một ngày nào đó cháu nó biến mất, các cụ trong cơn say rồi sẽ đánh mất hết do không hiểu thị trường.
Kịch bản 2: Cháu nó lùa gà, tạo ra một lớp gà mới cho các cụ không phải là gà kiếm ăn, còn các cụ gà có được bài học xương máu
:) :)
Chắc do mợ đó còn trẻ, bước đầu đạt thành công nên còn đam mê show tk, có 1 điều e phải chia sẻ thực, những người có đam mê với nghề trade, đam mê phân tích kt hầu hết đều thành công và đạt được thành tựu đủ lớn để tự do tài chính. Các cụ coi nó là cờ bạc đặt tài xỉu thì chính là cờ bạc, còn phân tích theo góc độ khoa học, kỷ luật và thói quen giao dịch thì nó tuy vẫn là đánh cược nhưng là cược có cơ sở khoa học và có quản lý rủi ro để nếu sai thì cũng mất ít nhất có thể. Em chém tí :D

Chắc do mợ đó còn trẻ, bước đầu đạt thành công nên còn đam mê show tk, có 1 điều e phải chia sẻ thực, những người có đam mê với nghề trade, đam mê phân tích kt hầu hết đều thành công và đạt được thành tựu đủ lớn để tự do tài chính. Các cụ coi nó là cờ bạc đặt tài xỉu thì chính là cờ bạc, còn phân tích theo góc độ khoa học, kỷ luật và thói quen giao dịch thì nó tuy vẫn là đánh cược nhưng là cược có cơ sở khoa học và có quản lý rủi ro để nếu sai thì cũng mất ít nhất có thể. Em chém tí :D
Cụ trade hơn con bot của giáo sư kinh tế - toán học - vật lý không mà khoa học? Em chỉ biết nhiều con bot, thuật toán, công thức của giới khoa học hàn lâm sấp mặt với thị trường.

theanh235

Xe buýt
cụ chia sẻ chuẩn đấy ạ.