[Funland] Đất Biên Giang Hà Đông

tuanvuespn

Xe tải
Nghĩ lại mới 1 năm trước 50 đã mua dc khu đấu giá phú lương lô vừa vừa. Năm.nay 48 mà dạt tận biên giang rồi. Sợ thật

Ku Xit

Xe tải
em thấy cũng khá cao rồi cụ ạ. cũng tầm 50
50 là bên đấu giá/dịch vụ Phúc Tiến hay chỗ nào vậy cụ? Em nhớ khu Biên Giang này có mấy khu như đấu giá, dịch vụ chỉ cách nhau tí ti mà giá chênh nhau nhiều phết

Visa Du Lich

Xe buýt
Các cụ có nhầm ko ???
Em thấy bạn em chào giá rẻ lắm, lô Biên Giang 70m2 mà giá có 1,8 tỷ thôi, tính ra chỉ 25tr/m2 thôi.
Giá Biên Giang rẻ chứ đâu có đắt.

TCNH

Xe máy
Các cụ có nhầm ko ???
Em thấy bạn em chào giá rẻ lắm, lô Biên Giang 70m2 mà giá có 1,8 tỷ thôi, tính ra chỉ 25tr/m2 thôi.
Giá Biên Giang rẻ chứ đâu có đắt.

Yên Thành cách xa QL 6 nhất, đường cụt, giáp nghĩa địa, đất không vuông vức nên giá trị thấp nhất trong các khu đấu giá ở phường đấy cụ ạ

Visa Du Lich

Xe buýt
Yên Thành cách xa QL 6 nhất, đường cụt, giáp nghĩa địa, đất không vuông vức nên giá trị thấp nhất trong các khu đấu giá ở phường đấy cụ ạ
Hôm trước bạn em đưa em xuống xem, giá đó nó bảo “chỗ người nhà”.
Em thấy bên trong còn cả An Thắng rồi sâu hơn nữa là đất Phụng Châu - Chương Mỹ. Với tài chính đó chỉ bằng 1 lô đất quê em thấy khá ổn.
Nhưng tiếc là ko xoay đủ tiền nên ko lấy.

TCNH

Xe máy
Hôm trước bạn em đưa em xuống xem, giá đó nó bảo “chỗ người nhà”.
Em thấy bên trong còn cả An Thắng rồi sâu hơn nữa là đất Phụng Châu - Chương Mỹ. Với tài chính đó chỉ bằng 1 lô đất quê em thấy khá ổn.
Nhưng tiếc là ko xoay đủ tiền nên ko lấy.
An Thắng còn 1 đường khác đi vào nữa cụ nhé. Tính từ QL 6 thì An Thắng với Yên Thành khoảng cách tương đương nhau. Nhưng An Thắng đất vuông hơn, đường to gấp rưỡi, gần hồ, dân cư đông hơn, không giáp nghĩa địa nên giá An Thắng cũng gấp rưỡi Yên Thành cụ ạ

Visa Du Lich

Xe buýt
An Thắng còn 1 đường khác đi vào nữa cụ nhé. Tính từ QL 6 thì An Thắng với Yên Thành khoảng cách tương đương nhau. Nhưng An Thắng đất vuông hơn, đường to gấp rưỡi, gần hồ, dân cư đông hơn, không giáp nghĩa địa nên giá An Thắng cũng gấp rưỡi Yên Thành cụ ạ
Nếu giá An Thắng cao như cụ nói thì em vẫn ưng bụng chỗ Yên Thành kia. Vì dù gì nó cũng là đất đấu giá phân lô, có hạ tầng đồng bộ hết, đường ô tô đi vào thoải mái.
Chứ bgio đất trong làng trong xóm đi lại chán lắm, ô tô vào cứ phải rén tí một.

MP3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
goo.gl
Cụ cố tý lên đất dịch vụ Đồng Mai. Giờ hơn 3 ty, trong khi Biên giang cũng hơn 2 tỷ.
Đồng Mai với Biên giang đều sẽ ăn theo Ql6 mở rộng cuối năm nay.
Nhưng Đồng Mai gần Vđ4; đi bộ ra ga Tàu điện Yên nghĩa chỉ tầm 1 km. Ngoài ra sát cạnh có khu sinh thái đã quy hoạch
Em vào khu Đồng Mai thấy chán quá, hạ tầng chưa có gì, mồ mả nhiều nên chạy luôn. Khu Biên Giang đẹp hơn nhiều, đi lại thuận tiện và xd giờ cũng khá dày. Trc môi giới chào em 1 lô dv 50m ngay đường to nhất khu, giá 3,5 tỷ, kd hay ở đều tốt, các khu bên trong giờ cũng 3 tỷ trở lên rồi

tuanvuespn

Xe tải
Em vào khu Đồng Mai thấy chán quá, hạ tầng chưa có gì, mồ mả nhiều nên chạy luôn. Khu Biên Giang đẹp hơn nhiều, đi lại thuận tiện và xd giờ cũng khá dày. Trc môi giới chào em 1 lô dv 50m ngay đường to nhất khu, giá 3,5 tỷ, kd hay ở đều tốt, các khu bên trong giờ cũng 3 tỷ trở lên rồi
Đồng Mai tầm 5 năm nữa mới đẹp được

Savicevic

[Tịch thu bằng lái]
Mỗi người 1 quyết định.
Biên giang rẻ hơn Đồng Mai 1 tỷ em cũng chọn Đồng Mai, đừng nói là ngang giá.
Cụ đi làm hay đi học trong nội thành mới thấy giá trị của gần tàu điện

trantb.cs

Xe hơi
Đồng Mai em thấy có ai rao bán mấy đâu ạ? Lô Yên Thành như cụ trên báo thì view thẳng ra nghĩa địa, đường cụt

Loncon99

[Tịch thu bằng lái]
Mỗi người 1 quyết định.
Biên giang rẻ hơn Đồng Mai 1 tỷ em cũng chọn Đồng Mai, đừng nói là ngang giá.
Cụ đi làm hay đi học trong nội thành mới thấy giá trị của gần tàu điện
Nếu cho em chọn giữa Biên Giang và Đồng Mai. Em lựa chọn Đồng Mai. Lý do:
- Xu hướng đầu tư của quận sẽ là lan dần từ trung tâm ra ngoại biên. Giai đoạn trước thì đầu tư xây Văn Phú. Bây giờ lan sang Phú Lương. Xong đợt Phú Lương sẽ lan sang tiếp Đồng Mai. Hết Đồng Mai mới tới Biên Giang. Biên Giang là nơi xa nhất quận.

- Nghĩa trang. Nói thật ra cái này khó tránh khỏi. Bây giờ 1 loạt các khu đô thị lớn, các tòa chung cư cũng view nghĩa trang. Ngay đến Vin smart city cũng view nghĩa trang to đùng bên cạnh. Mấy tòa chung cư khu Văn Phú cũng toàn nhìn nghĩa trang..... Mọi người vẫn sống tốt. Cuộc sống vẫn nhộn nhịp. Ở lâu sẽ quen.

- Dịch vụ Đồng Mai được ăn theo rất nhiều quy hoạch: ql6, vđ4, ql 21b, khu sinh thái Đồng Mai.

Khu Biên Giang hiện tại chỉ mới thấy ăn theo quy hoạch ql6. Ngoài ra ko có gì.

Visa Du Lich

Xe buýt
Nói gì thì nói, Đồng Mai vẫn đẹp hơn Biên Giang cả về vị trí, hạ tầng, sự đồng bộ của khu … cũng giống như Đồng Mai so sánh với Phú Lương, Yên Nghĩa thôi.
Giá tiền so với giá trị là quan trọng nhất khi chúng ta quyết định xuống tiền.
E tin đất Hà Đông nói chung vẫn còn nhiều dư địa tăng giá và tăng giá ổn định vì nhu cầu thực là rất cao.

Tunny

Đi bộ
Mua biên giang là hợp lý cụ vì giá còn mềm nhất. Cụ chú ý khu đấu giá An thắng cũng nhiều nghĩa trang đằng trước, bên cạnh lối vào từ ql6 cũng đi qua nt. Chọn khu bên ngoài gần ql6 xa khu nt cụ ạ. Còn bên Đồng Mai thì e thấy giá cao quá mà bên trong toàn nt, lối vào cũng ko có. Xác định đầu tư dài thì mua biên giang hợp lý cụ ạ chờ mở ql6 và vđ4.

hang39.atic

Đi bộ
Bố mẹ em có lô dịch vụ đồng mai chính chủ, view đẹp, nhìn sang khu đất đấu giá đồng mai. Cần bán gấp vì đến hạn đáo nợ. Giá rẻ đi nhanh chưa đến 3 tỷ. Các cụ nào có nhu cầu ib em ạ

tungsen

Xe hơi
Bố mẹ em có lô dịch vụ đồng mai chính chủ, view đẹp, nhìn sang khu đất đấu giá đồng mai. Cần bán gấp vì đến hạn đáo nợ. Giá rẻ đi nhanh chưa đến 3 tỷ. Các cụ nào có nhu cầu ib em ạ
To tiền nhỉ, khi nào có giá 2.5 thì pm mình nhé

F6789

Xe hơi
Tình hình tn các cụ

louvainlaneuve

Xe đạp
To tiền nhỉ, khi nào có giá 2.5 thì pm mình nhé
Chưa thấy bóng dáng VĐ4 gì mà giá cứ tăng ầm ầm nhỉ. Mà khu Biên Giang này thì cũng xa chứ có phải gần gũi gì đâu. Em chỉ có khoảng hơn 1 tỏi thôi mà giá thị trường tn thì chỉ có đứng ngoài nhìn thôi đã :(