[Funland] Đất quảng bình sao nóng thế

longxd_2006

Xe tải
Động cát e xem tin tháng 2 420tr/250m2. Tuần trước hỏi 700. Tuần này định vào xem mà hỏi đã 780@@
Đúng rồi, đất quảng buồn đang nóng lắm, tận 40 độ cơ mà . Cứ giữ lại, sang năm có khi lên 4,2 tỷ đấy, nhớ giữ nhá, đừng bán

lai thue

Xe điện
Đầu tư đất ở đâu? Ở nơi nào mà ngày tết ra đường vắng hoe, dân về quê hết. Mấy ông Quảng Bình thoát ly cố dồn tiền mua nhà HN, SG, các quan chức, người giàu có ở QB có tiền cũng sẽ đâu tư ở HN, SG, vậy đất QB bán cho ai, mà dân QB thì đâu có đông tiền

euusd

Xe đạp
Hôm trước em vào cũng đi xem tứ tung, chốt lại không mua vì thấy tỉnh hô hào kêu gọi đầu tư mà thấy đìu hỉu lắm. Bãi biển thì ko tắm dc, chỉ sợ đuối nước, du lịch dc 1/3 năm, nắng bão... nghe mà não. Vậy em chào, bác nào đầu tư cứ vào, em thôi.

Hôm trước em vào cũng đi xem tứ tung, chốt lại không mua vì thấy tỉnh hô hào kêu gọi đầu tư mà thấy đìu hỉu lắm. Bãi biển thì ko tắm dc, chỉ sợ đuối nước, du lịch dc 1/3 năm, nắng bão... nghe mà não. Vậy em chào, bác nào đầu tư cứ vào, em thôi.
Em hỏi ý ko phải.Bãi biển ko tắm được sao năm nào cứ đến mùa hè dân lại đổ ra tắm đông như kiến vậy bác ? Và mấy cá mập Sun Spa Resort,Pullman,Flc xây lên để ngắm cá heo tắm à ? :))

euusd

Xe đạp
Em hỏi ý ko phải.Bãi biển ko tắm được sao năm nào cứ đến mùa hè dân lại đổ ra tắm đông như kiến vậy bác ? Và mấy cá mập Sun Spa Resort,Pullman,Flc xây lên để ngắm cá heo tắm à ? :))
Ah tuỳ quan điểm thôi, ai thích tắm cứ ra, search tin đuối nước ơ biển nhật lệ xem.

Ducati_86

Xe hơi
Sao đất chỗ nào cũng bảo sốt vậy nhỉ? Quảng Bình du lịch chết ngóm cùng khu Formosa từ lâu rồi mà

Vinhanh1511

Xe tăng
Đất khắp cả nước sốt ấy cụ. Cụ lên Mường tè hỏi xem mảng 100m2 xem đôi tỷ ko? :)) đm cái xã hội cả làng, cả xóm bỏ tiền mua đất xong vứt đầy cho có ỉa mà nó cũng vài tỷ / lô.

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Giá lên quá nhanh và ác các cụ.Trong tất cả các vùng biển nổi tiếng thì giá bên Bảo Ninh hiện tại vẫn là mềm nhất.Cụ nào có thể giới thiệu chỗ khác tiềm năng và rẻ hơn em xin trân trọng cảm ơn :)

https://batdongsan.com.vn/ban-dat-nen-du-an-duong-vo-nguyen-giap-xa-bao-ninh-prj-khu-do-thi-sa-dong/can-gap-lo-lien-ke-kdt-dong-pr20352127
Sao đất chỗ nào cũng bảo sốt vậy nhỉ? Quảng Bình du lịch chết ngóm cùng khu Formosa từ lâu rồi mà
quảng bình 5 năm trở lại đây đã gấp 5 lần chưa ạ

mrkiemtien

Xe buýt
Quảng bình ko chỉ có du lịch biển cụ ạ
đúng rồi biển chỉ là cái nhỏ thôi
mấy ông ở trên này toàn nhin biển để phán chứ thật ra người nc ngoài tới VN hầu như ko phải vì biển, ra biển ko thấy khách tây mấy, chủ yếu họ đến vì cái khác, mấy ông này cuồng biển cmnr, đầu đất quá, chỉ có khách việt mới thích biển thôi

long.spc

Xe container
đúng rồi biển chỉ là cái nhỏ thôi
mấy ông ở trên này toàn nhin biển để phán chứ thật ra người nc ngoài tới VN hầu như ko phải vì biển, ra biển ko thấy khách tây mấy, chủ yếu họ đến vì cái khác, mấy ông này cuồng biển cmnr, đầu đất quá, chỉ có khách việt mới thích biển thôi
Biển làm phong phú và ảnh hưởng rất rất nhiều đến du lịch, biển ko phải chỉ để tắm mà nó là nguồn hải sản cung cấp cho khách du lịch, tuy nhiên dân ta được cái dễ chịu formosa thế chứ bẵng đi cái là quên ngay vẫn tắm ào ào. Tuy nhiên Quảng Bình không chỉ có biển mà có những thứ khác hơn nhiều, ngay cả định hướng truyền thông quảng cáo du lịch thì biển quảng bình vẫn sếp sau

ATB

Xe buýt
Đất khắp cả nước sốt ấy cụ. Cụ lên Mường tè hỏi xem mảng 100m2 xem đôi tỷ ko? :)) đm cái xã hội cả làng, cả xóm bỏ tiền mua đất xong vứt đầy cho có ỉa mà nó cũng vài tỷ / lô.
Sản xuất thì kém, kiến thức thì ít, tham ô được nhiều, tiền của bọn quan thì toàn găm đất, dân thì khổ éo mua đc nhà, hàng hoá đắt đỏ vì mặt bằng thuê quá cao. Cầm tiền đi mua nhà, tiền cứ như lá mít. Nhưng em tin vào luật nhân quả lắm.

Vinhanh1511

Xe tăng
Sản xuất thì kém, kiến thức thì ít, tham ô được nhiều, tiền của bọn quan thì toàn găm đất, dân thì khổ éo mua đc nhà, hàng hoá đắt đỏ vì mặt bằng thuê quá cao. Cầm tiền đi mua nhà, tiền cứ như lá mít. Nhưng em tin vào luật nhân quả lắm.
Cụ nói chuẩn cmn luôn. Giá thuê nhà cao giờ đẩy giá mặt hằng lên. Tiền làm ra đm tiêu ngoẵng cái hết. Tổ sư csis xã hội...

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Quảng bình sắp tới hang sơn doong nó mà đi vào khai thác thì lại nhân 10 luôn
không có biển thì làm cái giề cụ ?
đất quảng chỉ là miền đất chết từ khi FORMOSA vào đó và xả thải thẳng ra biển ,tôm cá nhiễm nặng kim loại nặng , ai dám vào đó mà mua đất ?
ngoài tụi khựa
Qua khỏi đèo hải vân từ trong Nam ra bắc nhìn mấy vạt rừng khô rang đổi sang màu vàng , cháy xẹm bởi cái nóng từng cơn gió Lào rát mặt vào mùa này và mùa kia thì biển động dữ dội mà cụ cứ bẩu ...... !
em vứa đi quảng bình về - nhìn vùng đất xơ xác cả đoàn em quay đầu vào lại trong Nam
nói gì cũng nên thực tế cụ ạ

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Ôi nhiễm h hết rồi... còn hơn mua ở bình thuận chả biết nó quy hoạch lúc nào biển thì sạt lở k có cách chống
không có biển thì làm cái giề cụ ?
đất quảng chỉ là miền đất chết từ khi FORMOSA vào đó và xả thải thẳng ra biển ,tôm cá nhiễm nặng kim loại nặng , ai dám vào đó mà mua đất ?
ngoài tụi khựa
Qua khỏi đèo hải vân từ trong Nam ra bắc nhìn mấy vạt rừng khô rang đổi sang màu vàng , cháy xẹm bởi cái nóng từng cơn gió Lào rát mặt vào mùa này và mùa kia thì biển động dữ dội mà cụ cứ bẩu ...... !
em vứa đi quảng bình về - nhìn vùng đất xơ xác cả đoàn em quay đầu vào lại trong Nam
nói gì cũng nên thực tế cụ ạ

QuangHuy1988

Xe đạp
Không nói về chuyện đất sốt hay như nào nhưng em thấy quảng bình có đủ điều kiện để làm du lịch , có biển có núi có hang động tầm cỡ thế giới chỉ mong lãnh đạo có tâm có tầm làm nhiều việc để thúc đẩy quê hương đi lên thôi

Em thấy người Quảng Bình vào Phú Quốc đầu tư hết rồi cụ ạ :D