Đất ven đô Hà Nội

muabenem123

Xe container
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
hi hi. thời điểm hiện tại thì cụ gần đúng, còn tương lai thi cụ chưa chắc đúng
Theo cụ tương lai gând hay xa. Gần là 3-5 năm. Xa là 10-15 năm. Theo e thì là xa. Các huyện sát nội thành bn năm các cụ còn chê lên chê xuống đây này. =))

thuathua

Xe hơi
Theo cụ tương lai gând hay xa. Gần là 3-5 năm. Xa là 10-15 năm. Theo e thì là xa. Các huyện sát nội thành bn năm các cụ còn chê lên chê xuống đây này. =))
chỉ trong 3 năm trở lại đây, các khu chung cư mà trc đây mọi người vẫn chê là vùng ven như an khánh gần như kín rồi, việc đi làm rồi ra ở xa xa một chút dần dần không phải là một trở ngại với nhiều người, trong suy nghĩ của em 5 đến 10 năm tới sẽ rất khác. tất nhiên tư duy đầu cơ theo sóng bđs sẽ khác với việc mua nhà để tìm một chốn đi về tĩnh lặng. em thì vốn không có duyên đất cát, không đầu cơ. em chỉ mong mỗi tối ngủ ngon dưới mái nhà của mình không có tiếng xe chạy mà chỉ có chó sủa gà gáy. he he

muabenem123

Xe container
chỉ trong 3 năm trở lại đây, các khu chung cư mà trc đây mọi người vẫn chê là vùng ven như an khánh gần như kín rồi, việc đi làm rồi ra ở xa xa một chút dần dần không phải là một trở ngại với nhiều người, trong suy nghĩ của em 5 đến 10 năm tới sẽ rất khác. tất nhiên tư duy đầu cơ theo sóng bđs sẽ khác với việc mua nhà để tìm một chốn đi về tĩnh lặng. em thì vốn không có duyên đất cát, không đầu cơ. em chỉ mong mỗi tối ngủ ngon dưới mái nhà của mình không có tiếng xe chạy mà chỉ có chó sủa gà gáy. he he
Cụ có nhớ nhầm. Chung cư ở An Khánh ví dụ như Golden an khánh đã có từ 2015, đến nay đã 5-6 năm vào ở. Dân cư ở đây cũng lấp đầy dự án nhưng mật độ vẫn chưa gọi là đông đâu cụ. Đất dự án khu này còn nhiều, có chung cư mọc lên thì dân sẽ vào ở. E còn chưa kể Vin smart city còn đầy kìa cụ. Nên chưa đến lượt Quốc Oai vs Hoà Lạc đâu cụ ạ.
E lấy ví dụ luôn để cụ so sánh. 3 năm nữa có dự án chung cư ở Hoà Lạc xây thì bản thân cụ sẽ mua ở khu quanh An Khánh đổ về hay cụ mua xuống Hoà Lạc ở. Lưu ý lại với cụ là đất xây chung cư ở quanh An Khánh còn rất nhiều nhé. :)

namnv27

Xe máy
Chung cư ở Ho
Cụ có nhớ nhầm. Chung cư ở An Khánh ví dụ như Golden an khánh đã có từ 2015, đến nay đã 5-6 năm vào ở. Dân cư ở đây cũng lấp đầy dự án nhưng mật độ vẫn chưa gọi là đông đâu cụ. Đất dự án khu này còn nhiều, có chung cư mọc lên thì dân sẽ vào ở. E còn chưa kể Vin smart city còn đầy kìa cụ. Nên chưa đến lượt Quốc Oai vs Hoà Lạc đâu cụ ạ.
E lấy ví dụ luôn để cụ so sánh. 3 năm nữa có dự án chung cư ở Hoà Lạc xây thì bản thân cụ sẽ mua ở khu quanh An Khánh đổ về hay cụ mua xuống Hoà Lạc ở. Lưu ý lại với cụ là đất xây chung cư ở quanh An Khánh còn rất nhiều nhé. :)
Chung cư ở Hòa Lạc xây ra có bán được đâu, còn thử đầy ấy, chỉ có khoảng 20% về ỏ thôi

Camontinhyeu

Xì hơi lốp
25 năm em sống đất Thủ Đô em ko tin vào quy hoạch. HN phát triển theo kiểu vết dầu loang thôi nên cứ gần mà triển chứ Hòa Lạc, Đông Anh chắc cũng tầm 20 năm nữa

TG12

Xe tăng
25 năm em sống đất Thủ Đô em ko tin vào quy hoạch. HN phát triển theo kiểu vết dầu loang thôi nên cứ gần mà triển chứ Hòa Lạc, Đông Anh chắc cũng tầm 20 năm nữa
Chuẩn rồi. Nhiều chỗ quy hoạch, công bố rồi trống rong cờ mờ xong đắp chiếu để đấy. Tự nhiên có chỗ uỵch phát làm luôn thần tốc.

Mà chả riêng gì quy hoạch đô thị, quy hoạch/bổ nhiệm cán bộ của mình còn tệ và xốc hơn nhiều. Túm lại là nói một đằng - làm một nẻo ~o)

Qtv

[Tịch thu bằng lái]
Kt VN tăng trưởng khá tốt. Mà số liệu VN báo cáo có vẻ k chuẩn hoặc điều tra sai

thamvuky

Xe tăng
hôm nọ vừa xuống smartcity chơi, mới ngay nào chỗ qua xem còn trống trơn , giờ đã thấy ở nhiều kinh. Giá cao so với vị trí như thế mà bán tốt thật . Xe ô tô giờ hết chỗ để luôn rồi

muabenem123

Xe container
hôm nọ vừa xuống smartcity chơi, mới ngay nào chỗ qua xem còn trống trơn , giờ đã thấy ở nhiều kinh. Giá cao so với vị trí như thế mà bán tốt thật . Xe ô tô giờ hết chỗ để luôn rồi
Vin mà cụ. Đánh thẳng tâm lý người Việt. :D

nad_1996

Xe hơi
E vào hóng thôi. Hôm trước sang Mê Linh gặp một anh đại gia 1 tháng giải ngân 100 tỏi. Choáng luôn

Minhduc2409

Xe tải
Hi. Cuối tuần rảnh rỗi mà cụ :)). Nhiều khi mệt đếch thèm nói, nhưng nhiều khi cũng phải nói cho họ biết ra ngô ra khoai cụ ạ. Hi. :))
Tầm này mà vào bds thì cửa là 3 - 7
1 năm trôi qua rồi, em xin phép đào topic lên nhờ 2 cụ cho em xin nhận định về Hoà Lạc trong năm qua
E đang định đầu tư khu lân cận: tân xã, bình Yên thạch thất

Âu Dương

Xe hơi
Thủ đô không còn rẻ nữa rồi, cc chịu khó về tỉnh.

Thanhvuóng71

Xe điện
1 năm trôi qua rồi, em xin phép đào topic lên nhờ 2 cụ cho em xin nhận định về Hoà Lạc trong năm qua
HL tuần trở lại đây ( bên Phú Cát ) thấy khachz hỏi mua nhiều hơn , giá cũng nhích hơn. Chả hiểu tại sao

muabenem123

Xe container
Cá nhân e thì e say : NO cụ nhé. :D
Cụ tham khảo và đi thực tế thì rõ hơn. Trong các KDT vệ tinh và lân cận Sóc Sơn, Mê Linh, Hoà Lạc thì e đánh giá SS đang ưu thế hơn hẳn nhờ các công trình hạ tầng, đầu tư công đang làm ầm ầm. Đặc biệt thêm 2 KCN quanh sân bay Nội Bài. :)

Minhduc2409

Xe tải
Cá nhân e thì e say : NO cụ nhé. :D
Cụ tham khảo và đi thực tế thì rõ hơn. Trong các KDT vệ tinh và lân cận Sóc Sơn, Mê Linh, Hoà Lạc thì e đánh giá SS đang ưu thế hơn hẳn nhờ các công trình hạ tầng, đầu tư công đang làm ầm ầm. Đặc biệt thêm 2 KCN quanh sân bay Nội Bài. :)
Cám ơn cụ ạ
E thấy khu HL nguồn phân lô cứ ra ầm ầm mà ko biết có thanh khoản ko
Cũng đang ngâm cứu khu Mê Linh với giá tương tự, sóc sơn thì rẻ hơn nhưng e chưa tìm hiểu ạ

ngocanh_811

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em bán cửa nhôm xingfa,Zongkai, cửa nhựa, cửa cuốn
Cách đây hơn năm.quê e miền biển mà có 1 tỷ thì mua cả thổ 1-2 mét vuông. Giờ thì x5 x10 rồi các cụnaj