Đi Forte ít tốn xăng, Mà lại BỐC!!!

OmegaO9

Xe container
Người OF
xe forte của các kụ rất đẹp , em cũng thích khi lựa chọn để mua xe , nhưng khi em xem thực tế thì em chán luôn , thứ nhất đồ nhựa trong xe ( chắc toàn bơm kim tiêm tái sinh lại ) , thứ hai là cái vô lăng , nhìn thật lởm để cái giá rách vào nhìn đẹp hơn , cuối cùng là tên em nó nữa fo-te , nghe chẳng ra sao, theo em nên đổi tên em nó thành fo-huyền-te , nghe có vẻ gấu hơn, đôi điều suy nghĩ , bác nào yêu fo-huyền-te lượng thứ , nếu không lượng được thì các kụ lấy đất sét ném em nhé:41:
Em nghĩ cụ không nên mua Forte, hãy mua Focus đi cụ tên nó dễ thương hơn :41:

Cuong762001

Xe buýt
Em nghĩ cụ không nên mua Forte, hãy mua Focus đi cụ tên nó dễ thương hơn :41:
Chuẩn đấy kụ:41: , Em đang chạy Mazda 3 nếu viết tắt thanh M3 , nghe như BMW ý nhỉ các kụ :))

ducan

Xe tăng
Đừng mua! hãy lựa chọn Civic, đẳng cấp hơn nhiều:P:P:P:P:P

chọn civic chuẩn đấy , phọt tè option đọc mỏi mồm vẫn kô nhớ hết các tính năng ứng dụng của nó.......giá chưa đến 29k , civic dững 29.5 k mới được cái bản phẽo nhất 1.8 số sàn ghế nỉ gương gập cơm .........và còn nhiều thứ khác chạy bằng cơm nữa , túm lại phải dư lào nó mới đắt vậy chứ các cụ nhể , đi civic sang vãi:)):)):))

OmegaO9

Xe container
Người OF

calibrationwater

Xe điện
Thưa các cụ KFC!!
Không biết các cụ đã biết chưa?? Từ hôm cưới em forte về đi thì em toàn gạt vào D để đi ợ, vì có mấy lần vào các bài các cụ post thì nói là chỉ khi nào vượt thì mới chuyển sang số Thể Thao, nên em cũng chưa động đến chỗ đó. Thế nhưng hôm qua em khám phá ra, đi bằng quả số sport của Forte cực sướng các cụ ạ, mà nó lại tích kiệm. Đi tốc độ từ 0 đến 20km/h đẩy phát lên số 2, đi đến 30 đẩy phát lên số 3 đi đến 50 đẩy phát đến số 4. Còn vụ về số các cụ khỏi lo ợ, vì các cụ cứ giảm tốc độ thì số nó tự trả về số thấp dần tương xứng với tốc độ các cụ chạy, rồi lên ga thì cứ đúng quy trình tốc độ trên các cụ đẩy cần số lên, cư đẩy tẹt ga nó không bao giờ dật xe, vì cứ phải đúng quy trình về tốc độ nó mới nhẩy số.
- Em thấy đi rất khỏe, mà ăn ít xăng hơn hẳn.
Cụ nào có chiêu gì hay bầy cho anh em nhé
Nếu các cụ thấy BỔ VOTE MẠNH NHÉ!!! (b)(b)(b)
Nếu bàn về tốn xăng hay tiết kiệm em khuyên cụ cần show con số lên chứ không nên nói chung chung cảm tính thế này ....

Bản thân em chẳng thấy cái số sờ pót ấy suớng tẹo nào ! Đó là so sánh với số sàn ...

kiple

Xe tăng
Chuẩn đấy kụ:41: , Em đang chạy Mazda 3 nếu viết tắt thanh M3 , nghe như BMW ý nhỉ các kụ :))
Em thử dịt cái M3 của cụ nghe có được không nhé: Méo mó-Mu muội-Mù mờ, nghe như: (BMW) Bảo M... Vớ Vẩn ý nhỉ các kụ! chêu tí đừng cáu nhé!!!:21:

1QủaChuối9

Xe tải
xe forte của các kụ rất đẹp , em cũng thích khi lựa chọn để mua xe , nhưng khi em xem thực tế thì em chán luôn , thứ nhất đồ nhựa trong xe ( chắc toàn bơm kim tiêm tái sinh lại ) , thứ hai là cái vô lăng , nhìn thật lởm để cái giá rách vào nhìn đẹp hơn , cuối cùng là tên em nó nữa fo-te , nghe chẳng ra sao, theo em nên đổi tên em nó thành fo-huyền-te , nghe có vẻ gấu hơn, đôi điều suy nghĩ , bác nào yêu fo-huyền-te lượng thứ , nếu không lượng được thì các kụ lấy đất sét ném em nhé:41:
Cụ này cháu đoán chắc vừa đi fo-huyền nhưng không te về:))chắc cay cú vì gặp hàng khủng nên mới đòi đổi thành fo-huyền-te:21::21::21:

vietdungsn

Xe tải
Forte không ra gì của KIA không thương hiệu chơi Hyundai I 30 đi các cụ .KIA chỉ hợp với xe tải thôi

fortehathanh

Xe hơi
Vâng, nói chuyện thấy bà xã lão ấy đọc vanh vách về xe nên em hơi bất ngờ thú vị ,thú vị hơn là bà xã tham gia diễn đàn còn nhiều hơn chồng và bởi khi mua xe thì thường đàn ông chọn xe, nhưng đây lại ngược lại thì phải (b)
THực ra bà xã em thì muốn lất Kia Carens, nhưng vì thấy kết con forte nên em quyết lấy con đó luôn, còn nói thật em định dẫn khách tới HungHao nhưng quả sâu như bác này mang thông tin của khách hàng mà buôn lên mạng thì em cũng vãi hàng rồi.:77::77::77:

Cuong762001

Xe buýt
Yêu ghét là việc cửa cụ, ném đất làm gì ! Có điều cụ chắc chưa nhìn thấy nhựa tái sinh nó như thế nào và cũng không biết cái rá rách ra sao nên khó mà tranh luận được ! Mời cụ tí vang đỏ cho nhanh say nhé ! :mad:
kụ Cua hôm nào sang hội Mazsa giao lưu đê(b) , em nghĩ giao lưu xong có khi về kụ lại pán fo- huyền - te để mua Mazsa 3 nhập hội cả kụ Nghiện với kụ Hồng Lông

Cuabien

Xe điện
kụ Cua hôm nào sang hội Mazsa giao lưu đê(b) , em nghĩ giao lưu xong có khi về kụ lại pán fo- huyền - te để mua Mazsa 3 nhập hội cả kụ Nghiện với kụ Hồng Lông
Đấy là cụ chưa biết em đang đi cái gì nên nói vậy thôi, Acc 08 còn không chạy mà chỉ thích KF thôi. Mà cụ cũng PM rồi em không trả lời cụ phang cả lên đây với mục đích gì vậy ??? :^)

Mazda 3 ưu nhược điểm là gì có khi em biết rõ hơn cả những cụ đang chạy Mazda đấy ! Hội Mazda em cũng quen vài người, cụ không cần phải giới thiệu cho em đâu ạ. Mà hình như cụ còn chưa phải mem của hội Mazda, cụ cứ nhắc đến hội Mazda với em là có ý gì vậy ???

Vợ cụ mà cụ còn chê thế này thì Forte cụ chê em cũng thấy hợp lý thôi !

chào các cụ , hôm nay tôi mới được phọt lên đây , tôi đăng ký đã 39 ngày rùi nay mới đưoch admin cho phọt , vui quá phát . tui cũng đang chạy mazda 3 loại 1.6 của taiwan , sau 2 tháng cảm nhận của tôi nói chung là phần máy móc xe chạy ổn , chỉ có điều phần nhựa và gioăng cao su thì rất lởm đặc biệt là phần nhự ở trong cốp xe cụ nào đã đi xe này mở ra mà xem , nhựa sần sùi tởm lắm , hình như là nhựa tái chế , chất thải nguy hại đáy các cụ , , hôm trước tôi có đọc thấy cụ chủ thớt nói xe cụ bị lỗi cụ phọt lên đây để nhân dân trao đổi , đó là lỗi gì vậy ? Tự nhiên tui thấy llo lo, xe tui chạy được 3000, mới thay dầu 1 lần , chưa thay lọc, tiện thẻ các cụ cho tui hỏi thay dầu và lọc ở VMC nguyễn trãi có phải là chỗ bây giờ lắp ráp và bán xe Chevy của Tung quả không ?

Chỉnh sửa cuối:

kenu97

Xe container

mai ông sang hội BIM giao lưu hoặc hội mẹc cũng đc. về ông lại chả muốn bán ngay Maz để mua mẹc ấy nhỉ
:102:

speeder_fancy

Xe máy
Cứ tưởng cụ đang đi audi R8, hóa ra đi M3 :21: mà cụ xúc xẻng KF ghê thế. Xe cụ đẹp thế sao cụ ko chụp ảnh post lên đây cho anh em nghía ;)?

vua_luoi

Xe điện
Forte không ra gì của KIA không thương hiệu chơi Hyundai I 30 đi các cụ .KIA chỉ hợp với xe tải thôi
Cháu nghĩ chất lượng hai ẻm này như nhau chứ:21::21:

warchild243

Xe hơi

ducan

Xe tăng
Chất lượng máy thì như nhau, nhưng chất lượng khung, vỏ, gầm, bệ thì có khác nhau đấy cụ ạ.

khác nhau gì nào ??????????cụ thông tỏ cho em cái , cụ đừng nói là nghe giang hồ đồn đại nhá , khung gầm bệ vỏ của phọt tè nó làm bằng sắt , của i30 thì bằng vật liệu gì hở cụ:)):)):))

K-amaro

Xe buýt
khác nhau gì nào ??????????cụ thông tỏ cho em cái , cụ đừng nói là nghe giang hồ đồn đại nhá , khung gầm bệ vỏ của phọt tè nó làm bằng sắt , của i30 thì bằng vật liệu gì hở cụ:)):)):))
Bắt bẻ nhau kinh quá :77:
Phọt tè làm bằng sắt Kia, i30 làm bằng sắt Huyndai: khác nhau chớ :)):)):))