[Funland] Đi tìm kho Vàng. Chuyện thật 100%.

Gap373

Xe điện
Cháu lên hương cho cụ chủ hiển linh, cứ để ae of trên này hóng chả làm ăn gì thì chết :))

yensuong

Xe điện
Cụ đã cho f1 nào về nhà chồng chưa?
@: Trước ở HN em hay mua mật ong đứa lớn nhà cụ.
Em có cháu gọi bằng ông rồi cụ ạ, các F1 nhà em đều học xong và ở SG cả, cảm ơn cụ vẫn còn nhớ tới em :D

xeco.com

Xe lăn
Em có cháu gọi bằng ông rồi cụ ạ, các F1 nhà em đều học xong và ở SG cả, cảm ơn cụ vẫn còn nhớ tới em :D
Cụ sướng nhỉ, khi nào vô thăm các cháu, rảnh em mời cụ cafe nhé. Em ở kế chợ Bến Thành.

pain

Xe ba gác
Cụ sướng nhỉ, khi nào vô thăm các cháu, rảnh em mời cụ cafe nhé. Em ở kế chợ Bến Thành.
Cafe Sài Thành nhạt lắm nên có vào em cũng ứ hú. Bia thì em nghĩ lại :))

vnr_82

Xe điện
Em thấy vàng bên K là có thật đấy ạ. Em cứ nghĩ sao bọn K nó ghét dân việt mình thế mà mình còn đưa quân sang giúp nó. Nhưng mấy ông đi K về nói mình sang K giúp thì ít cướp giết hiếp thì nhiều. Em thấy mấy ông năm 2007 còn rủ nhau sang tìm vàng dấu bên đấy cơ
Bố e cũng chiến đấu K 1 t.gian tương đối, chỉ có bảo bên đó ko ăn thịt chó, đơn vị thỉnh thoảng có đ/c pằng trộm con chó về làm thịt. Dân bên đó cũng hay cho bộ đội đồ ăn chứ ko có chuyện như cụ bẩu.

amylvs

Xe tăng
Cà phê cà pheo gì! Bia hơi Huy Gầy 176 Nam Kỳ Khởi Nghĩa nhá. Nhớ kêu em nữa nha!

STElectrics

Xe lăn
Các cụ chưa biết chuyện gì à? Ông Ốc - Nha mò lên mạng đọc được thớt này, gọi cụ chủ sang mắng cho một trận bảo sao chuyện bí mật thế mà cứ bô bô trên mạng là sao. Cụ chủ sợ quá hỏi thế làm sao bây giờ. Ông Ốc Nha lạnh lùng bảo: xem những thằng nào đọc thớt này thì diệt khẩu đi trước khi cả thiên hạ biết chuyện. Thôi em đi trốn đây, chào các cụ ở lại ngồi hóng nhé!

Tuanpm

Xe hơi
Vo
Các cụ chưa biết chuyện gì à? Ông Ốc - Nha mò lên mạng đọc được thớt này, gọi cụ chủ sang mắng cho một trận bảo sao chuyện bí mật thế mà cứ bô bô trên mạng là sao. Cụ chủ sợ quá hỏi thế làm sao bây giờ. Ông Ốc Nha lạnh lùng bảo: xem những thằng nào đọc thớt này thì diệt khẩu đi trước khi cả thiên hạ biết chuyện. Thôi em đi trốn đây, chào các cụ ở lại ngồi hóng nhé!
vote cho cụ!

VietCuong1978

Xe tăng
Cụ cứ chém...đi sẽ tiếc hùi hụi cho mà xem. Cụ chủ bảo ông nào vắng mặt không chia...bởi vậy nên em cứ ăn trực nằm chờ ở đây. Nhìn ảnh cụ chủ giống người có họ với em lắm

vneseman

Xe lăn
Cụ cứ chém...đi sẽ tiếc hùi hụi cho mà xem. Cụ chủ bảo ông nào vắng mặt không chia...bởi vậy nên em cứ ăn trực nằm chờ ở đây. Nhìn ảnh cụ chủ giống người có họ với em lắm
THì chính là cụ ấy được tin ai cắm chốt ở đây sẽ được chia mà nên mới tung tin thế để đuổi bớt về. AI ngờ cụ lại bô bô ra thế này, chia cho mấy trăm cụ thì được cái vảy vàng không không biết =))

doanphucgt

Xe điện
Em vẫn xếp hàng ngay ngắn chờ kết quả ạ.

VietCuong1978

Xe tăng
THì chính là cụ ấy được tin ai cắm chốt ở đây sẽ được chia mà nên mới tung tin thế để đuổi bớt về. AI ngờ cụ lại bô bô ra thế này, chia cho mấy trăm cụ thì được cái vảy vàng không không biết =))
Ra vậy. Tưởng offer dư lào...hóa ra cũng xấu tính vãi

be bư

Xe ngựa
lần nào đến đoạn này cũng đứt phim :D

MK.D LUFFY

Đi bộ
E hóng tiếp chuyện cụ. Làng em cũng có kho vàng người tàu để lại, thập niên 50 có người tàu sang đào. Các cụ làng em phục kích, đến đêm thứ 4 thì kéo nhau ra bắt ông mgười tàu đọc mật khẩu, ông ấy đọc xong thì các cụ làng em chém đứt đầu luôn, ngôi mộ vẫn ở làmg em,, bây giờ gọi là mộ ông khách, dân làng bây giờ thờ cúng hơn mộ tổ. Mật khẩu người tàu đọc có lẽ các cụ phiên dịch sai nên vẫn chưa lấy đc. Người làng em vẫn kể thỉnh thoảng đất chỗ kho vàng hiện lên hẳn cót vàng, nhưng lại biến mất.
E hóng tiếp chuyện cụ. Làng em cũng có kho vàng người tàu để lại, thập niên 50 có người tàu sang đào. Các cụ làng em phục kích, đến đêm thứ 4 thì kéo nhau ra bắt ông mgười tàu đọc mật khẩu, ông ấy đọc xong thì các cụ làng em chém đứt đầu luôn, ngôi mộ vẫn ở làmg em,, bây giờ gọi là mộ ông khách, dân làng bây giờ thờ cúng hơn mộ tổ. Mật khẩu người tàu đọc có lẽ các cụ phiên dịch sai nên vẫn chưa lấy đc. Người làng em vẫn kể thỉnh thoảng đất chỗ kho vàng hiện lên hẳn cót vàng, nhưng lại biến mất.
các cụ làng cụ manh động quá...kkkk

HVS

Xe tăng
Ồ súng bắn bi mà loại nó nén bằng khí gas, sát thương cực kỳ cao, bắn chết người như chơi đó cụ.
vâng e biết chứ, nhưng trong bối cảnh gay cấn như vậy, lái xe còn có cả AK, thì em nghĩ cụ chủ trang bị K59 thêm dăm quả na nữa là vừa miếng