Thảo luận Địa chỉ rửa xe tin cậy

libra_dmg

Xe hơi
em thấy trên Lê Văn Lương đoạn gần hàng bia có treo biển Sonax Việt Dũng, ko biết có phải của cụ digium ko

ducleminh

Xe điện
Khu vực Minh Khai, Vĩnh Tuy có hàng nào rửa ổn ổn không nhỉ?

lexusgx460

Đi bộ
ban qua 689 lac long quan rua xe thu di, cho do moi mo,rua can than va sach se lam,dau tu hoa chat tot,nhung gia thanh lai re ,minh qua do rua xe thay toan xe dep tap trung o day,cua hang dong khach lam,minh bgio thanh khach quen o day roi.

KMN 2009 Slx

Xe tải
Bác cho em đăng ký một suất nhé, chiều nay em qua rửa. Bên bác làm việc đến mấy h nhỉ ?
Dạ vì sáng nay nhà hàng xóm tiến hành chát tường nên nhà e cũng ko kịp trở tay, mai lại phải nghỉ thêm 1 hôk nữa cụ ạ. Lần tới cụ tới sms e nhé, e sẽ "đền bù" vụ hôm nay dc ko ạ? Hihi, thanks cụ nhìu nhìu
Chiều nay em được dịp test thử chỗ 333 quan nhân, chất lượng tốt, nhân viên làm cẩn thận. Miễn phí lần đầu đúng như cam kết, nhìn chung em đánh giá cao chỗ này, tuy nhiên đường vào hơi lắt léo. Vote cho cụ Digium

dungsonax

Xe máy
C.Ty CP Báo Đỏ số 4/37 - Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy
Chỉnh sửa cuối:

nguyenviethoang

Xe hơi
Rửa xe ở báo đỏ Sonax Trần quốc Hoàn tương đối ổn nhưng ko chuẩn bằng trước đây( vì đã thay đổi chủ) trước đây Báo đỏ có Em Khánh rất khéo mời chào và quan tâm tới khách đến chăm sóc xe, nay em đó nghỉ lấy Chồng thì phải và đội ngũ quản lý mới, nhân viên cũng mới chưa được đào tạo kỹ nên chất lượng rửa xe cũng như chăm só nội ngoại thất kém hẳn mà giá cả thì đắt nhất HN( làm Nội ngoại thất), xe của tôi 7 chỗ mỗi lần vào rửa 85K / phát, có tháng rửa 4 lần cũng hơi sót nhưng đôi lúc hơi bực mình xe mình 7 chỗ Họ ko bao giờ dọn hàng ghế thứ 3 nếu ko nhắc nhở họ quên luôn vì đỡ 1 công đoạn, tóm lại cũng chỉ đạt 7/10 thôi được mỗi cái là HỌ rửa bằng nước máy cũng tạm yên tâm, Mời các cụ hôm nào ghé qua cho biết.

Báo Đỏ

Xe buýt
CS1: Số 4 Ngõ 37 Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy
Website
baodo.com.vn
Rửa xe ở báo đỏ Sonax Trần quốc Hoàn tương đối ổn nhưng ko chuẩn bằng trước đây( vì đã thay đổi chủ) trước đây Báo đỏ có Em Khánh rất khéo mời chào và quan tâm tới khách đến chăm sóc xe, nay em đó nghỉ lấy Chồng thì phải và đội ngũ quản lý mới, nhân viên cũng mới chưa được đào tạo kỹ nên chất lượng rửa xe cũng như chăm só nội ngoại thất kém hẳn mà giá cả thì đắt nhất HN( làm Nội ngoại thất), xe của tôi 7 chỗ mỗi lần vào rửa 85K / phát, có tháng rửa 4 lần cũng hơi sót nhưng đôi lúc hơi bực mình xe mình 7 chỗ Họ ko bao giờ dọn hàng ghế thứ 3 nếu ko nhắc nhở họ quên luôn vì đỡ 1 công đoạn, tóm lại cũng chỉ đạt 7/10 thôi được mỗi cái là HỌ rửa bằng nước máy cũng tạm yên tâm, Mời các cụ hôm nào ghé qua cho biết.

Mong Báo đỏ cơ sở mới làm ăn uy tín hơn cơ sở TQH, tôi hay rửa và chăm sóc xe ở TQH nhưng thật sự chỉ đạt 7/10 điểm thôi, về giá cả tôi ko bàn nhưng hãy làm tốt như trước tết Nhâm thìn( thời em Khánh Quảng Ninh làm) là ok.
Trước tiên xin cảm ơn bác đã ủng hộ dịch vụ của Báo Đỏ trong thời gian qua, cảm ơn bác đã đóng góp ý kiến để Báo Đỏ nâng cao chất lượng dịch vụ.

E xin trả lời bác mấy vấn đề như sau:

- Chất lượng dịch vụ: Từ trước đến nay chất lượng bên e vẫn vậy, luôn cố gắng để nâng cao.

- Chủ và quản lý: Vẫn chủ cũ, chỉ khác với trước kia là 2 chủ cổ phần bây giờ chỉ còn một chủ. Quản lý cũ ( Lê Anh Trung trước làm trên Sonax Đặng Thai Mai về Báo Đỏ làm từ tháng 9/2011).

- Thợ: Vẫn là hệ thống thợ cũ đã làm trên sonax Đặng Thai Mai về. Thời gian vừa qua do nhu cầu mở rộng cơ sở cũ và xây dựng thêm cơ sở mới nên có tuyển thêm một số thợ mới.

- Em nhân viên tiếp khách: Thưa với bác em Khánh không còn làm ở Báo Đỏ nữa, chưa lấy chồng.

Rất cảm ơn bác về những đóng góp trên.

Báo Đỏ

Xe buýt
Website
baodo.com.vn

Báo Đỏ

Xe buýt
Website
baodo.com.vn

CarCare 105

Xe tải

CarCare 105

Xe tải
Hehe, e đăng ký rửa free 1 lần ở Báo Đỏ vì cơ sở mới của bác Dũng ngay gần chỗ e, cụ TA có Free cho e lần đầu ko để e đăng ký với cụ nhé :D
He he, hay là E free lần thứ hai sau lần rửa đầu tiên nhé :21:

Gia_Khanh

Xe điện
Hôm nay vừa ra rửa chỗ Báo đỏ Trần Thái Tông về, e thấy nhà cửa đầu tư rất rộng rãi, khang trang, gặp cụ Dũng rất nhiệt tình, chu đáo, giờ e đã hiểu tại sao Báo đỏ có giá cao hơn nơi khác bởi vì tất cả mọi công đoạn đều chỉ dùng hóa chất của Sonax, cũng đáng đồng tiền bỏ ra. Vote cho một Địa chỉ rửa xe tin cậy !

Sukiyo

Xe hơi
Đắt mà rửa chuẩn, sạch sẽ thì đáng giá hơn nhiều mấy chỗ rẻ mà làm ăn bố láo.

dungsonax

Xe máy
Hôm nay vừa ra rửa chỗ Báo đỏ Trần Thái Tông về, e thấy nhà cửa đầu tư rất rộng rãi, khang trang, gặp cụ Dũng rất nhiệt tình, chu đáo, giờ e đã hiểu tại sao Báo đỏ có giá cao hơn nơi khác bởi vì tất cả mọi công đoạn đều chỉ dùng hóa chất của Sonax, cũng đáng đồng tiền bỏ ra. Vote cho một Địa chỉ rửa xe tin cậy !
Cảm ơn bác đã đánh dấu ủng hộ. Báo Đỏ sẽ cố gắng duy trì và nâng cao chất lượng để phục vụ ace OF ngày cang tôt hơn.

http://www.otofun.net/threads/375767-bao-do-hay-ton-trong-chiec-xe-chu-xe-se-ton-trong-ban

Chỉnh sửa cuối:

Teu beo

Xe tải
Em đang rửa xe chỗ Báo Đỏ Trần Thái Tông, cơ sở mới rất rộng rãi, hơn hẳn chỗ cũ về mặt bằng. Dịch vụ em chưa biết :)), nếu giống chỗ cũ thì rất tuyệt.

dungsonax

Xe máy
Em đang rửa xe chỗ Báo Đỏ Trần Thái Tông, cơ sở mới rất rộng rãi, hơn hẳn chỗ cũ về mặt bằng. Dịch vụ em chưa biết :)), nếu giống chỗ cũ thì rất tuyệt.
Vẫn là cơ sở bên e mở thêm để phục vụ nhu cầu của khách hàng thôi mà bác. Trước kia bên e chỉ có 1 cơ sở là số 4/37 Trần Quốc Hoàn ( diện tích có hạn) nên nhiều khi khách hàng qua rửa xe phải đợi chờ lâu làm mất thời gian của khách. Hiện tại thêm cơ sở mới tại số 86 lô D12 Trần Thái Tông ( ngã tư Trần Thái Tông - Duy Tân) diện tích nhà xưởng rất rộng rãi nên thời gian phục vụ rửa xe cho khách hàng sẽ nhanh hơn.
Về loại hình dịch vụ và chất lượng thì vẫn như Báo Đỏ Trần Quốc Hoàn bác ạ. Phương châm hoạt động của Báo Đỏ là củng cố và nâng cao chất lượng dịch vụ.