[Funland] Dịch vụ thử lòng người yêu

Liberty125.ie

Xe buýt
Đúng là xã hội hiện đại phát sinh ra nhiều dịch vụ ghê các cụ nhỉ, ngày xưa thì rộ thuê theo dõi xem có ngoại tình không, giờ là thử test tám chuyện.
--
Cô gái 20 tuổi ở Hà Nội quen bạn trai hồi tháng 9/2021 khi là sinh viên năm nhất. Yêu nhau hơn một năm, bạn trai ra trường vào TP HCM làm việc. Từ ngày yêu xa, cô gái luôn trong tâm trạng bất an, lo lắng vì thấy anh ít gọi điện, nhắn tin cũng rất lâu mới trả lời. Để giải tỏa tâm lý, cuối tháng 8, Trang quyết định chi 300.000 đồng thuê người "test lòng chung thủy" của bạn trai.

Trang cho biết người yêu cô làm IT, tính hướng nội, ngại giao tiếp nên gần như không bao giờ chủ động làm quen hay nói chuyện với người lạ khác giới. Với một số thông tin cơ bản như tuổi, sở thích của bạn trai do Trang cung cấp, người test nhập vai một cô sinh viên cùng ngành, kết bạn Facebook nhờ giúp đỡ.

"Biết là tài khoản tương tác chỉ là giả, tôi vẫn thấy ghen và thất vọng khi anh ấy đồng ý kết bạn và chủ động bắt chuyện hỏi han người đó sau một tuần tìm hiểu", Trang nói. Qua những lần trò chuyện, chàng trai nói mình chưa có bạn gái và thậm chí đã nhận lời đi chơi với "cô sinh viên".

Trang chụp màn hình, gửi cho bạn trai toàn bộ tin nhắn với cô gái lạ và tuyên bố chia tay dù cho anh ấy van xin, níu kéo.

Nguồn VnExpress

Taihoatu

Xe lăn
Lại là bọn tàu nhanh

ongtrumxd

Xe buýt
Cũng là 1 cách tốt, khi yêu thì nên thử, gắn air tag vào cái gì đó của ng yêu để tránh đi nhà nghỉ với thằng nào đó ko biết.
Cưới về đẻ con thì nhớ đi xét nghiệm ADN, đỡ nuôi tu hú :))

my.eb

Xe điện
Rỗi hơi + tốn tiền mà đi thử!

Tin thì sống cùng,không thì giải tán cho nhẹ. Chứ thử thế thì chục lần chết 9!

Cụ ông nào còn hoạt động bình thường mà chê cá tươi giơ tay em biết với!

ongtrumxd

Xe buýt

Giờ sống bằng niềm tin thì khó sống lắm, cần thu thập đủ thông tin để đưa ra cách xử lý và quyết định chính xác.

Langthang_Mercedes

Xe container

Thằng bé kia mã non thôi chứ số lạ mà nhắn tin đong đưa là em từ chối ngay. 1 là ngại bị vợ cài hai là sợ bị lừa đủ thứ qua mạng.

Chê thì cả 10 mèo không chê cá tươi nhưng tự mình vận đọng hãy nhai các cụ nhé, táp ngay là dính lưỡi câu ngay.

ongtrumxd

Xe buýt
Thằng bé kia mã non thôi chứ số lạ mà nhắn tin đong đưa là em từ chối ngay. 1 là ngại bị vợ cài hai là sợ bị lừa đủ thứ qua mạng.

Chê thì cả 10 mèo không chê cá tươi nhưng tự mình vận đọng hãy nhai các cụ nhé, táp ngay là dính lưỡi câu ngay.
Thật, quá non, gái mà ngon thì chỉ có mình nhắn tin tán tỉnh nó trước, chứ làm gì có chuyện nó nhắn tin trước =))=))
Còn loại để ava ngon mà nhắn tin trước chỉ có lừa đảo hoặc quảng cáo :))

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít

Trường hợp trong bài viết thì đều chưa vợ chưa chồng cả mà cụ. Chứ vợ con rồi thì phải nghiêm túc ngay.;)

Rivers

Xe container
Yêu xa lại còn vác mỡ để trước miệng con mèo, ngâu thế này thì sớm muộn thằng kia cũng bỏ thôi ;;)

xitruman

Xe buýt
Em mà là cu kia thì em kg bị lừa đâu. Người thật việc thật mà táng.
Ngày xưa mới yêu, vợ em lấy đt nháy máy trêu em để em xem có gọi lại không. Nháy tới cuộc thứ 3 là em chửi thề luôn. Hờ hờ.
Số nào có danh bạ em mới tiếp nhời.

Langthang_Mercedes

Xe container
Trường hợp trong bài viết thì đều chưa vợ chưa chồng cả mà cụ. Chứ vợ con rồi thì phải nghiêm túc ngay.;)
Chưa vợ thì bỏ đi 1 nhưng dính vào 2 còn đau khổ hơn nhiều. Vì thế các cụ nên trang bị kiến thức cho con mình cẩn thận. Vợ con rồi nhưng nhiều ông ăn tạp cũng ngâu bỏ mợ, đớp như thường, vậy mới dính câu.

3005

Xe tăng

Dịch vụ thử người yêu hiện giờ sử dụng các Facebook 100% như thật cụ à. Đầy đủ tương tác với bạn bè không thể phân biệt nổi. Không phải như mấy con bot tự động gửi tin nhắn lừa đảo trên facebook đâu. Tin nhắn thì do "chuyên gia thử" nhắn thủ công cũng khác bot lắm.
Có dịch vụ nó còn thuê hẳn acc thật của gái xinh để nhắn tin.

ongtrumxd

Xe buýt
Dịch vụ thử người yêu hiện giờ sử dụng các Facebook 100% như thật cụ à. Đầy đủ tương tác với bạn bè không thể phân biệt nổi. Không phải như mấy con bot tự động gửi tin nhắn lừa đảo trên facebook đâu. Tin nhắn thì do "chuyên gia thử" nhắn thủ công cũng khác bot lắm.
Có dịch vụ nó còn thuê hẳn acc thật của gái xinh để nhắn tin.
E nói thật nếu không phải tổng tài hay đại gia thiếu gia có Audi Mers miếc gì đó thì đừng nghĩ sẽ có gái xinh thật mà nó nhắn tin à ơi tán tỉnh mình trước =))

3005

Xe tăng
E nói thật nếu không phải tổng tài hay đại gia thiếu gia có Audi Mers miếc gì đó thì đừng nghĩ sẽ có gái xinh thật mà nó nhắn tin à ơi tán tỉnh mình trước =))
Nó không nhắn tán. Nó hỏi một thông tin nào đó liên quan đến profile hoặc công việc của các cụ. Xong vô tình tiện mồm hỏi đùa một câu là em nhắn nhiều thế này có phiền anh không, bạn gái anh đọc được có ngại không.
Ông nào bảo không sao đâu em, anh chưa có bạn gái là chết luôn.
Hoặc "anh giúp em nhiều quá, hôm nào em mời cafe cảm ơn anh được không" mà ừ cũng chết.

ongtrumxd

Xe buýt
Nó không nhắn tán. Nó hỏi một thông tin nào đó liên quan đến profile hoặc công việc của các cụ. Xong vô tình tiện mồm hỏi đùa một câu là em nhắn nhiều thế này có phiền anh không, bạn gái anh đọc được có ngại không.
Hoặc "anh giúp em nhiều quá, hôm nào em mời cafe cảm ơn anh được không" mà ừ cũng chết.
Test thế mà con ng yêu cũng ghen thì bó tay :)) thế tốt cho thằng kia

Langthang_Mercedes

Xe container
Về lý thuyết, gái nó quyết lừa thì cũng sẽ chết, quan trọng là trình thảo mai nó thế nào và các cụ tham ra sao thôi. Quan điểm của em đã ăn chơi thì tự mình đánh bắt xa bờ sẽ cơ bản tránh được lưỡi câu còn không thì ngoan luôn là xong.

hoviethung

Xe lăn
Đúng là xã hội hiện đại phát sinh ra nhiều dịch vụ ghê các cụ nhỉ, ngày xưa thì rộ thuê theo dõi xem có ngoại tình không, giờ là thử test tám chuyện.
--
Cô gái 20 tuổi ở Hà Nội quen bạn trai hồi tháng 9/2021 khi là sinh viên năm nhất. Yêu nhau hơn một năm, bạn trai ra trường vào TP HCM làm việc. Từ ngày yêu xa, cô gái luôn trong tâm trạng bất an, lo lắng vì thấy anh ít gọi điện, nhắn tin cũng rất lâu mới trả lời. Để giải tỏa tâm lý, cuối tháng 8, Trang quyết định chi 300.000 đồng thuê người "test lòng chung thủy" của bạn trai.

Trang cho biết người yêu cô làm IT, tính hướng nội, ngại giao tiếp nên gần như không bao giờ chủ động làm quen hay nói chuyện với người lạ khác giới. Với một số thông tin cơ bản như tuổi, sở thích của bạn trai do Trang cung cấp, người test nhập vai một cô sinh viên cùng ngành, kết bạn Facebook nhờ giúp đỡ.

"Biết là tài khoản tương tác chỉ là giả, tôi vẫn thấy ghen và thất vọng khi anh ấy đồng ý kết bạn và chủ động bắt chuyện hỏi han người đó sau một tuần tìm hiểu", Trang nói. Qua những lần trò chuyện, chàng trai nói mình chưa có bạn gái và thậm chí đã nhận lời đi chơi với "cô sinh viên".

Trang chụp màn hình, gửi cho bạn trai toàn bộ tin nhắn với cô gái lạ và tuyên bố chia tay dù cho anh ấy van xin, níu kéo.

Nguồn VnExpress
Dùng vàng thử gái. Dùng gái thử đàn ông thì hầu như ai chả dính. Cứ test kiểu đó thì em khó mà kiếm được ai đâu?

phuongmit

Xe cút kít

1 người nhiều kinh nghiệm cho hay :))