Chi hội Điểm danh hội For Escape

Phuong Ho

Xe tăng
hơ hơ các bác thành lập hội đốt xăng à :)
Cho em đăng ký phát: VA2, 29U7688, 0903434499
thấy chưa, em đã bảo rồi.... lãnh đạo thể nào cũng đến thăm hỏi anh em ...rôm rồi rôm rồi ... zô tiếp đi các bác :) (b)(b)(b)(b)

trungtuan_nt

Xe tải
Hà Lội lắm, Xuống biển off đi các kụ ơi. Xăng hạ giá zùi.....các kụ đốt nhoè
:6::6::6:
(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)

For Escape

Xe buýt
@Phuong ho thế thì mai em đăng kiểm ở gần nhà em vậy em đăng kiểm ở 3-2 cho gần bác nhẹ́ hẹn bác khi khác nhé

Chỉnh sửa cuối:

Phuong Ho

Xe tăng
đăng ký tiếp đi các bác ...(b)

Phuong Ho

Xe tăng
http://otofun.com/showthread.php?p=996890#post996890

em có cái này các bác thống nhất ko ??

Xin phép các bác lãnh đạo OF cho mở chi hội Ford Espce (Ford Club)
Dạ tình hình là thế này , e thấy có bác For Escape mới mở thớt "Điểm danh hội Ford Escape" rất hay và tập hợp đc 1 cơ số các bác đang đi or yêu thích xe Ford nói chung và Escae nói riêng. Bọn em đang tính tổ chức offline sau khi tụ tập được đông đủ 1 chút
Hiện tại thớt này đã được move đến chuồng này "Otofun Forums > FunLand > Khu vực sinh hoạt của các Chi hội > ### Các hội khác". tuy nhiên em thấy để trong khu vực này hơi kín và khuất , các member (fan của Ford) không biết thì rất khó nhìn . Vậy bằng công văn này em mạo muội đề xuất mong các bác cho phép bọn em được có 1 thớt riêng tên là "Chi hội Ford Escape" nằm trong phần "Khu vực sinh hoạt của các Chi hội " với mục tiêu có 1 sân chơi lành mạnh cho các thành viên yêu xe Ford đặc biệt là Ford Escape tham gia, trao đổi kinh nghiệm, giao lưu vơi nhau ạ.
Nếu đc bọn em xin trân trọng cảm ơn các bác . Thanks các bác nhiều. Chúc các bác luôn vui vẻ và có nhiều sức khỏe để điều hành OF của chúng ta ngày càng phát triển ....

Thanks once again...

tandonhat

Xe đạp
E tham gia với ESC 2.0 65M-1819 đời 04 màu đỏ yếu nhất nhà(b)(b):41:

Chỉnh sửa cuối:

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Cái này em move vào cho đúng nội quy :(, trước mắt tuần sau AE ếch làm quả off loanh quanh đâu đó cho vui xem thế nào, bác Phuong Ho lead vụ này nhé :)

http://otofun.com/showthread.php?p=996890#post996890

em có cái này các bác thống nhất ko ??

Xin phép các bác lãnh đạo OF cho mở chi hội Ford Espce (Ford Club)
Dạ tình hình là thế này , e thấy có bác For Escape mới mở thớt "Điểm danh hội Ford Escape" rất hay và tập hợp đc 1 cơ số các bác đang đi or yêu thích xe Ford nói chung và Escae nói riêng. Bọn em đang tính tổ chức offline sau khi tụ tập được đông đủ 1 chút
Hiện tại thớt này đã được move đến chuồng này "Otofun Forums > FunLand > Khu vực sinh hoạt của các Chi hội > ### Các hội khác". tuy nhiên em thấy để trong khu vực này hơi kín và khuất , các member (fan của Ford) không biết thì rất khó nhìn . Vậy bằng công văn này em mạo muội đề xuất mong các bác cho phép bọn em được có 1 thớt riêng tên là "Chi hội Ford Escape" nằm trong phần "Khu vực sinh hoạt của các Chi hội " với mục tiêu có 1 sân chơi lành mạnh cho các thành viên yêu xe Ford đặc biệt là Ford Escape tham gia, trao đổi kinh nghiệm, giao lưu vơi nhau ạ.
Nếu đc bọn em xin trân trọng cảm ơn các bác . Thanks các bác nhiều. Chúc các bác luôn vui vẻ và có nhiều sức khỏe để điều hành OF của chúng ta ngày càng phát triển ....

Thanks once again...

For Escape

Xe buýt
Cái này em move vào cho đúng nội quy :(, trước mắt tuần sau AE ếch làm quả off loanh quanh đâu đó cho vui xem thế nào, bác Phuong Ho lead vụ này nhé :)
thế thì nhất rồi ! bác ho hào một tiếng phụ cho bác Phuong ho nhé . bác hô một câu bang anh em hô 10 câu đấy . phỉa thế chứ em thấy escape co nhiều trên otofun mà không có nổi một chôn dung thân thì buồn quá !! vote cho Escape club nào anh em !!!!(c)

nhacsi

Xe tải
vote cho ếchclup ! em ủng hộ cả hai tay :6::6::6:

Phuong Ho

Xe tăng
Vâng bọn em sẽ cố hết sức mình .... thứ 7 sẽ có danh sách chính thức ạ :)

evikins

Xe buýt
Website
www.vnav.vn
Túm là gọi hết các loại Ford vào thành Hội Fò (b)(b)
Trong hội Fò có chi hội ESC phải không nhỉ ?

Phuong Ho

Xe tăng
Vâng , welcome tất cả các bác thích chơi Fò, đang chơi Fò, sắp chơi Fò đặc biệt là Fò Ếch kếp ạ ... (b)

mr_hieu1

Xe điện
em cũng muốn tham gia nữa cơ !
em chưa có xe nhưng muốn tham gia để xem bác nào phá xe nhanh nhanh em con thanh lí hộ !!
:))

nhacsi

Xe tải
bác chủ thớt đâu rồi, chốt danh sách đi để còn uống rượu nào (b)(b)(b)

Phuong Ho

Xe tăng
Bác For Escape ơi, chốt danh sách làm cái invite mời tất cả AE OF lên lịch off đi bác ơi ... em nghĩ chiều thứ 6 tuần sau là đẹp đấy ... địa điểm Bia 19 Hoàng Diệu - CLB Quân đội (đỗ đc nhiều xe thoải mái). Bác thấy có đc không ạ .... AE cho cái biểu quyết nhỉ ???(b)(b)(b)(b)

For Escape

Xe buýt
ok em đồng ý ! nhưng em muốn anh em có môt buổi gặp mặt va cafe nháp trước để khi uống bia được vui vẻ hơn các bác có đồng ý không ạ . có thể vào một buổi trưa trogn đầu tuần này cá bác thấy sao aaaaaj. cũng là để tìm một chỗ cafe làm đại bản doanh anh em hang tuần găp mặt cafe ạ
Đề nghị bác nào còn thiếu số dt thì bỏ xugn giúp em cái để khi nào off em còn gõ cửa các bác nào. bác nào có ý kiên gì thì góp ý cho bọn em nhé

Chỉnh sửa cuối:

nhacsi

Xe tải
theo em thì triển khai bia luôn, có bia cho dễ gần, hôm khác cafe, mà ko có bia ban lãnh đạo ko đồng ý đâu ! :21:
Số ĐT của em: 0917705555

Phuong Ho

Xe tăng
em thì thế nào cũng đc , nhưng trong tuần ai cũng đi làm, em sợ hơi khó tụ... chiều thứ 6 cuối tuần đẹp nhất đấy bác ạ ...14/11 đấy bác ạ... bác là chủ thớt, lại nhiều tuổi đứng đắn nhất, bác làm giúp bọn em 1 cái giấy mời họp mặt cho hoàng tráng được không bác .... bọn em tính nhờ cả vào bác thì mới xôm được ... hôm đó em tính mời ca sĩ Lệ Quyên tham dự là đẹp nhất bác nhỉ .... các lần sau có thể gây quỹ sau hoặc theo thể thức Góp bachốp truyền thống tiến hành .. OK bác ?? (b)(b)(b)(b)