[Funland] Điện thoại quốc dân A40 - 50 - 60

tuangiga31mes2c

Xe container
Em đặt hàng A40 rồi, sau đó bắn thử xem nó như thế nào các cụ nhá. Chứ em không ưng mấy cụ trên này chưa bắn thử phát nào đã chê anh Q lên bờ xuống ruộng kkk

asukapvt

Xe hơi
Em cũng thấy khá lạ là cu Quảng nổ với các sản phẩm của BKAV chả khác mấy so với chiến dịch truyền thông của Việt Á PCR Testkit năm ngoái, tất nhiên quy mô và mức độ tác động nó khác nhau một trời một vực nhưng đều là ăn không nói có, quảng cáo tuyên truyền sai sự thật. Vậy mà BKAV với cu Quảng vẫn sống nhe từ 2015 đến giờ, chả thấy ai kêu ca lừa đảo, không ai lên tiếng bảo vệ người tiêu dùng :))
Căn bản là sản phẩm của nó thì có ai dùng đâu ngoại trừ cái bkav thì hiện tại chỉ còn cơ quan nhà nước dùng. Mấy cái xét nghiệm bằng nước bọt hay máy thở sau cũng tịt có gì đâu.

asukapvt

Xe hơi
Tầm 2tr5 đến 3tr là e quất con a40
Em nói thẳng lắp ráp đúng ở vn thì còn tạm chấp nhận được. Bây h odm nước lạ, chơi con chip helio g85 từ 2 3 năm về trước mà hét 4 tr thì ngáo đá vãi. Năm nay thì 4 triệu nếu mediatek thì cũng phải là dimensity rồi.

chanthat123

Xe tăng
Em nói thẳng lắp ráp đúng ở vn thì còn tạm chấp nhận được. Bây h odm nước lạ, chơi con chip helio g85 từ 2 3 năm về trước mà hét 4 tr thì ngáo đá vãi. Năm nay thì 4 triệu nếu mediatek thì cũng phải là dimensity rồi.
Hợp đồng ký nhập lô từ năm kia, năm nay mới chuyển tiền nên vẫn chỉ nhận dc thế thôi

Lạ quá!
Mọi lần cứ Bphone ra mắt điện thoại em thấy diễn đàn kiểu gì cũng có vài thớt dìm hàng Bphone. Nay em mới biết có tin cụ Quảng lại ra mắt điện thoại, lần này cụ ấy gọi là dòng điện thoại quốc dân, dòng A40 , A50, A60. Thế mà diễn đàn tịnh không thấy thớt nào.
Không hiểu có gì đó khác trước hay sao? Em vừa tìm link cụ Quảng và Xuân Bắc livestream ra mắt:

Em thì chỉ nhìn đơn giản, sau nhiều tên tuổi của Việt Nam trong ngành điện thoại ra đời rồi biến mất, thì cụ Quảng hơn về mặt kiên trì với mục tiêu của mình dù chưa biết đích cuối thế nào.
View attachment 6758763
Điện thoại mà chỉ có nghe nhưng ko thấy bao giờ vẫn đc gọi là quốc dân ah. Vẫn style đấy 😂

Phỡn

Xe tăng
Theo thuyết âm mưu em hóng được thì do làm nhiều dự án ngân sách, thu được nhiều xèng từ nhà nác, giờ muốn làm đẹp sổ sách để còn chung cnb chi thì nghĩ ra cách này, nhập vài trăm con điện thoại, vài trăm cái tai nghe từ khựa về, đóng logo rồi làm một màn ra mắt hoành tráng, sau đó là phù.. một cái báo cáo tài chính lỗ vài trăm tỏi, vài ngàn tỏi do đầu tư sản xuất điện thoại, tai nghe. Quá hợp lý đi ấy chớ.
Thuyết này nó lại hợp lý quá :))

Anh Quẳng bom này đến cái tên sp cũng nhái nốt thì sp chính chủ kiểu gì?
Sao anh không đặt Q40 50 60 có phải có bản chất của anh trong đó một tí không =))

--Lamborghini--

Xe lăn
Cụ tưởng em nói đểu ạ? Em nói thật đấy
Vâng, đến cái ảnh cũng phải ăn cắp thì lõi ở mồm thằng Q bom thôi.
Lần nay máy vừa giới thiệu đã bị cđm soi ra con máy i hịt của mấy anh ít xa ren nhưng chắc cùng mẹ tầu sx ra cả.
Mà như này thì có nghĩa là oder từ a-z nó mới thế và giá nó mới rẻ được.

namcuifTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Em nhận xét thế này:
1. Mọi người không ghét cái đt, mà ko thik Q, chủ yếu là do quảng cáo quá đà cho sp, so với A với S, rồi tốt nhất thế giới ..v..v.. thế nên dân mạng mới quay ra ném đá. Trên thực tế em chưa thấy ai dùng Bphone ngoài xh cả, các cụ thì em không biết
2. Diệt virus: hồi xửa hồi xưa cái BKAV đời đầu đời 2 gì đó em có cài, nhưng sau đấy thôi. Đến giờ em đang làm IT trong 1 ngân hàng, thì thấy ngành NH với tài chính chả có ai dùng cả, toàn thấy dùng của bọn tây lông
3. Cái phần mềm bluezone, đó là một nỗi nhục cho cái tham vọng 4.0 của nước nhà, vì từ lúc cài đến giờ, sau này tự "diễn biến" thành PC-covid, em chưa thấy nó có bất cứ cái tác dụng nào, ngoài việc quét mã QR mà trên zalo hay các phần mềm khác vụ này quá đơn giản
4. Mảng smarthome với các giải pháp khác cho chính phủ: ko nhận xét vì ko biết, nhưng em cũng ko thấy các cty ngoài dùng cái gì của BKAV mấy

vnposh

Xe container
Lạ quá!
Mọi lần cứ Bphone ra mắt điện thoại em thấy diễn đàn kiểu gì cũng có vài thớt dìm hàng Bphone. Nay em mới biết có tin cụ Quảng lại ra mắt điện thoại, lần này cụ ấy gọi là dòng điện thoại quốc dân, dòng A40 , A50, A60. Thế mà diễn đàn tịnh không thấy thớt nào.
Không hiểu có gì đó khác trước hay sao? Em vừa tìm link cụ Quảng và Xuân Bắc livestream ra mắt:

Em thì chỉ nhìn đơn giản, sau nhiều tên tuổi của Việt Nam trong ngành điện thoại ra đời rồi biến mất, thì cụ Quảng hơn về mặt kiên trì với mục tiêu của mình dù chưa biết đích cuối thế nào.
View attachment 6758763
"Công ty chúng tôi được các OFer xếp hạng B, nhưng sản phẩm của chúng tôi chỉ có hạng A". :D

Trương tam phong

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cứ hão, cụ có chém được như này không

CEO BKAV Nguyễn Tử Quảng: "Công nghệ Bphone giúp con người trở nên nhân văn hơn"
Nói đúng quá còn gì nữa. Bớt chém , ném đá lão ấy đi là nhân văn rồi.
Việc ai người ấy làm chính là nhân văn, không hiểu gì cả, không biết gì về đối tượng mà ném đá, chửi đổng chính là tội ác. Lão Q này có lẽ rút ra được điều này nên nói mát nhiều người.

tratida

Xe container
Em đang dùng con LG, đc cho con b86 năm ngoái. Thấy dùng cũng được. Ram yếu nên chrome thi thoảng bị đứng.
Dùng hàng ngày chụp choẹt khá đẹp, ko cần chỉnh trc khi cúng fb. Màu sắc thì có tý nắng cũng đẹp same same máy cơ. Nhưng đấy là nhìn qua thôi, zoom ảnh lên chắc chắn thấy sạn. Nó làm e nhớ đến con Nokia chạy Symbian ngày xưa của em. :))) chụp cận cảnh màu sắc ảo diệu vô cùng mà lúc cho lên máy tính nhìn thì ảnh vỡ từa lưa. Cũng bền. Mấy lần rơi sml hên không sao.
Nhưng cái viền dưới nó mỏng quá vuốt bị vướng vướng, cấn cấn kiểu gì. Em hiểu tại sao các hãng nó đều cho tràn viền lên trên mà a Quảng thích ngược đời cho nó quay xuống dưới. Đây không phải sáng kiến. Mà là dùng thiết kế đó bất tiện.
Máy ko mạnh, dùng kiểu doanh nhân thì được nhưng mà chơi game chắc ko ổn (game e chưa thử vì giao dịch cv là chính)
Nói chung mong anh Q bớt nổ chứ nổ quá thế này sp có chấp nhận được vẫn bị ghét thôi.
được cho còn chê tơi bời thế này

atk234

Xe tăng
Điện thoại giờ cũng nhiều thương hiệu, nhàm nên a Quảng ra cũng k còn nhiều sự quan tâm nữa.

rangerlott

Xe tải
Website
chongthamsepna.com
được cho còn chê tơi bời thế này
Có mùi chê à bác? :))) em thấy dùng được mà. Khen thế còn gì. Nếu ko phải mấy bác game thủ thì dùng ok mà, còn thích chụp choẹt như em thì ưng. Sáng nay em cho nó lộn nhào mấy vòng từ trên giường xuống tưởng toang con màn mà hên ko sao. :))) chắc định quật vì hôm qua dám dè bỉu

Balantines17

Xe hơi
Em dự doanh số xách dép joy 2+, joy 3, joy 4 của anh Vin nên còn lâu mới đc là đt quốc dân. Gọi là đt bkav dân thì đúng (vì bị cty ép mua), nhưng đen là bkav lượng nhân viên là hạt cát với Vin

X0000

Xe tăng
Công ty bảo mật hàng đầu Việt Nam tự phong, mà có cái web vừa mới lập Breport.vn lại bị leak (hoặc hack) hết thông tin các user
Lại lên báo lấp liếm, và quan trọng nhất là không một lời xin lỗi khách hàng

Lạ quá!

View attachment 6758763
Chán lắm rồi cụ ạ. Em đọc toét hết mắt tin về cái airB của anh ấy rồi. Bán cái gì cubgx được, ai chửi cũng được, nhưng phải bán được hàng như điện thoại vin ấy, vừa bán vừa tặng, vừa ép rồi đến lúc ngừng bán vẫn cháy hàng là được.

Húp sụp sụp

Xe điện
Thằng này bản chất khác éo thì thằng mồm nhệch Việt Á
Bọn cấp việc cho nó làm sao không bảo nó bớt mồm đi cho dân đỡ ức chế :)

HD1003

[Tịch thu bằng lái]
Em đặt hàng A40 rồi, sau đó bắn thử xem nó như thế nào các cụ nhá. Chứ em không ưng mấy cụ trên này chưa bắn thử phát nào đã chê anh Q lên bờ xuống ruộng kkk
Ơ....em tưởng bán sẵn rồi chứ nhỉ? Mua cho f1 nó dùng.à chưa thấy thông tin hay quảng cáo gì cả.