độ start stop engine xế hộp

Huy08

Xe buýt
Cái này có bác Trungmytu hội Civic độ cách đây 4 năm roài, k ảnh hưởng gì cả. Cụ ra Longthinh lắp cũng ok, hàng Thái zin lun

aston_martin123

Xe tăng
Các bác cho em hỏi có bộ nào chỉ có tính năng khởi động không dùng chìa không ạ, tức là em vẫn dùng chìa khóa cơ để bật acc và on, còn khi khởi động bằng nút bấm phải có khóa từ bên cạnh thì mới nổ máy được?

techboy

Xe hơi
Các bác cho em hỏi có bộ nào chỉ có tính năng khởi động không dùng chìa không ạ, tức là em vẫn dùng chìa khóa cơ để bật acc và on, còn khi khởi động bằng nút bấm phải có khóa từ bên cạnh thì mới nổ máy được?
nếu cụ vẫn dùng chìa để cắm vào ổ khóa bật acc và on thì cụ vặn thêm 1 nấc nữa để đề nổ máy luôn, lắp nút start làm gì lại phải thêm thao tác ấn nổ máy~X(

aston_martin123

Xe tăng
nếu cụ vẫn dùng chìa để cắm vào ổ khóa bật acc và on thì cụ vặn thêm 1 nấc nữa để đề nổ máy luôn, lắp nút start làm gì lại phải thêm thao tác ấn nổ máy~X(
Em thích kiểu như xe máy ý. Với lại phải có khóa từ bên cạnh thì mới nổ được máy cho nó an toàn

Hung Hero 85

Xe hơi
Cụ này chạy theo công nghệ quá nhỉ

ta87hk

Đi bộ
chế thế này bảo sao hay cháy nổ oto là phải

buihieu1989

Xe tăng
Website
buihieu.com
theo em thì thực sự bác thích (cực thích) thì chơi rắc rối lắm bác ạ. em từng lắp cho camry 3.5 có mỗi viên nam châm bằng đầu đũa mà chập chà chập chờn ko ổn định, cuối cùng cũng phải gỡ ra. đôi khi mất an toàn. Mà bộ này ko hề rẻ chút nào bác ạ

xeom75

Xe hơi
Có Bác nào lắp được bộ ALI-ST800 hệ thống báo động xe thông minh Keyless (start - stop) này không? Lắp giúp E với. bộ này e mua của bác colormatiz, tinh năng như xe xịn, tính năng E nó như sau:
* Tự động đóng và mở cửa sổ trời, kính xe
* Động cơ bắt đầu từ xa
* Gần khóa / mở khóa kiểm soát
- mở khóa tự động khi bạn đang ở gần xe.
* Gần phạm vi 2-3 mét;
* nút start keyless siêu mỏng (4mm)
* ST800 có thể lắp thêm mô-đun để điều khiển các tính năng khác.
* điều khiển từ xa thông minh siêu mỏng dày 6mm.
* Sốc cảm biến
* Đèn xe chiếu sáng khi cửa được mở khóa và mở.
* Tiếng còi báo động kỹ thuật số
* Anti-trộm (lập trình thiết bị chống sự thay đổi)
* Khóa rung tâm tự động hóa (phanh Driven / đánh lửa khóa cửa an toàn);
* Khẩn cấp khi ở ngoài xe;
* co phím nhập mã hệ thống hồng ngoại Kỹ thuật số phím ngoài xe
day la hinh anh cua e no va so do lap dat.
Ah. xe e la i 30 nhé. Thank các bác.
em là em cũng khoái cái vụ này lắm mai alo bác bean cái xem xe em có làm được không vì trước em cũng có hỏi rồi cũng thợ bảo điện con Cruze nhà em chuối nên em lại đi về hic.

SON NGOC

Xe tải
Cụ Techboy còn ở trên này k ạ? Nếu có cho em hỏi là hiện giờ bộ smart key của xe cụ còn vận hành tốt không? Em đang máu nhưng vẫn còn 1 chút lăn tăn. Em xe cỏ thôi nhưng cũng yêu công nghệ và thích cái mới, cái hiện đại lắm cụ ạ. K chơi sao biết nó hay dở cụ nhỉ?

vitomxau

Xe container
Cụ Techboy còn ở trên này k ạ? Nếu có cho em hỏi là hiện giờ bộ smart key của xe cụ còn vận hành tốt không? Em đang máu nhưng vẫn còn 1 chút lăn tăn. Em xe cỏ thôi nhưng cũng yêu công nghệ và thích cái mới, cái hiện đại lắm cụ ạ. K chơi sao biết nó hay dở cụ nhỉ?
Cụ phải tag tên vào như này này :D Thêm @ vào trước nick cụ định tag ấy :D