Chi hội Đôi lời về đặt cọc xe CR-V 2018

tlv

Xe tải
..... Hợp đồng của em t5 mà sale báo có xe từ hôm qua rồi nhưng thêm 10tr thì thôi, em từ chối và chờ. Nhưng công nhận phong cách bán hàng của các đại lý HD quá đáng yêu và bất ngờ luôn, ko tưởng tượng được
Rất đáng yêu cụ nhỉ......, . Đáng yêu thế mà cụ tiếc 10tr làm giề....

GlcHaNoi

Đi bộ
E cọc từ tháng 2, phải mua thêm gói phụ kiện 20 củ các cụ ạ. Các cụ thế nào

tlv

Xe tải
Chốt lại là sẵn xe, quan trọng là cụ nào máu và mạnh tay hay ko thôi.

AlloHN

Xe máy
E cọc từ tháng 2, phải mua thêm gói phụ kiện 20 củ các cụ ạ. Các cụ thế nào
Trong hợp đồng của cụ ghi là phải mua gói pk ạ? :T Em tưởng cụ nào thích nhận sớm thì phải mua phụ kiện thôi.

Tran The Huan

Xe hơi
Em cũng kí bên HDGP đây cụ ơi, nhưng em sale của em cũng tử tế. Như vậy là cụ với em chắc đi kí hợp đồng trong cùng 1 tuần. Nhưng em sale của em nói luôn là L khó giao ngay từ đầu rồi nên em chuyển qua G. Hôm kia em có nói chuyện với sale. Đợt 1 này về có gần chục xe CRV ở HDGP thôi nhưng mà là các suất thân quen mút hết rồi. Ko đến lượt khách bình thường như mình kkkk. Đầu t4 xe sẽ về tiếp nên khả năng cao cụ sẽ nhận trước t6 thôi. Hợp đồng của em t5 mà sale báo có xe từ hôm qua rồi nhưng thêm 10tr thì thôi, em từ chối và chờ. Nhưng công nhận phong cách bán hàng của các đại lý HD quá đáng yêu và bất ngờ luôn, ko tưởng tượng được
chứng tỏ có rất nhiều xe chứ không đến nỗi quá khan hiếm như sale báo, quan trọng vẫn luẩn quẩn trong cái bài mua phụ kiện của sale thôi. Sale honda thừa biết mấy tháng nữa không bán nhanh còn chả có nhiều đơn đặt hàng mà bán. Cụ nào không vội thì chờ 2-3 tháng nữa, có nhiều bài hay để xem, nhiều lựa chọn để mua.

long khuat vinh

Đi bộ
Rất đáng yêu cụ nhỉ......, . Đáng yêu thế mà cụ tiếc 10tr làm giề....
chứng tỏ có rất nhiều xe chứ không đến nỗi quá khan hiếm như sale báo, quan trọng vẫn luẩn quẩn trong cái bài mua phụ kiện của sale thôi. Sale honda thừa biết mấy tháng nữa không bán nhanh còn chả có nhiều đơn đặt hàng mà bán. Cụ nào không vội thì chờ 2-3 tháng nữa, có nhiều bài hay để xem, nhiều lựa chọn để mua.
Em tỉnh lắm cụ ạ. Vừa xong sale đã gọi em cb nhận xe.
Theo em để ý thì xe ko đến mức khan lắm nhưng 1 tuần đại lý chỉ trả khoảng 10 con thì vô tình tạo sức ép và tâm lý chờ đợi cho người mua. Nên sale cơ hội làm tiền ae. Các cụ cứ btinh, cụ nào đặt G như e chắc chắn sẽ nhận xe sớm

chuabaogio6789

Xe hơi
b
bản L quá hot luôn cụ ạ. Đợt này mỗi đại lý có khoảng 30 con crv thôi. E đi đặt từ tuần đầu tháng 3 sale đã báo hết sạch L. Muốn lấy phải chờ sang t6 t7 rồi. Nên em quyết G. Hôm qua sale đã gọi có xe rồi nhưng quá bựa là lấy ngay thì thêm 10 củ...em thấy chối ko tả được. Rất bực mình nhưng bảo thôi a chờ đợt sau vì đã lỡ kết rồi nên ko rút hd
10 củ cho ban G mà cụ cũng lăn tăn thì e chịu cụ! Đầy người muốn hơn mà k có kia kìa! 10 củ thi vừa đủ lắp thêm mây cái cần thiết

long khuat vinh

Đi bộ
10 củ cho ban G mà cụ cũng lăn tăn thì e chịu cụ! Đầy người muốn hơn mà k có kia kìa! 10 củ thi vừa đủ lắp thêm mây cái cần thiết
sao lắp đủ bạn, phụ kiện mình đã mua hết hơn 40 củ rồi. 10 củ này là lót tày ngoài nhé nếu muốn lấy sớm. Mua PK thì chả tiếc gì kể cả đắt hơn 5 7 lần ở ngoài nhưng tiền kiểu lót tay, làm lợi cá nhân thì mình ko đồng ý tí nào. Từ chối xong vẫn có xe như thường vì thế khuyên các cụ bình tĩnh mà đợi thôi

chuabaogio6789

Xe hơi
sao lắp đủ bạn, phụ kiện mình đã mua hết hơn 40 củ rồi. 10 củ này là lót tày ngoài nhé nếu muốn lấy sớm. Mua PK thì chả tiếc gì kể cả đắt hơn 5 7 lần ở ngoài nhưng tiền kiểu lót tay, làm lợi cá nhân thì mình ko đồng ý tí nào. Từ chối xong vẫn có xe như thường vì thế khuyên các cụ bình tĩnh mà đợi thôi
À đấy là cụ thích độ! E thì cọc lâu r.sale báo dc 10tr km, k mất tiền pkien vẫn lấy xe lô đầu.sale bảo là nếu dc thi e ủng hộ chi thêm 5-10tr mua thêm pkien đê chị có nói lại vs sếp là đã có tư vấn cho khách ( cái này tuỳ ý k bắt) .e đồng ý luôn coi như la ra lộc vì sale làm an đàng hoàng..sang tuần e nhận xe

long khuat vinh

Đi bộ
À đấy là cụ thích độ! E thì cọc lâu r.sale báo dc 10tr km, k mất tiền pkien vẫn lấy xe lô đầu.sale bảo là nếu dc thi e ủng hộ chi thêm 5-10tr mua thêm pkien đê chị có nói lại vs sếp là đã có tư vấn cho khách ( cái này tuỳ ý k bắt) .e đồng ý luôn coi như la ra lộc vì sale làm an đàng hoàng..sang tuần e nhận xe
thế sale của cụ quá yêu luôn ý! chúc mừng cụ

Tran The Huan

Xe hơi
thế sale của cụ quá yêu luôn ý! chúc mừng cụ
cụ ở trên nhận xe mừng quá quên rằng các hãng khác mua xe còn được tặng phụ kiện, đằng này không tặng gì là đại lý đã lãi lắm rồi. Cháu chưa hiểu cái xe cẳ đăng ký gần 1tỉ 2 mà người có tiền nhiều quá hay sao ý tranh nhau mua như mớ rau, nộp thêm tiền để mua, mua nhiều quá không có hàng để bán.

Mr Zino

Xe đạp
Toàn chài mồi nhau không nhỉ.
Còn đâu câu thuận mua vừa bán nữa, cứ ghi rõ trong hợp đồng là tốt nhất.
Đỡ loằng ngoằng.
Ý kiến riêng của em mấy cụ ạ

chuabaogio6789

Xe hơi
cụ ở trên nhận xe mừng quá quên rằng các hãng khác mua xe còn được tặng phụ kiện, đằng này không tặng gì là đại lý đã lãi lắm rồi. Cháu chưa hiểu cái xe cẳ đăng ký gần 1tỉ 2 mà người có tiền nhiều quá hay sao ý tranh nhau mua như mớ rau, nộp thêm tiền để mua, mua nhiều quá không có hàng để bán.
Vâng cụ! Theo logic thì nó là vậy! Nhưng với trường hợp crv lần này thi nó lại ngang trái vậy đó! Hãng cũng k có bắt minh mua, chả qua là cai xe nó hot quá nên moi người cứ đâm đầu vào mua thôi! Người này k mua thì có ngay người khác mua luôn! Cũng vì cái xe nó hay cụ ạ

VuTuanBao

Xe đạp
Tiền có sẵn mă phải chờ như thời bao cấp bực thật. Nếu không thoải mai nên nghiên cứu mua dòng khác các cụ ạ. Thấy Mít Outlander bản mới 7 chỗ cũng được, xe sẵn.

Bố già vn

Đi bộ
Em cũng kí bên HDGP đây cụ ơi, nhưng em sale của em cũng tử tế. Như vậy là cụ với em chắc đi kí hợp đồng trong cùng 1 tuần. Nhưng em sale của em nói luôn là L khó giao ngay từ đầu rồi nên em chuyển qua G. Hôm kia em có nói chuyện với sale. Đợt 1 này về có gần chục xe CRV ở HDGP thôi nhưng mà là các suất thân quen mút hết rồi. Ko đến lượt khách bình thường như mình kkkk. Đầu t4 xe sẽ về tiếp nên khả năng cao cụ sẽ nhận trước t6 thôi. Hợp đồng của em t5 mà sale báo có xe từ hôm qua rồi nhưng thêm 10tr thì thôi, em từ chối và chờ. Nhưng công nhận phong cách bán hàng của các đại lý HD quá đáng yêu và bất ngờ luôn, ko tưởng tượng được
E ko cọc mà HDGP bảo a muốn nhận xe bản L giữa T4 thì thêm gói PK 60 củ, khi nào xe về họ báo. Ko biết ntn nữa, mơ hồ quá...

Bố già vn

Đi bộ
Cụ cho e xin số của sale này với nhé. Thanks cụ trước ạ!

traxudoai

Xe đạp
Sale nói hợp đồng t5-6 mà chịu bỏ tiền ra thì giữa t4 nhận. Đồng nghĩa với việc 1 cụ đã kí trước đó hợp đồng ghi t4 sẽ bị sale cho chờ sang đợt sau.
Bao nhiêu cũng kí hết, biết không giao được cũng kí, rồi ép phụ kiện kiếm tí =))
Em lên hợp đồng bản L với hd giai phong tuần đầu t3, ghi giao t6. Để xem làm ăn thế nào :-w
Em cũng cọc bản G với Hon Da giai phong, hd ghi t6 giao xe, ko biet co bi tang 5Tr ko! Nếu tăng el mua nưa

traxudoai

Xe đạp
10 tr mua phụ kiện, mình lấy lọc, dầu được ko nhỉ các cụ! Phụ kiện báo đát lòi