Đồng hồ đo xăng Mondeo sai hay cháu lái giỏi quá?

Chuong ga

Xe buýt
Hơ hơ chắc sắp bán xe nên bắt đầu tâng bốc đây. Đã gọi là pho huyền rồi thì đừng hỏi. Đi 70km/h mà vẫn chúi mũi vào chụp choạc thì công nhận cụ chủ thớt giỏi thật.

Chỉnh sửa cuối:

theph

Xe điện
Hơ hơ chắc sắp bán xe nên bắt đầu tâng bốc đây. Đã gọi là pho huyền rồi thì đừng hỏi. Đi 70km/h mà vẫn chúi mũi vào chụp choạc thì công nhận cụ chủ thớt giỏi thật.
Em chả hiểu cụ Chuong ga nói đừng hỏi là đừng hỏi cái gì nữa :). Mà chắc em cũng đừng hỏi thật, em trót nặng tình với mấy con Phò quá rùi nên loanh quanh toàn cưỡi Phò thôi :).
Về cái quả chụp ảnh thì em nghĩ là không mất an toàn đâu cụ, ĐT chuồng gà em cầm và 2 tay vẫn vần vô lăng được mà.

Porsche 911

Xe container
Bác nói linh tinh cái gì thế này! Ai chẳng biết Mondeo ăn xăng? Nhưng bác phát biểu thì cũng phải suy nghĩ tý chứ?

vuahe77

Xe điện
Những kẻ chỉ ngồi xe đạp thì bao giờ cũng nói được câu xe đạp không tốn xăng (Nhưng bị chai mông và thâm 1 số thứ khác)
Kụ chủ thớt công nhận với em không nào???=))

theph

Xe điện
Những kẻ chỉ ngồi xe đạp thì bao giờ cũng nói được câu xe đạp không tốn xăng (Nhưng bị chai mông và thâm 1 số thứ khác)
Kụ chủ thớt công nhận với em không nào???=))
Hê hế, em là em hoàn toàn mất trí với cụ Vua hề ợ.
Nói thực em chả chấp và luôn bỏ ngoài tai mấy "thằng" chưa bao giờ đi 4B hoặc chưa bao giờ cưỡi Phò mà phán như đúng rồi. Thôi cụ và cụ Porsche hạ hỏa đi ợ :)

Porsche 911

Xe container
Nghe 'tây' đồn rằng sau khi ly dị Focus và cưới Mondeo xin, bác không nhớ vợ 2 cũ tý nào và ngày ngày happy với với 2 mới. Cảm nhận của bác về Mondeo như thế nào? Em thì thỉnh thoảng có đổi món Focus 2.0 và Mondeo 2.5 nên em thấy đi đường trường thì Mondeo thích thật, chứ trong phố Hà Nội thì Focus S vẫn thích hơn: cao hơn, gọn hơn, tầm quan sát tốt hơn và độ ồn (cách âm thì chính xác hơn) thì .... cũng ngang nhau mà thôi! :P

theph

Xe điện
Nghe 'tây' đồn rằng sau khi ly dị Focus và cưới Mondeo xin, bác không nhớ vợ 2 cũ tý nào và ngày ngày happy với với 2 mới. Cảm nhận của bác về Mondeo như thế nào? Em thì thỉnh thoảng có đổi món Focus 2.0 và Mondeo 2.5 nên em thấy đi đường trường thì Mondeo thích thật, chứ trong phố Hà Nội thì Focus S vẫn thích hơn: cao hơn, gọn hơn, tầm quan sát tốt hơn và độ ồn (cách âm thì chính xác hơn) thì .... cũng ngang nhau mà thôi! :P
Em tưởng cụ nghe mấy thằng câm ngoài đường nó kháo nhau thì mới sợ sai chứ Tây đồn thì đúng quá rồi. Vợ 3 tuy già cả, nặng nề hơn vợ 2 nhưng được cái đằm thắm cụ ợ. Nói chung là nhà cháu rất ưng ý với mợ này nên không có gì để chê cả. Khổ cái tính nhà quê cứ thích là xoắn hết lại, chả còn biết gì nữa bên ngoài :D

Porsche 911

Xe container
Em tưởng cụ nghe mấy thằng câm ngoài đường nó kháo nhau thì mới sợ sai chứ Tây đồn thì đúng quá rồi. Vợ 3 tuy già cả, nặng nề hơn vợ 2 nhưng được cái đằm thắm cụ ợ. Nói chung là nhà cháu rất ưng ý với mợ này nên không có gì để chê cả. Khổ cái tính nhà quê cứ thích là xoắn hết lại, chả còn biết gì nữa bên ngoài :D
Úi giời, bác không biết đấy thôi. Trước khi mua Focus, em cũng tìm mua Mondeo như bác đấy! Cũng tìm, cũng hỏi, đi thử, mặc cả như thật nhưng cuối cùng thì giấc mơ Mondeo vẫn rất xa vời. Giờ nhìn thấy Mondeo em vẫn thích, lúc nào cũng thích. Mỗi lần cùng vợ cả đi thể dục (buổi tối) trong khu đô thị thấy chiếc Mondeo (biển 80B của Sếp nào đó) vẫn thường đỗ buổi tối là lại tiếc, nhớ. Mà chả biết nhớ cái gì, đã có Mon bao giờ đâu mà nhớ với tiếc!

Và đây nữa này! Chiếc này mới tiếc nhất - Không biết xe của OF nào trên này nhể? ;;) ;;)
Em là em kết cái xe này lắm. Bác chủ nào có xe này thì em xin phép post xe của bác lên đấy tý nhé.

vuahe77

Xe điện
Cụ có bán hay đổi ếch 3.0 ko cụ ?? Em thích con xe của cụ lắm đới ...
Gớm kụ chạ cưỡi em nó chán chê rồi còn gì;))...Hôm nào ọp ẹp đâu kụ ới em ra em để kụ cưỡi lại em ý cho đỡ nhớ nhá!
Escape thì em ko khoái vì nội thất nghèo nàn còn bán thì em ko có ý định bán vì chẳng tìm được em nào ngon hơn dòng này kụ ạ.[-X
1 số lỗi của em này nhà em đã phát hiện ra và đã khắc phục ngon lành rồi kụ nhá!
Chủ trước chắc gặp thợ non tay khi thấy 1 số lỗi nhỏ nên tưởng em nó bị bệnh kinh niên nên đấy đi cho em...:))
Rất may nhà em có ông anh vợ lành nghề bên Ford nên xử lý ngon choét.\:D/

bes

Xe lăn
Xe ông Vua Hề Bảy Bảy đấy

Porsche 911

Xe container
Anh bes nói thật hay nói đùa đấy a?
b-)

rfs

Xe điện
Xe ông Vua Hề Bảy Bảy đấy

E ko biết xe này của cụ nào trên OF. Nhưng ngày nào cũng đỗ ở sân chung cư cùng nhà với em, xe này vừa thay ắc quy :D. Nhà em ở B3B Nam Trung Yên ạ

vuahe77

Xe điện
Kụ đi xe gì đới nhỉ??? cái ắc quy nước công suất lại lởm quá nên em mới phải thay sang ắc quy khô và đủ công suất kụ ạ. Em mợi kụ 1 ly nào...

rfs

Xe điện
Hơ thế em gặp cụ rồi. Hôm cụ phải lấy bình to hơn cái bình nó mang đến ấy. Xe gấu e thì gửi cùng cụ, KM; còn siêu xe của e thì để ngoài đường :D

vuahe77

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

VOICOI

Xe tải
Xin hỏi con Ếch cụ định bán bao nhiêu ? em của cụ màu gì nhỉ ? Nghe các cụ tán nhau mà buồn cả người vì mãi không cưới được vợ 2 đây.

theph

Xe điện
Xe cụ Hề nhìn nong nanh quá :P, em xèm ...
Hôm nào cho em cưỡi thử em nó cái xem có ngon bằng hàng nhà em không nhé