[Funland] Dự đoán thị trường bất động sản 2024, nên mua hay chờ?

“Cứ mưa lớn là ngập, vì sao?

Cơn mưa lớn kéo dài nhiều giờ đã khiến nhiều tuyến phố ngập sâu, trong đó nghiêm trọng nhất là khu vực Đại lộ Thăng Long, đường Nguyễn Trãi, Lê Trọng Tấn và Vương Thừa Vũ. Theo Công ty TNHH MTV Thoát nước Hà Nội (HSDC), nguyên nhân chính của tình trạng ngập lụt là do cao độ nền thấp hơn khu vực xung quanh, khiến nước dồn về khi mưa lớn. Thêm vào đó, hệ thống thoát nước hiện tại vẫn chưa hoàn thiện đồng bộ theo quy hoạch, dẫn đến việc tiêu thoát nước ra nguồn xả còn gặp nhiều hạn chế.”

11 điểm đen ngập úng

tung1311 .

Xe điện
“Cứ mưa lớn là ngập, vì sao?

Cơn mưa lớn kéo dài nhiều giờ đã khiến nhiều tuyến phố ngập sâu, trong đó nghiêm trọng nhất là khu vực Đại lộ Thăng Long, đường Nguyễn Trãi, Lê Trọng Tấn và Vương Thừa Vũ. Theo Công ty TNHH MTV Thoát nước Hà Nội (HSDC), nguyên nhân chính của tình trạng ngập lụt là do cao độ nền thấp hơn khu vực xung quanh, khiến nước dồn về khi mưa lớn. Thêm vào đó, hệ thống thoát nước hiện tại vẫn chưa hoàn thiện đồng bộ theo quy hoạch, dẫn đến việc tiêu thoát nước ra nguồn xả còn gặp nhiều hạn chế.”

11 điểm đen ngập úng
Hà Nội có mấy vùng trũng hay ngập thôi, còn Hoàng Mai em có thấy ngập bao giờ đâu :)):)):))

Hà Nội có mấy vùng trũng hay ngập thôi, còn Hoàng Mai em có thấy ngập bao giờ đâu :)):)):))
Chắc nước thoát nhanh.
Tầm 2010-2012 khu Mỹ Đình ngoài ngập còn hay vỡ đường ống nước SĐ, sửa đi sửa về chục lần ko biết ổn chưa 😅

Đâu thể nói chuyển là chuyển được từ HN vào SG đâu cụ. Mong nó xẹp xuống. Đã bao giờ giá đất giảm chưa cụ nhỉ?
Khu em 2014-2017 nó quay về ngang mức 2010 lình xình mãi, giở đất nó cũng tăng khiếp theo giá cc rồi cụ ạ. Đất tỉnh thì giờ giảm kha khá so với đỉnh 221-2022

chai ko

Xe tải
Em thấy trang batdongsan. Com nó bắt đăng nhập rồi mới xem được số điện thoại của môi giới thì sẽ mất khách hàng nhiều lắm.
- Môi giới cũng mất khách
- Trang web cũng mất lượng truy cập. Gây khó chịu cho người sử dụng. Vì ko tiện lợi
Sau dần người ta sẽ từ bỏ trang này để sang đăng tin quảng cáo trang khác

Thời điểm này mà đối thủ của trang này lợi dụng seo lên top thì đúng trang bđs.com này ra rìa.

Driver_angry

Xe đạp
Em thấy trang batdongsan. Com nó bắt đăng nhập rồi mới xem được số điện thoại của môi giới thì sẽ mất khách hàng nhiều lắm.
- Trang web cũng mất lượng truy cập. Gây khó chịu cho người sử dụng. Vì ko tiện lợi

Thời điểm này mà đối thủ của trang này lợi dụng seo lên top thì đúng trang bđs.com này ra rìa.
Em cũng bỏ theo dõi trang này rồi, cơ bản là thông tin không chuẩn xác lắm mà lại còn bắt đăng nhập với cung cấp số đt. Đúng như cụ nào trên kia nói, em cung cấp số đt là thấy có nhiều cuộc gọi môi giới bđs ngay.

Người xem thì cũng cho sđt phụ ít dùng số ko có zalo mà cho nick name tên phụ nốt thì cũng ko ăn thua mà cụ

Sungcaghe

Xe hơi
Em cũng bỏ theo dõi trang này rồi, cơ bản là thông tin không chuẩn xác lắm mà lại còn bắt đăng nhập với cung cấp số đt. Đúng như cụ nào trên kia nói, em cung cấp số đt là thấy có nhiều cuộc gọi môi giới bđs ngay.
Trang này là của ô thần sấm hay dựa vào data trên đấy để chém trên vtv đấy. chỉ cần mình click chuột ngó nghiêng vào nhà nào là nó biết ngay

Driver_angry

Xe đạp
Trang này là của ô thần sấm hay dựa vào data trên đấy để chém trên vtv đấy. chỉ cần mình click chuột ngó nghiêng vào nhà nào là nó biết ngay
vâng cụ, trước em hay xem giá trên đó nhưng lâu rồi không theo dõi, theo dõi zalo của các bạn sale chính xác hơn

chai ko

Xe tải
Cải cách của trang bđs.cơm này thành cải lùi rồi. Bao nhiêu năm gây dựng thương hiệu. Giờ thay đổi 1 phát thành tự đạp chén cơm.

truongvoky1981

Xe buýt
Trang này chẳng dc caia việc gì. Nhà thì ko đúng ảnh mà toàn của môi giới. Gọi đến hỏi nó thì nó ú ớ chẳng biết gì còn hỏi lại mình. Nhà 7 tỷ thì chỉ đăng 6 tỷ để lấy khách gọi. Nói chung chẳng bao giờ vào vì chả có thông tin gì chính xác thì vào làm gì

ngo.duonganh

Xe máy
Hoang Mai giờ em ko biết thế nào chứ 2008 em trọ dưới khu đường Hoàng Mai thì ngập cứ phải gọi là nửa nhà, thằng bạn em trọ ở Tân Mai thì phải gọi là ngập tận nóc :))

BìnhMinh89

Xe tăng
Bác nhầm, bđs mà tăng trưởng thì kt đất nước tăng theo đấy. Nhất là các ngành xi măng, sắt thép, sơn, thiết bị vs v.v... sẽ tăng trưởng cùng, kèm theo đấy là hàng vạn lao động có công ăn việc làm. TQ 30 năm qua tăng trưởng mạnh nhờ vào bđs đấy. Chính phủ nhà mình cũng đang khuyến khích tạo đk để bđs đi lên cơ mà.
Ok bác, vậy thì cứ thổi tiếp thôi bác ạ...