[Thảo luận] Đừng thấy xxx mà sợ cuống lên thế này nhé

ngocbhhd

Xe điện
hình như nó táng ở đâu rồi nhưng nó vẫn cố chạy
xxx thấy xe như thế thì gọi nó lại đấy chứ
đề nghị cụ xem lại (y)
Người ta xem hiện trường hẳn hoi mờ lị :^):^):^):^)

Chuong ga

Xe buýt
Hôm nay em cung đi HP về , qua Phú thái 60/50 cũng giúp các chú 300k:P
Em thấy thâm niên trên of của cụ cũng lâu lâu mà sao lại để chúng nó làm tiền thế??? Cái nay trên of ta nói rất nhiều rồi , có thớt còn tả rõ chỗ xxx ngồi bắn thế mà cụ còn bị dính . Tiền đó cụ để (b)(b)(b) còn hơn.

ngocbhhd

Xe điện
Em thấy thâm niên trên of của cụ cũng lâu lâu mà sao lại để chúng nó làm tiền thế??? Cái nay trên of ta nói rất nhiều rồi , có thớt còn tả rõ chỗ xxx ngồi bắn thế mà cụ còn bị dính . Tiền đó cụ để (b)(b)(b) còn hơn.
Thâm cái giề...... cơ quan em cáh chỗ bắn TĐ có mấy trăm mét, ngày nào chả đi qua chục lượt nhìn rõ từng cụ xxx ngồi bắn .....thế mà còn bị bắn đến 3 phát :'(:'(:'(:'(, chủ quan mà....... vừa vít ga lên đã thấy xuỵt.:21::21::21:

vihali

Xe container
Các cụ không nên nói vậy, em không bênh mấy bác xxx này đâu, nhưng gọi như vậy thì quá đáng.
@cụ chủ thớt: Ai dám thu máy hả cụ, cụ chụp bình thường mà bị thu máy cụ có quyền hô là bị...cướp.
Kết hợp 2 cái xanh đỏ của cụ lại thì thấy nói thế thì em quá đáng thật. Tró nó luôn theo ta bất kể giàu nghèo, luôn trung thành với chủ. Mang nó ra so với những kẻ làm gia tăng sự hỗn loạn của xã hội thì quá đáng quá.

Mà em cũng chỉ ám chỉ tới những kẻ đứng đường thoái hóa mà thôi, trong xã hội, nghề nào cũng có người tốt, người xấu.

binhauto

Xe tăng
nói chung là không vi phạm thì chả sợ cái giề các cụ ạ

grandis01

Xe hơi
(b)(b)ac ! sợ kiểu này hỏng hết xe ! xe người ta nhưng em nhìn thấy xót ruột quá chừng ! vodka bác nè (b)

ngocbhhd

Xe điện
Hê hê! Các cụ bình luận như đúng rồi :21::21::21::21::21: ném đá tiếp đi các cụ cho nó rôm......:)):))

lang cruiser

Xe máy
ặc chia bùn bác nhé !

chandai8x

Xe máy
Bác Ngọc không có thông tin gì bổ ích hơn à? Lại mấy quả đâm nhau này thì xem mãi rồi. Mà bác cũng rỗi rãi nhỉ? Suốt ngày lang thang đi chụp ảnh "phang nhau".(Các bác đừng nghĩ bậy nhé):))

WHITE TIGER

Xe container
Nhiều cậu chạy xe khi nhìn thấy có trạm thì chạy giảm ngay tốc độ và đi như rùa nhưng như thế là dễ bị toi nhất vì những xe hay đi chậm là dễ bị soi.Nếu các cụ có lỗi thì kể cả các cụ có phóng nhanh hay chậm cũng đến trạm là bị tóm vì sao vì người bắt lỗi không bao giờ đứng ở chốt trạm làm gì.Nhất là đang đi XXX trỏ thẳng gậy vào mình thì cứ từ từ giảm tốc độ và đi vào bên phải chứ không nên đạp ngay phanh gấp lại.Nếu thấy XXX trỏ gậy như vậy không có nghĩa là trỏ mình thế nên các cụ nên bình tĩnh.Có lần tôi chạy xe trên cao tốc đường đi HN - Bắc Ninh,đang đi thì bị trỏ nên từ từ giảm tốc xi nhan rồi đi vào bên phải cách xa chốt nhưng dừng lại ra khỏi xe chả mà nào thèm đuổi theo mình trong khi chốt đó có cả mô tô.Dừng khoảng 3 phút chả thấy gì lại lên xe té luôn