[Thảo luận] Đường THANH HÓA Video

haivina

Xe điện
Vì ko làm ngặt như xxx Thanh Hóa nên Hà Tĩnh và 1 số tỉnh khác có QL 1A chạy qua liên tục xảy ra tai nạn nghiêm trọng đấy các bác ạ. Hà Tĩnh vừa có vụ 1 chết và vô khối bị thương đấy.
Các bác chỉ biết chửi là hay thôi. Tai nạn ai chịu ??? Hay các bác lại " cầu mong linh hồn siêu thoát" , ...., suông.

CIVIC-HN

Xe buýt
Tình hình là nhiều Cụ hỏi về đường Thanh Hóa nên em làm cái Video này chia sẻ với các cụ.

Hy vọng các Cụ yên tâm, an toàn mỗi lần phải đi qua Thanh Hóa. 100km khủng khiếp và tốn thời gian nhất trên đoạn đường 2000km xuyên Việt

http://www.youtube.com/watch?v=G_CwzBvxPhk
Em vừa bị xxx TH nó vác xe ra đuổi bắt quay lại chốt hôm 3/7 lỗi vượt ở nơi cấm vượt!!!! mà e đã để í mà có thấy gì đâu!! cuối cùng là mừng tuổi cho chúng nó!!! chán cho cái mảnh đất thừa lịch sử nhưng lại thiếu tính người!

fuxe

Xe container
"..ịt m ẹ mày đỗ thế để bố bị bắt à, ... trên mạng đầy ..." Khôi phệ bậy quá 8-x, chắc trời hơi nắng xuống xe bực mình :))
PS: Cái chỗ xanh xanh phải thay bằng bọn mày mới đúng

thanhlich

Tháo bánh
Website
kinhmat.com.vn
Vì ko làm ngặt như xxx Thanh Hóa nên Hà Tĩnh và 1 số tỉnh khác có QL 1A chạy qua liên tục xảy ra tai nạn nghiêm trọng đấy các bác ạ. Hà Tĩnh vừa có vụ 1 chết và vô khối bị thương đấy.
Các bác chỉ biết chửi là hay thôi. Tai nạn ai chịu ??? Hay các bác lại " cầu mong linh hồn siêu thoát" , ...., suông.
Cụ chắc người TH phỏng? 8-}

Thống kê tai nạn TH hơi bị nhiều đấy xem video thì thấy dân TH đi 4b và 2b trên đường quốc lộ mà như đi trong sân nhà. Vấn đề không phải là xxx làm ngặt mà là hình thức ngăn sông cấm chợ và thu tô trá hình.

Chẳng đâu như TH, các huyện lỵ cứ bám đường quốc lộ đã thế lại dựng cổng chào hoành tráng như cổng làng của mình.

100km mà phải mất 3-4 tiếng thì thiệt hại còn không tính được.

Em đang ký duyệt làm cái đường trên cao tránh TH. Lúc đó đảm bảo TH hết tai nạn GT :))

Chỉnh sửa cuối:

xuandai

Xe buýt
Em vừa bị xxx TH nó vác xe ra đuổi bắt quay lại chốt hôm 3/7 lỗi vượt ở nơi cấm vượt!!!! mà e đã để í mà có thấy gì đâu!! cuối cùng là mừng tuổi cho chúng nó!!! chán cho cái mảnh đất thừa lịch sử nhưng lại thiếu tính người!
Em tưởng là hôm 30/6, có cụ chạy Fortuner ra gần hết đất TH rồi còn bị gọi lại, tội cho cụ ấy quá.

Hôm em đi về hơn 22h rồi mà xxx TH trên đường HCM vẫn làm đó các cụ ạ, lúc em vượt quả Ỉn cứu thương ở Cẩm Thủy, vừa lên song song thì thấy nháy đèn Flash ở bên đường, cứ tưởng toi nhưng đến cầu Cẩm Thủy ko thấy xx bảo sao, quả đó mà xxx bắt thì chắc cũng khó cãi, với lại trên xe có trẻ nhỏ và người già nên cãi với xxx thì mình thiệt, :D

Chúc các cụ an toàn khi qua đất TH

haivina

Xe điện
Cụ chắc người TH phỏng? 8-}

Thống kê tai nạn TH hơi bị nhiều đấy xem video thì thấy dân TH đi 4b và 2b trên đường quốc lộ mà như đi trong sân nhà. Vấn đề không phải là xxx làm ngặt mà là hình thức ngăn sông cấm chợ và thu tô trá hình.

Chẳng đâu như TH, các huyện lỵ cứ bám đường quốc lộ đã thế lại dựng cổng chào hoành tráng như cổng làng của mình.

100km mà phải mất 3-4 tiếng thì thiệt hại còn không tính được.

Em đang ký duyệt làm cái đường trên cao tránh TH. Lúc đó đảm bảo TH hết tai nạn GT :))
Hà Tĩnh lại xe khách đấu đầu xe tải nữa bác ạ.

eco.pestcontrol

Xe tải
Website
www.ecopestcontrol.com.vn
Đúng là thiên la địa võng :))
Mờ em có gặp cảnh này cũng ko dám chửi bạo như cụ gì quay clip ý, chúng nó hội đồng thì bỏ mẹ ;))
P/S: chửi bậy bậy mà sao nghe...đã tai phết :))

noperation

Xe hơi
Mờ em có gặp cảnh này cũng ko dám chửi bạo như cụ gì quay clip ý, chúng nó hội đồng thì bỏ mẹ ;))
nó là xxx mà cụ, im lặng mà oánh xe vào rồi đợi cụ í đi qua rồi oánh ra lại :D, may mà túm được nó đúng lúc nó xuống xe ko thì cũng mệt phết nhỉ, còn mỗi anh xe ôm tốt bụng đứng bên đường để hỏi =))

mrto0ms

Xe buýt
e ở TH cụ ợ.nói chung là đường TH các cụ đi thì cứ phải cẩn thận,xxx TH nó không bắt dân TH đâu,nó chỉ vịn biển # 36 thôi :D

say xe

Xe tải
Hoa Thanh Quế...em sợ anh rồi. không tỉnh như bác chủ thớt thì mất toi mấy lít. tóm lại 1 chữ: BẨN

nguyenphan80

Xe tăng
Đề nghị tách tỉnh Thanh Hoá ra khỏi Việt Nam , thành lập khu tự trị mới mang tên RAU MÁ . Đề nghị anh chị em THANH HOÁ không sống bẩn .

Thanhz

Xe tăng
XXX Thánh hóa bẩn hết chỗ
Cụ thử làm phép so sánh xxx Thanh Hóa với xxx Hà Nội giúp em phát. Các cụ thích thì cứ nói chứ cái đường qua Thanh Hóa nó có được chính phủ cho mở rộng hay làm đường mới đâu. Nó nhỏ như con đường làng, không hạn chế tốc độ, không cấm vượt các cụ mà tương phải xe khách các cụ lại chửi chúng nó là hung thần, các cụ lại chửi mấy cái anh quản lý không có biện pháp đảm bảo an toàn cho người dân. Giờ em cũng nghiệm ra là kiểu gì cũng chửi được các cụ ạ; nó giúp mình thì bao xun xoe nịnh bợ, nó bình thường thì lại chửi mất dạy, khinh người. Các cụ không thích cứ 36 mà chửi; các cụ không có nhu cầu vào 36 thì đi đường HCM, lỡ có xịt lốp xe thì gọi máy bay; loanh quanh Thanh Hóa đổ ra thì chịu khó vậy, đợi xxx năm nữa chính phủ cho xây đường cao tốc các cụ lại phê lòi ra ấy chứ.
Mệt quá các cụ nhỉ.

Hiệp Tùng

Xe tải
Xin lỗi các cụ TH chân chính :(

Em cạch mặt dân TH từ khi gặp:
- 01 thằng CĐT mất dạy: chủ sân sát hạch Lam: 0904041789: bùng tiền
- 1 thằng thầu phụ mất dạy: Sơn 0982342139 : bùng tiền
- 1 thằng nhân viên mất dạy: Hạnh 0975386489: lừa đảo
Em bổ xung thêm : Có thằng TH nó làm bên cảng Cát Lái, nó làm thủ tục hộ người nhà bạn em mấy lần.Sau đó quen rồi lấy luôn cả hàng lẫn tiền lượn về bản xứ Quảng Xương.

lmnam2003

Xe buýt
Vote kụ cái, làm em đang uống ngụm nước phun sạch cả vào màn hình:D