[Thảo luận] Đường THANH HÓA Video

thanhlich

Tháo bánh
Website
kinhmat.com.vn
Tình hình là nhiều Cụ hỏi về đường Thanh Hóa nên em làm cái Video này chia sẻ với các cụ.

Hy vọng các Cụ yên tâm, an toàn mỗi lần phải đi qua Thanh Hóa. 100km khủng khiếp và tốn thời gian nhất trên đoạn đường 2000km xuyên Việt

http://www.youtube.com/watch?v=G_CwzBvxPhk

gia doi

Xe điện
Em chỉ thấy lời bình hay nhất của cụ " Cổng Làng TH thu 20k". THeo em tốt nhất đi qua địa phận TH chạy đường HCM cho nó lành chứ chạy quốc lộ 1 mệt lắm

quyetthang

Xe tăng
Clip hay quá cụ ợ, nhưng cụ Minhkhoi cho e hỏi là cụ fo tè kia có bị xxx bắt vì lỗi đỗ xe trên lòng đường mà ko bật đèn xi nhan... ko nhỉ

Godfather77

Xe điện
Đúng là xxx TH bẩn thỉu thật. Thằng lái xe tải mà nhìn bóng bẩy nhể. Chú ngồi trên xe máy thì 100% là cớm roài

Mitsumi

Xe buýt
em xem đến đoạn đầu cầu Hết khu Đô thị cuối cầu lại đô thị mà nản :-s

Tiểu kê

Xe tăng
Em cũng mới đi TH về hôm qua, đây là lần đầu tiên em đi xuống đó nên có rất nhiều cảm nhận như các cụ .
1. choáng với các loại biển báo cắm bên trái dù các cụ đã cảnh báo nhưng em rất ức chế khi nhìn tận mắt các biển đó.
2. sốc với giá thu phí ở " cổng làng" 20k. em ko biết đưa 10k thằng bán vé nó nhìn em với anh mắt thương hại :(
3. Hoa mắt với cái thể loại biển báo ngay đầu cầu bên này nó báo hết khu đông dân cư chạy 80km, sang đầu cầu kia nó cắm ngay 1 biển báo khu vực đông dân cư. em thấy bọn xxx này không tiết kiệm cái khoản biển báo kiểu dở hơi này nhưng lại tiết kiệm 1 cách " quá mức " các biển khác trên đường, tận dụng cả mặt trước và sau của biển báo khu đô thị nên tình trạng biển cắm bên trái đường xuất hiện.
cũng may em quán triệt tinh thần cảnh giác cao của các cụ lên đi đến nơi về đến chốn ko có vấn đề gì cả.

haivong

Xe tải
e vẫn thắc mắc cách đi ra các kụ chỉ cho e ít kinh nghiêm đi vì e nghe nói chiều ra có đoạn còn ko có biển báo cấm nhưng lại có biển hết cấm, thế thì tránh kiểu gì đk :-s

chimtungtang

Xe tải
@ cụ thanhlich: Em đi hội thao hội diễn của cty em do các bạn Hoa Thanh Táo đăng cai đúng hôm cụ đi xuyên Việt (em nhận ra cái vụ tai nạn tàu hỏa và xe cty em bị thịt ở cái chỗ mà cụ quay ý).
Trước hết, phải nói rằng bây giờ đố ông nhạc sỹ nào mà còn cảm hứng để viết một bài hát hay như chào Sông Mả anh hùng, ca ngợi Thanh Hóa nữa.
Để em kể cho các cụ nghe về vụ em đi công tác TH của em nhá: Đoàn CQ em vào Thanh Hóa tham gia thi Văn Nghệ, Thể thao (bóng đá, bóng bàn, cầu lông, Te lít, cờ tướng). Chả là 2 năm tổ chức một lần và năm nay Thanh Hóa xiin đăng cai để kỷ niệm 80 năm. Phải nói rằng em chưa thấy ở đâu tham gia các phong trào quần chúng mà lại bựa như mấy ông Thanh Hóa. Em kể tiếp:
-Thi đấu Bóng đá (Hà Nội gặp Thanh Hóa trận bán kết): Trọng tài thổi bất cứ lúc nào mà nó muốn kể cả không phạm lối gì nhá, cón tiền đạo bên em thì ăn củi trỏ liên tục. Cầu thủ Cty em thi đấu trong một tâm lý cực kỳ ức chế dẫn tới sang hiệp 2 được 5 phút không chịu nổi phải bỏ không thèm đá và chịu thua.
-Thi văn nghệ: Các cụ có hình dung ra mấy ống Thanh Hóa chơi bẩn kiểu gì không ạ??? Các ông ý thông đồng với bộ phận âm thanh không đẩy Volume của Micro hát Solo lên ngay từ đầu mà để mấy câu sau mới đẩy lên rồi đổ tại là do không bật mic. Nói chung nó chỉnh loạn hết cả lên nghe cứ lùng bà lùng bùng.
Đấy tính cách của họ là thế đấy, ăn thua không phải lối. Sau hai ngày thi đấu chủ nhà mời các đoàn ở lại liên hoan giao lưu mà đoàn em về hết chả giao lưu giao thông gì sất.
Đôi lời tâm sự hơi dài dòng với cụ mong cụ hạ hỏa, chấp làm chóa giề. Em vuốt cu rồi nhá

echkep

Xe tải
GDP của cả tỉnh chúng nó đấy.Không làm trò bẩn thỉu như thế thì chúng nó chết đói ngay

VMS_01

Xe đạp
Người TH thoát ly hàng chuc năm rồi khi quay về làm việc với người TH hiện tại còn kg chịu nổi nữa là....!

Loong Phoong

Xe điện
Sao bác Khôi k lên dí cái máy quay sát vào cái thằng xe ôm bên kia đường xem nó có phản ứng gì k nhỉ ???

gió_mát

Xe hơi
3x chỗ nào mà chả vậy, các bố chỉ chăm chăm mong dân phạm luật để thịt, chỗ em CA phường còn đi kiếm ăn từng bữa, lượn suốt ngày ngoài đường bắt người vi phạm

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Các cụ nhầm thế oan cho em quá,em có chửi bậy bao giờ đâu,video trên là của cụ Thangi30 đấy chứ,em chỉ post hộ thôi,các cụ đừng vơ đũa Cả nắm ,TH cũng như mọi chỗ khác cũng có người nọ người kia chứ,chỉ là để có thêm kinh nghiệm thôi ,chứ em thấy các cụ còn chửi bậy hơn Cả cụ trong Video :D