E đi lấn vạch bị phạt 1 triệu giữ bằng 30 ngày

thichxeoto

Xe điện
Đúng là bọn xxx ăn dau má, phá đường tầu^:)^

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Vâng. Đường vắng tanh, có đúng 1 cụ 2 bánh đang dựng xe hơi bành chướng, e tránh sang bên trái 1 tí và bánh lái đè lên vạch kẻ phân đường, ức 1 cái là cái vạch đó kẻ liền dài khoảng 10m thôi ạ. Khi bị xxx tóm, e bẩu là đúng là xe e đã chạm vào vạch, bác cứ làm biên bản để e đi nộp phạt. Các chú xxx bảo giờ này kho bạc chưa làm việc, e hỏi thêm sao lỗi này mà phạt những 1 triệu mà lại còn giữ bằng, như thế nặng quá. Mấy chu xxx bẩu luật mới bổ xung. E lướt bằng ip nên ko đưa buên bản lên cho các cụ nghíA đc. Bực mình quá đi mất.
cụ dính bẫy roài, chia buồn với cụ,

blackpaint

Xe container
Cụ bị lừa tình rồi, xxx TH là rất giỏi bẫy này, có khi năm 2013 sẽ có cuộc thi xem bẫy nào hiệu quả nhất.

manhhung1901

Xe điện

panda007

Xe tải
cụ làm ly cho hạ hỏa, cụ đang bị chúng nó hành rồi
theo như lỗi ghi trong biên bản áp dung nd 71 là 800-1200k,tước bằng 30 ngày.xxx nó khôn thật khi ghi không đúng phần đường
hôm tới đi làm việc cụ làm cái cảma kín quay rồi coi thái độ xxx thế nào, chọc cho nó văng tục rùi làm cái đơn hành lại cho bõ tức

OKiaforte

Xe buýt
Đ.ệ.t m.ị.a bọn xxx bẩn Hoa Thanh Quế. Các cụ nhà ta đã dính nhiều và cũng đã có cảnh báo cái bẫy bẩn thỉu của bọn chúng nó trên OF rồi cụ ạ. Chia buồn cùng cụ chủ.

moccac2729

Xe tải
Đ.ệ.t m.ị.a bọn xxx bẩn Hoa Thanh Quế. Các cụ nhà ta đã dính nhiều và cũng đã có cảnh báo cái bẫy bẩn thỉu của bọn chúng nó trên OF rồi cụ ạ. Chia buồn cùng cụ chủ.
Thôi các cụ hạ hỏa đi bản chất XXX chẳng giống nhau cùng đào tạo một trường CSND. Các cụ chưa nếm thử cảm giác xe biển tỉnh đi vào THỦ ĐÔ nhé mới cảm giác đc nỗi bức xúc. Riêng xxx thanh hóa chưa bắn tốc độ nhưng nơi hạn chế 20, 30 nhé những tỉnh khác phục bắn những nơi hiểm vậy thì các cụ ngoan ngoãn ko nói gì xxx thanh hóa mới có tí tẹo các cụ xoắn hết lên vậy bảo người thanh hóa thế này thế nọ.. Ghét

moccac2729

Xe tải
Thôi các cụ hạ hỏa đi bản chất XXX chẳng giống nhau cùng đào tạo một trường CSND. Các cụ chưa nếm thử cảm giác xe biển tỉnh đi vào THỦ ĐÔ nhé mới cảm giác đc nỗi bức xúc. Riêng xxx thanh hóa chưa bắn tốc độ nhưng nơi hạn chế 20, 30 nhé những tỉnh khác phục bắn những nơi hiểm vậy thì các cụ ngoan ngoãn ko nói gì xxx thanh hóa mới có tí tẹo các cụ xoắn hết lên vậy bảo người thanh hóa thế này thế nọ.. Ghét

moccac2729

Xe tải

Piudriver

Xe máy
cái này đúng khó tránh, hiểm thật

vnuca

Xe buýt
Website
vnuca.vn
Có ảnh, ký biên bản rồi Cụ vẫn có thể cãi về lỗi "không tuân thủ vạch kẻ đường" nhưng cụ phải cứng cơ. Tốt nhất Cụ nên rủ thêm đồng minh đi cùng.
Nhà cháu cũng đã có lần chiến thắng như vậy hồi mới chạy xe.
Chúc cụ thành công !!!

hiepsangs

Xe buýt
Thế thì Cụ cứ nộp đi, lần sau sẽ hiểu.
EM thấy Chã giải thích rồi cơ mà.....
Vâng ! Nhưng để khi nào cháu đi nộp phạt cháu sẽ xem lại hình ảnh và chụp lại hồ sơ. Hơn nữa cháu cũng ra kho bạc nộp cho êm.

vnuca

Xe buýt
Website
vnuca.vn
đi lấn vạch bị phạt 1 triệu giữ bằng 30 ngày----Là bố láo !!!

s0s82

Xe tải
Cụ có nhớ đoạn nào không để đợt tới em còn tránh ạ :)

lonelydriver

Xe buýt
Cụ này chắc là người TH...
Ở đâu cũng có người tốt, vấn đề là ở đâu có ít người tốt thôi... =))

nhiconuong

Xe máy
chả cứ TH. mà xxx Thanh Xuân cũng rứa,có lần con bạn e nó đỗ xe ở làn đường sát vỉa hè,vì lúc đó đang sửa đường nên nó nghĩ cá sẽ ko để ý,nó đỗ gần làn dành cho xe buýt đoạn Nguyễn Trãi.xxx quận TX lập biên bản phạt 1,7 triệu,giữ bằng 30 ngày.Nó ký nhưng ko đọc,30 ngày sau đến gặp các chú,xót tiền nên nó ngắm kỹ lại biên bản và chửi um lên" TSB cái thằng ghi biên bản, bà mày đỗ chứ bà mày có đi trên làn đường xe buýt đâu,hôm đó mày còn vào nhà gọi bà ra ký biên bản, chả nhẽ bà vừa ở trong nhà vừa lái xe à.Bà sai thì bà chịu phạt nh phải ghi đúng." rồi nó đòi xem mức phạt , cái thể loại dừng ,đỗ và đi nó khác hẳn nhau. Đỗ... thì có 900 khìn thôi. Thằng kia ko dám ra,nó đòi gặp sếp,nhưng xxxcứ cho lính tiếp dân.Nó đin lắm ko làm j được nh cũng ph nghiến răng móc túi để lấy bằng về,đằng nào cũng bị phạt nhưng dc chửi cũng thướng mồm.Nó bẩu e thế!

fantasylove

Xe buýt
Em cũng bực thay cho cụ. Bon xxx bây h toàn đi gài bẫy thôi, nát hết cả rồi... Hôm trước Em cũng bị chém vạch ở Hải Phòng (đi với tốc độ 30km/h- vì là đèn xanh đèn đỏ và chỉ chém 1/2 bánh khoảng 50 cm), xuống cãi nhau với nó đòi cho xem hình ảnh, *** chúng nó có ảnh thật (ức quá) thế là bị thu bằng (và bọn nó ghi trong hồ sơ là mình cãi bọn nó và đi sai làn đường), 1 tuần sau quay lại nộp phạt hết 1 củ, mang hoa đơn về phòng CSGT, thằng xxx trưởng phòng nó phê bảo mức thu phạt này chưa đúng, yêu cầu quay lại nộp thêm... thế có chó đẻ không, Em muốn chém hết bọn nó đi cho xong, điên lắm nhưng đành phải nhờ vả đưa thêm 1 tr nữa nó mới cho lấy bằng. Nỗi hận của Em với bọn chó đẻ đó càng sâu đậm kể từ ngày đó.
riêng xxx HP thì e nghĩ ko nên vặn vẹo chúng nó làm j.nó ko bắt mồm bao h đâu.chắc chắn 100% có hình ảnh cho các cụ.nên nếu nghe nó trình bày lỗi mà cảm thấy mình lỗi thật rồi thì nên tìm cách giải quyết nhẹ nhàng thôi vì cái sai đầu tiên là ở mình mà :)

moccac2729

Xe tải
Cụ có nhớ đoạn nào không để đợt tới em còn tránh ạ :)
Cụ chú ý nhé dọc tuyến quốc lộ 1A chỗ nào có cây cột sắt cao có gắn camera em đếm sơ sơ từ bỉm sơn tới đầu tĩnh gia là được 6 cái tất cả đều bắn tự đông hết ẹm rồi nên biết khoảng cách băn chi đc khoảng hờn 100m thôi vì xa camera nhìn mờ ko thấy biêrn số.

Chỉnh sửa cuối:

nglethiem

Xe hơi
2h chiều nay e đến trụ sở csgt Thanh Hóa ở Quảng Xương và cũng chưa giải quyết đc việc vì hồ sơ của e chưa về.
Rõ ràng hôm trc xxx bảo e là 2 hôm sau đến giải quyết.
Buồn + bực mất công.
Lại còn gặp chị thiếu tá xxx hách dịch.
Giọng tinh vi đừng hỏi. Chưa gì đã phán: lỗi này 1 triệu và giữ 30 ngày e nhé, không ai thoát được đâu. Nghe khắm thế.
Chỗ cụ đén hình như là của Bộ CA đấy, không phải của QX đâu.