e trả ảnh theo dòng thời sự ạ

thienbinh14_10

Xe tải
@ Phờ Râu: Sét đánh trúng mỗi mình em thôi bác ạ b-(, ngay tối hôm off TNV 22/5 em đã gửi mợ Kong_nong hồ sơ ứng tuyển rồi, thế mà bây giờ liên lạc lại vẫn chưa xem đến hồ sơ của em ~X(. Cổ em đang ngày 1 dài ra đấy bác ạ. :-?.
@ BBLR: cảm ơn bác, được thế thì còn gì bằng ạ.;)).

silver309

Xe tải
@ Phờ Râu: Sét đánh trúng mỗi mình em thôi bác ạ b-(, ngay tối hôm off TNV 22/5 em đã gửi mợ Kong_nong hồ sơ ứng tuyển rồi, thế mà bây giờ liên lạc lại vẫn chưa xem đến hồ sơ của em ~X(. Cổ em đang ngày 1 dài ra đấy bác ạ. :-?.
e đã bảo bác là phải đưa về tận nhà mà, chắc mợ ý giận bác rồi;))

coldgirl_no1

Đi bộ
Chuẩn bác ạ :( Các cụ,các mợ mà đọc "Người Việt-Phẩm chất & Thói hư tật xấu chắc sẽ k có bãi chiến trường này nữa :(
e ko bít các kụ, các mợ thấy thế nào, nhưng e thì thấy thế nài ạ

Bãi Chiến trường chỉ có ở Việt Nam

thienbinh14_10

Xe tải
@ Sliver309: em cũng muốn thế lắm, dưng mà người ta không cho :-w. đời em nó éo le như cây tre trăm đốt ấy bác ạX_X
@ khanhbeo: Em cảm ơn bác rất nhiều, bác giúp em gửi mấy cái ảnh gốc vào mail: thienbinh14108x@gmail.com cho em với ạ. Của ít lòng nhiều, em mời bác ly vodka ạ.

ford.haiphong

Xe tải
Không ngờ cũng có bác này bị sét đánh, gió thổi như e ah ! hehe, ngay tối hôm đó bác đã contact với mợ Kong_nong hồ sơ ứng tuyển rồi thì nhanh thật. Em có may mắn hơn với bác là em đã contact và nhận được thông tin phản hồi từ nhà tuyển dụng rồi ạ !
Chúc bác may mắn và sẽ sớm thành công...Anh em ta bắt tay nhau cái.

thienbinh14_10

Xe tải
@4HP: bác may mắn hơn em nhiều đó, em chợt nghĩ nếu nhanh thì cũng phải 6 tháng đến 1 năm mợ ấy mới xem đến hồ sơ của em, còn có gọi phỏng vấn hay không, có duyệt hay ko lại là chuyện khác bác ạ X_X. Tối 8/6 em chào bác về trước đấy, không biết sau đó bác gặp mợ Myvu dư lào. Em vẫn hi vọng vào ngày mai tươi sáng bác ạ....hôm nào có dịp xuống HP anh em mình gặp nhau nhé \:D/. Em là em nhớ hình ảnh của bác sáng 5/6 nhứt đấy ạ, hihi, anh em mình chia sẻ với nhau từng con ruồi trên mặt mà :P:P

ford.haiphong

Xe tải
@4HP: bác may mắn hơn em nhiều đó, em chợt nghĩ nếu nhanh thì cũng phải 6 tháng đến 1 năm mợ ấy mới xem đến hồ sơ của em, còn có gọi phỏng vấn hay không, có duyệt hay ko lại là chuyện khác bác ạ X_X. Tối 8/6 em chào bác về trước đấy, không biết sau đó bác gặp mợ Myvu dư lào. Em vẫn hi vọng vào ngày mai tươi sáng bác ạ....hôm nào có dịp xuống HP anh em mình gặp nhau nhé \:D/. Em là em nhớ hình ảnh của bác sáng 5/6 nhứt đấy ạ, hihi, anh em mình chia sẻ với nhau từng con ruồi trên mặt mà :P:P
Bác yên tâm đi, em tin bác tình hình còn sáng hơn của em nhiều...
Xuống HP cứ ới e là được.hehe

Queen_hp

Xe buýt

KhanhBeo

Xe buýt
Website
muaoto.vn
Bác yên tâm đi, em tin bác tình hình còn sáng hơn của em nhiều...
Xuống HP cứ ới e là được.hehe
e cũng thỉnh thoảng xuống HP đấy, tháng xuống vài lần, hum nào e ở lại buổi tối e alo kụ nhé :)

Bao Công

Xe buýt
Ở đâu còn lâu mí lói e sợ bị oánh pom nhắm!
e cũng thỉnh thoảng xuống HP đấy, tháng xuống vài lần, hum nào e ở lại buổi tối e alo kụ nhé :)
Sao lại cứ buổi tối mới alo cụ ấy là dư lào hở cụ? Xuống HP buối sáng cũng ới được mờ cụ! ;;)

ford.haiphong

Xe tải
Khi nào bác xuống nhớ alo trước cho em, em sắp xếp còn đi đón tiếp cho chu đáo...

Phú Ông

Xe container
Bác treo tiếp ảnh cho mọi người cùng xem với ợ! Kính bác ly rịu cho khỏe nào!!!!

manhck

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Toàn ảnh độc, Pác có khiếu nhiếp ảnh gia đóa. Vod đờ ka nào!

Ducwagon

Xe tăng

Buồn quá, tìm mãi chẳng thấy hình F1 nhà em đâu cả, cái bác lài cứ chuph choẹt cu nhà em mãi, bác cho cu nhà em lên tý đê, em thanks bác nhiều nhé, cu nó cứ đòi xem mãi ạ....

đây nữa ạ:

Chỉnh sửa cuối: