Khoe xe E vừa lắp thêm option cho vợ 2 focus

BBB

Xe buýt
Cụ nên qua chỗ cụ Thịnh đường Khuất Duy Tiến mà lắp đồ, ae hội RS hay qua lại bên đó, giá rổ và chất lượng rất OK ...
chuyển về đương bờ sông, gần cầu Nguyễn Khánh Toàn rồi.
Cụ có cái chắn gầm nhựa kg? E tháo cái bằng thép ra rồi, ồn quá

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
chuyển về đương bờ sông, gần cầu Nguyễn Khánh Toàn rồi.
Cụ có cái chắn gầm nhựa kg? E tháo cái bằng thép ra rồi, ồn quá
Có khi e phải đặt riêng cho cụ cái bằng nhựa thôi, để e nhập về rồi alo cho cụ, có loại bằng hợp kim nhôm cụ có chơi không?
E và cụ Boing 787, Songvedem phi con phò cụt của e đeo bỉm sắt gần 07 ngày trên cung đường Trường sơn, QL 1A, Tây nguyên.... chả thấy ồn tí nào, mà còn đập gầm 2, 3 phát ở tốc độ tầm 60 đến 70km/h về kiểm tra chả thấy vấn đề gì, nếu bằng nhựa chắc đi cái bỉm rồi.

Chỉnh sửa cuối:

thinhkieuphong

Xe điện
cái chụp ống xả có tác dụng gì các cụ nhỉ, cho đẹp thôi à ?

focus RS

Xe hơi
Chẳng hiểu tại sao các bác gắn chắn gầm thép vào mà bảo là ồn nhỉ? Em chạy hơn năm nay thấy êm ru, Bằng nhựa đi đường xấu chắc thay vài cái rồi.....

dangminhcongcom

Xe buýt
Kính thưa các cụ sau gần hai năm dùng chung vợ 2 với ông bạn (xe cty 2 người dùng chung), e quyết định cưới riêng cho mình một cô vợ 2 Focus 2010 1.8 AT màu xanh dương (đụng hàng nhà KK). Tuy dáng thì đẹp nhưng còn có một vài chỗ chưa được ưng ý cho lắm, e quyết định nâng cấp thêm các hạng mục sau cho vợ 2, mời các bác cho xin ý kiến đóng góp.
Đầu tiên là nâng cấp đôi loa treble ah

Lúc mua xe e được khuyến mại đôi loa treble đểu dí tai vào mà chả thấy treble đâu, e cho bóc ra lắp đôi này vào

Đấu phân tần cho loa treble....... kết quả ngoài sức mong đợi của mình.

Tiếp đến cho quả MBQ này vào gầm ghế

Công suất 360w nghe DJ chắc cũng ổn

Tiếp đến là e chụp cái này vào ống xả

Mông vợ 2 như thế này ah

Và cuối cùng là cảm ơn cụ Dũng Boeing 787 đã đội ô che mưa để dán cho e cái chữa Team RS (tại QN)

Mấy hôm nữa e sơn xong cái cánh gió e xin hầu các cụ tiếp.
Nhìn con của bác là em thêm động lực cứoi em fò cụt rồi
em vodka cho bác

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhìn con của bác là em thêm động lực cứoi em fò cụt rồi
em vodka cho bác
Đi focus mà chỉ chạy trong phố thì chưa thể nào cảm nhận hết được tinh ưu việt của e nó đâu, cảm ơn cụ động viên cho V2 e...

Cụ có địa chỉ cụ thể của cụ Thịnh không, em qua xem có gì độ đẽo cho con ford focus 2010 hatchback của em tí ahj
Qua chỗ Thịnh mổ mắt cho V2 là hợp lý đấy

BBB

Xe buýt
Có khi e phải đặt riêng cho cụ cái bằng nhựa thôi, để e nhập về rồi alo cho cụ, có loại bằng hợp kim nhôm cụ có chơi không?
E và cụ Boing 787, Songvedem phi con phò cụt của e đeo bỉm sắt gần 07 ngày trên cung đường Trường sơn, QL 1A, Tây nguyên.... chả thấy ồn tí nào, mà còn đập gầm 2, 3 phát ở tốc độ tầm 60 đến 70km/h về kiểm tra chả thấy vấn đề gì, nếu bằng nhựa chắc đi cái bỉm rồi.
Cụ Chuyển về đi nhé, không lắp thì bẩn khoang máy lắm,

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Anh Hùng ơi anh còn cổng kết nối Aux cắm ngoài k0 kiếm cho em 01 cái với, chờ mỗi cái này để lắp...cam hành trình :(
Có đấy nhưng anh cắm Ipad vào Aux sao chả được gì hết, cắm điện thoại Nokia thì lại nghe nhạc được... Để anh xem gửi ai lên cho e được nhỉ?
Hình ảnh đây, Chiến xem được ko, kéo dài hết cỡ được 65cm, chuẩn cắm 3,5

Chỉnh sửa cuối:

honda69

Xe tải
Bác Giang Nam em đặt hàng trong web của bác mà sao không thấy trả lời cho em gì hết vậy? bác kiểm tra giúp và cho em cái giá cụ tỷ luôn nhé.

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
cụ chơi đc đấy,1.8 của cụ có khi còn hơn cả new focus 2.0 2013 nhỉ?
Cụ lại chê cười e rồi.. rắn sao so với rồng được...
E lại tiếp bộ larang mới với lốp Goodyear Eagle Efficient Grip 215/50/R17

Funeral

Xe máy
Bác Hùng cho em hỏi có cách nào nối đc cái dàn mua chỗ bác với iphone/ipad để load đc cái google maps lên LCD qua bluetooth ko? E muốn thử xem thế nào

i_am_gulo

Xe hơi
hai quả loa tép với cái MBQ của cụ Giang Nam lắp chi phí thế nào ợ, em đang chán cái loa trên xe, lắp thêm ko bit có cải thiện gì ko nhể :D

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bác Hùng cho em hỏi có cách nào nối đc cái dàn mua chỗ bác với iphone/ipad để load đc cái google maps lên LCD qua bluetooth ko? E muốn thử xem thế nào
Kết nối qua bluetooth để load google map.... lên thì e chưa bao giờ nghĩ tới vì bluetooth từ xưa tới nay chỉ thấy dùng kết nối âm thanh thôi chứ hình ảnh thì chưa thấy. Để có thể load được hình ảnh thì chỉ có cách là dùng phần mềm Plex media Server rồi thông qua internet mới kết nối thôi. Cái này thì ở nhà e đang dùng để kết nối PC, Ipad, Iphone... lên Smat tivi xem phim, nghe nhạc, chia sẻ hình ảnh.....

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
K0 sơn vó đen hả anh Hùng, để màu nhũ bạc xấu lắm, phí vành hoa tuyết :D
Sau gần một tháng thay lốp mới thấy êm quá chả còn tiếng ồn vọng vào, đúng là Focus 90% ồn là từ lốp...
Xe anh sơn màu đen vào la răng thì phải bóc hết mấy cái nẹp inox chân kính đi mới đẹp, để ra tết ngày rộng tháng dài chơi tiếp vậy... Tks Chiến góp ý...

Sau 2 ngày nghiên cứu mình lại tự tay lắp thành công CD của Mondeo 2011 lên V2 Focus của mình, mọi chức năng vẫn giữ lại được như Audio Control, MP3, USB, AUX... Có ảnh để các cụ chém đây

Chỉnh sửa cuối:

Funeral

Xe máy
Nẹp chân kính ngon thế bóc ra hơi uổng bác ạ. Trông long lanh hẳn, hôm nào em cũng phải làm một bộ với cái mặt hốc gió trước và nẹp cốp sau.

Funeral

Xe máy
Bác Hùng cho em hỏi lốp Goodyear Eagle Efficient Grip 215/50/R17 của bác bao tiền một quả đấy ạ?