[Thảo luận] Em bị CSGT đánh hội đồng....

Deming

Xe buýt
Thời buổi này gọi là THÙ TRONG GIẶC NGOÀI!

Phải tiêu diệt, bằng cách nào đó!

MrHip1990

Xe tải
Cụ chủ phạm luật, đã thừa nhận mình vi phạm và xxx ko ăn tiền của cụ mà lập biên bản thì còn quay clip làm gì nhỉ, em không hiểu? hay là cụ định như cụ gì hôm nọ cũng vi phạm luật GT nhưng lại bật ghi âm và lừa xxx nổi cáu, văng tục để cò quay lỗi vi phạm, tiền phạt?
Lỗi của e là bao nhiêu tiền. Cụ biết k.nếu xxx làm đúng sao phải làm thế với e. Xxx k cho đi nộp phạt và lấy giấy tờ luôn. Xxx bảo 300k. Bắt đầu từ mai mới đc đi nộp phạt. Giữ giấy tờ trước đã. Haizz. Cụ ức k??? E bảo vs xxx là nộp ở đâu giờ e ra kho bac nộp luôn. Xxx bảo k đc. Thế e mới rút đt ra quay ạ. Phù hợp ý cụ chưa.

Chỉnh sửa cuối:

takarinchidotoj

Xe tải
Các cụ có đồng ý làm buổi offline nhỏ, gặp cụ chủ cùng xem clip không ạ. Em nghĩ nên cùng chung tay vào vụ này, cụ chủ có sai, nhưng không láo, và chẳng luật pháp nào tha thứ cho hành động đấy của các " người đầy tớ của nhân dân " cả. Em luôn làm việc và hành động theo pháp luật, em tin các cụ trên này cũng vậy. otofun là một diễn đàn, nhưng cũng như một gia đình. Các cụ chung tay, đẩy cao tình thần offer.

haocachmang

Xe máy
Hehe, đồng chí Hip nhớ anh ko?
Chia buồn với chú.
Giờ cũng khó nghĩ đó, chú mà hay đi tỉnh lẻ thì gặp tình huống ntn cũng đáng lo. Ở HN thì dễ làm lớn chuyện chứ tỉnh lẻ thì thông tin nó mịt mở lắm, có khiếu nại kiện cáo cũng xa vời lắm. Dù có kết quả thì xxx cũng "RÚT KINH NGUYỆT" "KIỂM *** NGHIÊM TÚC" thôi, còn không mình lại no đòn với nó.
Cũng một lần kiện cáo khiếu nại với xxx rồi, cũng có tí chút kinh nghiệm, anh khuyên chú nên suy nghĩ kỹ, nếu muốn làm căng thì tìm các sự ủng hộ có uy tín như cụ Havu ... chẳng hạn. Xã hội bây h nó thế, chưa thay đổi được đâu.
Không thì yên cho lành, coi như mình đi đường gặp cướp, cụ chiến đấu đấm đá thoải mái, có tí xây xát nhẹ, và cướp bỏ chạy mà cụ ko mất gì, thế thôi :)

BnLuxury

Xe buýt
Website
www.bn-luxury.com
Cụ chưa nghĩ thông thì cứ thủ cái clip đó,có thể bây giờ cụ còn lăn tăn về vấn đề cụ vẫn phải thường xuyên qua lại đoạn dg đó thì cụ khoan up vội!nhưng đến lúc cụ nghĩ thông rồi và cảm thấy an toàn rồi thì đưa lên,cho chết cha nó đi!

Chỉnh sửa cuối:

Bắc Âu

Xe điện
Chia buồn với cụ, nhưng cụ mà ko có biện pháp cảnh cáo mấy chú xxx ấy là em cho cụ ăn vang đỏ đấy.
Đùa với cờ hó, cờ hó liếm mặt. Ko làm rõ sự việc, các anh ấy sẽ còn làm liều nữa
Cụ nói đúng ạ.:)

Audi_Q8

Xe tải
E cũng chỉ hóng clip của cụ chủ.

Tribute

Xe container
Loạn thật, đọc mà thấy bức xúc bọn xxx mất dạy, bức xúc vì cụ chủ "hèn" vì ko dám đưa clip lên mạng. Cơ mà em nghĩ cụ chủ chắc cũng có tí "thái độ" nên mới bị ăn đòn. Chắc cũng bị xxx quay clip hay ghi âm gì đó rồi nên chấp nhận "hèn" thôi phải ko cụ chủ.

Chỉnh sửa cuối:

phu bus

Xe tăng
Xxx thuê xa hội đen bảo kê đến ti vi còn phát hiện huống chi là dân . Em dự sau này thi hành pháp luật của vn sẽ do xã hội đen điều hành .

doanhvphuong

Xe hơi
Cụ MrHip này thì e biết,không phải âm binh hay gì gì đó đâu.Trước cụ cũng có mấy clip cãi kịch liệt vì xxx bắt lỗi vớ vẩn rồi.Nên câu chuyện cụ kể e tin là có thật.Nhưng nếu cứ để như thế thì loạn quá cụ ạ.E cũng hiểu cái đáng lo của cụ chủ.Nhưng có cụ HaVu đã "đảm bảo" rồi thì cụ phần nào phải yên tâm chứ.Vì cụ HaVu cũng nổi tiếng trên OF rồi.
Em đồ rằng Mít tơ Hip bị ép(kiểu như vàng nhờ đen bắn tiếng) và Mít tơ Hip bắt buộc phải đăng những lời như thế này.
Trước em cũng bị nó dọa chơi em suốt,nhưng em éo sợ.:">
Bác Hip sống cứ đúng mực tuân thủ và hiểu luật là nó thua bác đến 50% rồi.Bác cứ cùng bác HaVu bắn tiếng chơi lại đến cùng là nó phải buông ngay vì bản chất của nó là không nhường thằng lành mà sợ thằng liều,nhất là khi có quan hệ.Em thật.

phu bus

Xe tăng
Cụ chủ cho địa chỉ nhà dân đã khép cửa để xxx tẩn cụ đi , em thấy a kay với nhà đấy qá

vanbui

Xe tăng
Thời gian trước thấy cụ chủ hăng hái lắm, thấy sự bất bình của người khác là hôm sau tự nguyện làm chuột bạch quay phim, chụp ảnh, ghi âm lại đấu tranh với cái xấu của xxx ngay . Vì đâu nên nỗi :( .... !

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em ko tin vụ này lắm,vì toàn nói mồn

Boutique90

Xe tải
cụ bị đánh ở tỉnh nào mà ác thế :)) nói chung xóa clip rồi e nghĩ k moi lại đc đâu. chắc cụ viết topic này để dọa xxx. chứ e nghĩ cụ còn thì phọt lâu rồi. vì mình bị đánh cơ mà :))

buicongchuc

Tháo bánh
Tiếp tục hóng.............

Boutique90

Xe tải
mà hộ khẩu cụ chủ ở Yên Bái thì sợ cái j. nên nhớ chứng minh thư ở yên bái k ghi rõ số nhà (vì quê e cũng ở yb)

HANOICity

Xe điện
Cụ thật dũng cảm và do đó cụ vẫn còn may mắn hơn cháu bé này:
Học sinh lớp 11 tố bị CSGT đánh vỡ xương mũi

Thứ Tư, 14/05/2014 20:28:44 GMT+7

Trong khi học sinh Vũ Hoàng Đình tố bị CSGT đánh gãy xương mũi thì phía công an giải thích do vô tình (?!)

Sáng 14-5, em Vũ Hoàng Đình, học sinh lớp 11C trường THPT Chu Văn An, huyện Kon Rẫy, tỉnh Kon Tum đã xin xuất viện Bệnh viện Đa Khoa tỉnh Kon Tum để về trường tham dự kỳ thi cuối học kỳ lớp 11.

Trước đó khoảng 20 giờ 30 phút ngày 8-5, Đình nhập viện trong tình trạng vỡ xương mũi, sập hàm, rách môi.

Đình khi vừa phẫu thuật mũi tại Bệnh viện Đa Khoa Kon Tum - Ảnh do gia đình cung cấp

Đình cho biết chiều 8-5, em không đội mũ bảo hiểm chở bạn học cùng lớp Phạm Quang Vinh, có đội mũ, đang trên đường đi học về đến khu vực thôn 1 xã Tân Lập thì nhìn thấy bạn đang đứng cạnh đường gọi nên quay xe lại.

Khi đó, 3 xe của lực lượng Công an huyện Kon Rẫy, trong đó có 1 xe đặc chủng, đi cùng chiều phía sau. Khi xe Đình vượt qua xe thứ nhất tới xe thứ hai thì bất ngờ bị một vật cứng đập mạnh vào vùng mặt làm em lạc tay lái, đụng nhẹ vào xe thứ ba, chạy thêm khoảng 100 m thì dừng lại. Sau đó Đình và Vinh được đưa về trụ sở UBND xã Đắk Ruồng làm việc trong khoảng 1 giờ.

Tại đây, hai em bị bắt viết bản tường trình. Đình do bị chảy nhiều máu nên xin được đưa đi bệnh viện. Khoảng 19 giờ cùng ngày, Đình được 2 công an chở tới Bệnh viện huyện Kon Rẫy sơ cứu rồi tiếp tục được chở về UBND xã Đắk Ruồng viết bản tường trình.

Ông Vũ Văn Lập, cha Đình, cho biết: Khi tới Bệnh viện thì con tôi đã sơ cứu xong, tôi thanh toán tiền viện phí rồi tiếp tục đi theo tới UBND xã Đắk Ruồng. “Khi thấy tôi, Đình nói bố ơi con bị gãy sống mũi rồi. Tôi hỏi vì sao thì Đình nói do bị công an đánh. Thấy con tôi đau quá tôi yêu cầu cho con tôi bệnh viện tỉnh cấp cứu thì được một công an nói ở đây viết bản tường trình xong mới được đi” - ông Lập kể.

Sau đó, gia đình đưa Đình lên Bệnh viện Đa Khoa tỉnh Kon Tum cấp cứu.

Trong khi làm việc tại trụ sở UBND xã Đắk Ruồng, em Phạm Quang Vinh bị mất một sợi dây chuyền bằng vàng nên tới khoảng 21 giờ cùng ngày, sau khi lập biên bản mất vàng Vinh được gia đình lên đưa về nhà.

Bà Phạm Thị Nở, mẹ em Đình, cho biết sau khi xảy ra sự việc đã hai lần công an huyện đến gia đình làm việc. Trong đó có 1 lần phía công an cho biết thời điểm đó trời mưa, người công an ngồi sau tay cầm gậy đưa lên đỡ áo mưa và vô ý trúng vào mặt Đình. Tuy nhiên, gia đình không đồng ý. “Cháu nó vi phạm đến đâu thì pháp luật xử đến đó, cớ sao lại bị CSGT đánh ra nông nỗi như vậy?” - bà Nở nói.

Ngày 14-5, trao đổi qua điện thoại, lãnh đạo Công an huyện Kon Rẫy cho biết: “Lãnh đạo công an huyện đã yêu cầu những người liên quan làm báo cáo giải trình. Hiện đang trong quá trình điều tra, làm rõ chứ chưa có kết luận chính thức. Khi nào có kết luận rõ sẽ cung cấp cho báo chí sau”.

Theo H.Thanh (Nld.com.vn)
Cụ nào chưa tin cụ chủ, đọc sẽ hết thắc mắc. ngay.

Chỉnh sửa cuối:

chienthang5678

Xe buýt
cụ chủ thấy đấy đa số các cụ ở trên đều không có gì phải sợ trong trường hợp này,e cũng thế.Nếu ai cũng sợ như vậy thì chúng nó trèo hết lên đầu à.

MrHip1990

Xe tải
cụ chủ thấy đấy đa số các cụ ở trên đều không có gì phải sợ trong trường hợp này,e cũng thế.Nếu ai cũng sợ như vậy thì chúng nó trèo hết lên đầu à.
E bảo rồi. Ai k sợ. Muốn thử cứ pm inbox e cho địa điểm tự mình đi thử rồi về là biết. E k nói mồm