[Thảo luận] Em bị CSGT đánh hội đồng....

vanbui

Xe tăng
Hiểu rồi:78:,vì có người nhà nên mới tinh tướng bắt bẻ,bị nó thọi cho ấm ức không làm gì được rồi lên đây khóc.:))
Không dám tố cáo vì vướng người nhà. công nhận cũng éo le;))
Chỉ có người hiểu mới nói được những lời này, phỏng cụ chủ :) !

BnLuxury

Xe buýt
Website
www.bn-luxury.com
***,tất cả cũng tại cái ông người nhà ấy,nên bây giờ cụ chủ mới phân vân và k dám đưa lên!theo em thì lần sau với cái lỗi 1-2 trăm ấy cụ k nên alo làm gì,nộp cho nó nhớ,dc vậy thì mấy thằng mất dạy ấy giờ chỉ có bốc cám!

Boutique90

Xe tải
Hiểu rồi:78:,vì có người nhà nên mới tinh tướng bắt bẻ,bị nó thọi cho ấm ức không làm gì được rồi lên đây khóc.:))
Không dám tố cáo vì vướng người nhà. công nhận cũng éo le;))
đùa. cụ nói đúng tâm lý ngta rồi =)))))

cantona

Xe container
View cao mà kết thúc hơi chán, ko sao.

Bobilove

Đi bộ
Vâng...anh ibx cho e cái địa chỉ tổ đấy a ơi....mai e thử xem...theo e nghĩ thế nỳ nhé
1. Vấn đề quay film của bác chắc chắn sau khi bác gào lên abc abc này nọ
2. E mà như bác ah....lên CA Huyện...tôi có video làm chứng cho vc đánh tôi...lúc đó ai là đúng, ai là sai rõ ngay
3. Trắng là trắng...đen là đen...câu chuyện thêm dăm ba tí muối mắm vào cho nó nửa nạc nửa mỡ

MrHip1990

Xe tải
Nếu cụ vẫn không nuốt nổi cục tức mà sợ bị trả thù, không dám nhờ cụ havu thì em thử bày cách này cụ xem có được không nhé: Cụ bí mật tìm cách quay lại một đoạn video bọn nó hành hung dân nhưng cụ không phải nhân vật chính (cụ có thể kiên trì đợi một vụ khác hoặc nếu không thì bố trí thuê một chuột bạch ra chịu đòn) sau đó nhờ báo chí đăng lên cho chúng nó đi làm xã hội thâm hết đi :D
địa điểm hẻo lánh lắm cụ ạ, e xuất hiện là biết ngay, đường vắng có mỗi 1 nhà dân ở đấy

ngocphandang

Xe tăng
Nói thật cụ đừng giận, em rất nghi ngờ sự chân thực của toppic này của cụ. Vì cụ bị đánh thế mà cụ ko đưa clip và bằng chứng lên thì ai tin cụ được. Thứ 2 nữa là em thấy theo diễn tả bằng "hình" của cụ cũng đâu đến nỗi "tay em rớm máu nhưng vẫn đang ngồi viết bài".
Em phân tích mấy trường hợp thế này nhé:

TP1: Qua tất tật toppic cụ post lên OF, phần nào cũng nhận ra được cụ ntn. Cụ cũng ko vin vào số km trên OF để khẳng định độ tin cậy của cụ được, lý do ư: Lý do là các toppic của cụ cũng chỉ nhảm nhảm kiểu như toppic này thôi + comment chém gió: số kim OF hiện tại ngày 16/5/2014 là: 310. Trong các toppic cụ post lên thì em thấy gần như 100% liên quan tới xxx:

Vậy nên đặt ra trường hợp cụ đi đứng thế nào mà bị vẫy suốt nên cụ đâm ra ghét => cách nói của cụ cũng sẽ mất khách quan, luôn tìm cách để nói xấu CSGT

TH2: Có thể thực tế cụ bị đánh thật nhưng sự việc khác như cụ miêu tả: cụ có người nhà là xxx, hay quen nhà báo, v....v... khi bị vẫy thì dừng lại ăn nói bố láo, giằng co, xô xát => dẫn tới xước ở tay như cụ post (cũng chưa tới mức rớm máu như cụ diễn tả) =>trường hợp này thì là ai cũng sẽ mất thiện cảm với cụ, cụ có bị đánh cũng chả ai can. Trường hợp này CSGT và cụ đều mất d.... (em Fun tí)

TH3: Cũng như cụ nào trong thớt này đã nói, cụ là xxx viết bài này mục đích dằn mặt chăng

Ngoài ra bài viết của cụ cũng nhiều điều mâu thuẫn lắm. Cụ bảo xxx ở xa lắm, ở tỉnh lẻ, ở nơi vắng vẻ. Cụ lại ở HN, vậy cụ sợ họ thuê giang hồ, làm một xe tải ra nhà cụ trả thù chăng???. Trong cách nói của cụ cũng bộc lộ khá nhiều về tính cách của cụ, căn cứ theo đấy, em nghĩ cụ cao thượng tới mức giữ lời hứa ko post clip lên mạng thì "cực kỳ vô lý"

Túm lại là ai tin thì tin, còn em em ứ tin khi chưa tận mắt xem clip của cụ, mà chắc là cũng khá nhiều người không tin

Chỉnh sửa cuối:

SPL

Xe container
Cụ gặp phải chó vàng cắn càn rồi, em cũng gặp nhưng dù sao giữa đường đông người chúng nó không dám làm càn, chỉ dám xô đẩy văng mày tao chí tớ, sau em đưa lên mạng vì quay được, mấy thằng đó mệt, chốt đó phải bỏ 2 tháng không đứng. Cụ có bằng chứng thì cứ làm tới cùng cho chúng nó lĩnh đủ. Nhiều lần em bị chúng nó lôi vào thì đều có xã hội thâm lượn lờ quanh xe em, có lần còn dám mở cửa xe em ra nhưng thấy bên trong nhiều người nên dek dám làm gì. Còn mấy thằng herokeyboard thì cụ chấp làm gì, lũ đó chỉ biết chém thôi chứ đến lúc gặp chuyện thì nhũn như con cún ấy mà, việc của mình mình lo chứ có phải của chúng nó đâu mà chúng nó quan tâm, kệ bà chúng nó, cụ cáu giận làm gì, để dành sức chiến với bọn chó vàng ấy.

Chỉnh sửa cuối:

TrongNghia

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
địa điểm hẻo lánh lắm cụ ạ, e xuất hiện là biết ngay, đường vắng có mỗi 1 nhà dân ở đấy
Thời buổi công nghệ này mà cụ nghĩ phải xuất hiện ở đấy thì mới quay phim được ư? Lúc nào nó nghỉ cụ qua chỗ đấy cài cắm vài món đồ ở đấy rồi quay lại lấy sau. Không có thì thuê, nhờ người khác, muốn làm thì thiếu gì cách?

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Việc của cụ chủ em nghĩ là có thật. Cách xử lý vào thời điểm xảy ra sự việc, có lẽ là cách mà đa phần mọi người sẽ chọn để đảm bảo an toàn.
Cụ chủ nói sẽ cấp clip cho em và em em đã nói, nếu clip đầy đủ bọn mất dạy sẽ nhận được một bài học thích đáng. Em cũng đảm bảo, không thằng nào dám sờ đến chân lông cụ chủ.
Em đợi cụ chủ chuyển clip cho em.

titazunzun

Xe tải
chia buồn với cụ chủ khi bị hội đồng 2 lần

Dan du an

Xe cút kít
Việc của cụ chủ em nghĩ là có thật. Cách xử lý vào thời điểm xảy ra sự việc, có lẽ là cách mà đa phần mọi người sẽ chọn để đảm bảo an toàn.
Cụ chủ nói sẽ cấp clip cho em và em em đã nói, nếu clip đầy đủ bọn mất dạy sẽ nhận được một bài học thích đáng. Em cũng đảm bảo, không thằng nào dám sờ đến chân lông cụ chủ.
Nói như một cụ ở thớt cảnh sát giao thông đánh vỡ mũi học sinh lớp 11 có khi lại chuẩn, cụ ấy bảo "dân chả ra dân, quan chả ra quan". Do đó tóm lại là không có clip cụ ạ.

ktvb4

Xe hơi
Em nghĩ bác chủ công bố địa điểm đó cho anh em OF để ae hạn chế đi qua đó hoặc tìm đường khác để đi, chứ với tình trạng như bác kể thì hôm nay bác không bật signal và bị bắt rồi cũng không làm gì được thì sớm muộn gì rồi cũng đến ngày đám đó hứng lên (làm càn mà ko bị sao thì tội ko làm) để ae khác đi qua đó có bật signal, đi đúng làn đúng tốc vẫn bị vẫy vào và 1 đám xxx + XH thâm ra ép ký nhận biên bản thành vượt tốc, ko bật signal cả sai làn nữa thì có mà ... mệt lắm.

longvu

Xe tăng
Em like mạnh idea này của cụ. OFer ko nên giáo điều nặng về anh hùng bàn phím tư tưởng, cũng nên có hình thức động viên, chính xác ở đây là em dùng từ "động viên" nhé, chứ xxx mà ăn bửn là em cũng ko bao giờ cho, nhẹ nhàng thì anh em lái xe động viên bữa trưa 1 hoặc 2 trăm k, thích tinh vi thì ....0 k nào cả, cứ biên bản mà lập.
Thành thật chia buồn cùng cụ chủ.
Em thì bất cứ thành phố nhớn hay thành phố ..... nhỏ đều chọn phương án "thỏa thuận".
Vì lắm lúc cứ mang nặng tư tưởng mình thì ngày lễ đang chở vợ con đi chơi, các Anh ý phải đi làm, "chút tiền bồi dưỡng" cũng là thể hiện lòng tri ân đấn công sức các anh ý giữ trật tự đường phố cho mình đi.
Thành ra trong tâm thức thấy rất nhẹ nhàng.

Mà nói thật, em viết ra đây thể nào cũng "ăn gạch đá", thì cũng tiện thể em đang xây nhà, càng nhiều càng tốt :)).

Nhưng mà lao vào oánh hội đồng cụ chủ thì cũng quá đáng thật.

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Việc đơn giản ntn rồi sao chủ thớt không làm đi!

giangdang1

Xe tải
Cháu thấy cái tô bích này cứ thế nào ý. Cháu không sai hoặc đã sai và nhận lỗi thì bố xxx kô động được vào người của cháu kể cả nửa đêm đồng không mông quạnh. Cụ nào quan tâm chắc còn nhớ một mình cháu chiến vs 4 xxx. Mặc dù chiến thắng nhưng cháu không cổ vũ các hành động chiến bằng được như vậy trừ khi xxx quá mất dạy. Cháu dự là chuyện cũng có phần nào hơi ảo.

Canon 7D

Xe đạp
âm binh rồi , kụ chủ cho anh em of địa chỉ đi, em sẽ làm chuột bạch, hay dọa ma trẻ con vậy

xe_cang_hai

Xe tăng
EM dự là cụ chủ sẽ bị mất điện thoại, thẻ nhớ nên ko cung cấp clip cho cụ havu được.

LifeArt

Xe tải
Các cụ hãy nhớ đến vụ án "ngã tam". Nói thực kiện củ khoai thôi và nếu chuyện này có thật thì chúng nó sẽ có nhiều mưu hèn kế bẩn mà người lãnh hậu quả cuối cùng sẽ chỉ là cụ chủ thớt. Thôi, cụ hãy nghĩ đến vợ con và người thân. Nếu cụ chỉ có một mình và không còn gì để mất thì hãy nghĩ tới việc đấu tranh =))

ngocphandang

Xe tăng
Tới thời điểm hiện tại, Havu vẫn chưa nhận được clip của chủ thớt mà chủ thớt đã bảo gọi cho Havu xác minh. Thôi thì gọi cho em luôn đi, xem xác minh cho