[Funland] Em Cần lời khuyên của các cụ.

Baolongkub

Xe tăng
E nghĩ cụ chưa thông nên ra TDH làm vài nháy
tâm sự với mấy e cv mấy e ý thông cả thằng anh lần thằng em
Thường thì tắc ở đâu ta thông ở đó, tức hạ phá thượng :))

nguarung

Xe điện
Cụ chủ nên sống một mình cho đỡ bị dằn vặt

Duytung

Xe buýt
Vì chuyện tế nhị nên em dùng nick mới để tâm sự và mong các cụ cho em mấy nhời để óc em thông với!
Em với vợ đã có nhau 1 mặt con. Em cũng ngoài 30 xuân xanh. Chúng em đến với nhau khi vợ em cũng k còn trong trắng nữa.
Dạo này gần đây em cứ nghĩ đến cảnh vợ ân ái vs tình cũ . em thấy rất khó chịu và ích kỷ.
Em biết trong này có nhiều cụ rất thông tinh văn và tường địa lý. các cụ cho em biết bây giờ phải nên nghĩ như thế nào để mấy cái suy nghĩ kia nó ko còn hiện hữu trong đầu em nữa.
Em cám ơn các cụ!
Vodka các cụ.
Đã ở với nhau rồi, lấy tình nghĩa làm trọng và tình yêu của cụ dành cho vợ thế nào, cụ cần nghĩ đến các mặt tích cực của vợ. Đến vài tuổi nữa xxx chả là gì đâu, người vợ tốt là người chăm lo gia đình, hy sinh vì chồng con, trách nhiệm với gia đình chồng,...hơn là khoản

Cụ định đánh đổi gia đình với tính ích kỷ của mình sao?

Em có 1 anh bạn, trước khi cưới vợ nói đã yêu và quan hệ với người yêu cũ rồi. Nên chấp nhận thì cưới. Anh này mất 1 tuần suy nghĩ, cân nhắc. Bọn em hồi đấy còn trẻ, chả biết khuyên thế nào, toàn phá đám. Rôì anh ấy quyết lấy, hồi đầu cũng lăn tăn, còn bị bọn em trêu. Nhưng họ rất hạnh phúc, 2 đưa con, đứa lớn đã học đại học. Bây giờ gặp nhau, bố ấy vẫn nói, may không nghe mấy đứa xui dại.

Taihoatu

Xe lăn
Vì chuyện tế nhị nên em dùng nick mới để tâm sự và mong các cụ cho em mấy nhời để óc em thông với!
Em với vợ đã có nhau 1 mặt con. Em cũng ngoài 30 xuân xanh. Chúng em đến với nhau khi vợ em cũng k còn trong trắng nữa.
Dạo này gần đây em cứ nghĩ đến cảnh vợ ân ái vs tình cũ . em thấy rất khó chịu và ích kỷ.
Em biết trong này có nhiều cụ rất thông tinh văn và tường địa lý. các cụ cho em biết bây giờ phải nên nghĩ như thế nào để mấy cái suy nghĩ kia nó ko còn hiện hữu trong đầu em nữa.
Em cám ơn các cụ!
Vodka các cụ.
Cụ ra cầu nhật tân, hoặc cầu thanh trì rồi nhẩy xuống là ko còn các suy nghĩ kia nữa trong đầu.

hưvô

Xe lăn
Khổ cụ thớt bị nhiều đá quá :)
Đặt trường hợp lấy vợ đã qua 1 đời chồng, có con riêng rồi thì sao :)

binhsu7273

Xe cút kít
Liền Ông ích kỷ, nhỏ nhen.
Éo bao rờ hết bể khổ.
Vầy lên núi quy ẩn tốt hơn. :):):)

DVG

Xe điện
Cụ trẻ sang WTT nhiều lời khuyên chí tình lắm. Thật :D

danang194

Xe tăng
Có nhiều thằng nó còn mừng vì vợ có kinh nghiệm đầy kìa, có thằng khi qhe lại muốn vợ kể về việc qhe với tình cũ để lấy cảm hứng. Cụ chủ thì ngược lại. :)

salestumlum

Xe tăng
Mọi triết lý, ngôn từ, văn học, toán học,,,, khỉ gió học với căn bệnh này đều vô nghĩa
Càng nói, càng nghe Chủ top sẽ sợ rơi vào trạng thái càng U Uất
Chính bản thân chủ thớt biết nó là ko được, mà vẫn bị như vậy, thì ai mà Hóa độ, khai thông được cho chủ Thớt

Nên tạm thời chắc cụ cứ 1 ngay 1 tiếng đi tập đấm bốc đi cụ, đấm thật mạnh vào :D.
Xong về mệt quá ngủ, cứ thé đã, lúc nào thấy gì lóe sáng tính sau

bút hêt mực

Xe tăng
Chắc đợt này ứ ngỏng được nên vợ nó chán, thành ra lại cay lây thằng bồ cũ của vợ :))

hauyenhd

Xe container
Cũ người mới ta, phàm trên đời này đa số những gì liên quan đến sở hữu đều là vậy, cụ cứ nghĩ như vậy là ổn:)

HuyArt

Xe lăn
Em cám ơn các cụ!
Vodka các cụ.
Mỗi lần dùng miệng, cụ cứ hình dung có thằng nó dùng lưỡi dọn sạch trước hộ mình. Nó có ngộ độc thì chết cmnd, cái này gọi là "phép thắng lợi tinh thần" cụ ạ
Có thơ rằng: Làm sao giết được thằng xơi ốc/ trả thù kiếp đổ vỏ ăn thừa:D

TNLak

Xe điện
Cụ nên tĩnh tâm vài ngày

jany

Xe tăng
Và, cụ cũng nên học cách bao dung và độ lượng cụ ạ :)
bao dung với cả độ lượng con khỉ
thân thể của đàn bà chúng tôi, chúng tôi muốn làm gì là quyền của chúng tôi, cần quái gì các ông độ lượng, bao dung.
Cha chủ thớt về bỏ vợ giùm cái đi. Hãm.
Tiên sư bọn đàn ông các người. Lúc yêu đương thì hót hay lắm cơ, nào là dâng hiến với cả "em không yêu anh à?". Đến lúc cưới vợ thì đòi cưới gái còn trinh.
-----
Khả năng cao là ông chủ thớt sinh lý có vấn đề, thiếu tự tin nên nảy sinh tâm lý muốn bắt tội vợ. Có bệnh thì đi chữa. Nếu không phải do vấn đề thể chất, mà do tâm lý thì vợ chồng trao đổi với nhau, cùng nhau tìm căn nguyên mà xử lý.

Chỉnh sửa cuối:

hpg

Xe buýt
Khi nào đang chén mà vợ nó nói: mày chơi *** khoẻ bằng thằng nyc của bà thì hãy tâm tư thớt nhá!

hpg

Xe buýt
bao dung với cả độ lượng con khỉ
thân thể của đàn bà chúng tôi, chúng tôi muốn làm gì là quyền của chúng tôi, cần quái gì các ông độ lượng, bao dung.
Thằng cha chủ thớt về bỏ vợ giùm cái đi. Hãm.
Tiên sư bọn đàn ông các người. Lúc yêu đương thì hót hay lắm cơ, nào là dâng hiến với cả "em không yêu anh à?". Đến lúc cưới vợ thì đòi cưới gái còn trinh.
-----
Vợ của cha chủ thớt nếu có đọc được bài này thì về viết ngay cái đơn ly hôn đập vào mặt nó cho tớ nhé. Ở với loại chồng hãm này phí cả đời.
Tiên sư mợ, em làm đoé gì mợ mà mợ vơ cả em vào thế?

Chỉnh sửa cuối:

MiTa

Xe lăn
Cụ chủ làm cái kéo cắt béng đi là xong, hết nghĩ mấy chuyện tào lao ngay.

Vomoicuoi

Xe tăng
Em cám ơn các cụ!
Vodka các cụ.
Để ý làm gì 3 cái chuyện vặt vẽo ấy hả cụ . Quan trọng là tính cách nó ntn

Lý_Tứ

Xe buýt
Cụ chủ cứ làm dư lày đảm bảo tươi không cần tưới. Khỏi tâm bệnh ngay.
- Với cc coi lol là ngàn vàng: Cứ nện đc vk thằng kia là khỏi bệnh ;;)
- Với cc dễ tính như 4f: Dào ôi, nó chỉ là cái ao bèo :))
Bác Trâu vui cho ý kiến chỉ đạo nhá.

RAVA

Xe ba gác
Cun cả nghĩ quá :))
Em ngoài 30 xuân xanh lấy vợ qua 1 đời chồng có 2 con, chồng trước của vợ em là tình đầu, yêu nhau từ cấp 3, cả yêu cả quen cả lấy nhau là chục năm trời :))
Hôm vừa rồi hội khoá cấp 3, vợ hỏi em có nên đi không? Em bảo đi chứ, đi cho vui, gặp chồng cũ e show cho nó thấy em hạnh phúc ntn. Vợ bảo em đi cùng em nói thôi, cứ đi với bạn cho thoải mái. Em ở nhà trông 3 đứa: 2 con riêng của vợ và đứa con chung mới hơn 1 tuổi :))
Nghĩ nhiều già người :))
-Trường hợp của bác na ná thằng cu e quen. Nó thuộc thế hệ cuối 7x đầu 8x gì đó, đã có 1 đời vk và có 2 con riêng, vk nó cũng đã từng bỏ ck và cũng có 2 con riêng, và 2 vc có với nhau 1 đứa con chung. Cuối tuần thì nhà nó như cái nhà trẻ luôn, e ngó qua thấy chúng nó có vẻ rất hp?