Em cần tìm chỗ đánh bóng vỏ xe và bảo vệ sơn

dungla

Xe buýt
Em tìm thử vài chỗ thấy mông lung quá nên mạnh dạn vào hỏi kinh nghiệm các cụ. Tìm thấy bên cụ vietvoiz có gói 500k đánh theo quy trình 3 bước của 3M nhưng lại thấy thớt cảnh báo dịch vụ của cụ vietvoiz nên lại lăn tăn.

Các cụ có kinh nghiệm sử dụng dịch vụ thì cho em xin ít để em làm mới vợ 2 em cái. Tết sắp đến, tân trang cho vợ 2 đón tết :D

RAVA

Xe ba gác
-Nếu bác dư dả thì lên Sonax Đặng Thai Mai, còn ko thì ra Đào Tấn, em thấy cũng có nhiều bác khen mà giá thì chỉ bằng 1/2. Nói chung với dịch vụ này vào tầm cuối năm thì bác phải đến tận nơi xem, sau đó đặt chỗ ngay vì tầm cuối năm đông khách lắm. Năm nay có vẻ khó khăn nên em thấy còn đỡ chứ như mọi năm thì tầm đầu t12 âm thì ở Sonax họ đã ko nhận xe vì khách đặt hết rồi.

dungla

Xe buýt
Em cũng tìm qua cái Sonax Đặng Thai Mai rồi, giá rổ thì đúng là hơi cao. Ở Đào Tấn là cửa hàng nào hả cụ?
-Nếu bác dư dả thì lên Sonax Đặng Thai Mai, còn ko thì ra Đào Tấn, em thấy cũng có nhiều bác khen mà giá thì chỉ bằng 1/2. Nói chung với dịch vụ này vào tầm cuối năm thì bác phải đến tận nơi xem, sau đó đặt chỗ ngay vì tầm cuối năm đông khách lắm. Năm nay có vẻ khó khăn nên em thấy còn đỡ chứ như mọi năm thì tầm đầu t12 âm thì ở Sonax họ đã ko nhận xe vì khách đặt hết rồi.
Vâng em cũng biết thế nhưng ở nhà thiếu trang thiết bị chuyên nghiệp lắm cụ ạ. Xe mới thì dễ, chứ xe cũ khó lắm :D
nếu bác có thời gian rửa xe, chăm sóc được ở nhà sẽ tiện và tốt hơn bác à

HAICON

Xe điện
Em thì mua cái máy đánh bóng Kikor ở đại lý autospa trần khát chân 1,2 củ + phớt lông cừu + phớt mút + xi bước 1, bước 2 (bước 3 đắt lém ko chơi :D) thêm vài tờ giấy ráp 2000 về tự chiến. Chơi 3 năm nay kéo hết vốn bỏ ra và đã có lãi =))

volga3110

Xe buýt
Cụ dungla hội Mon thì mang qua 107 ngụy như kkn tum nhé! Xưởng của em