[Funland] Em Cần tư vấn về thang máy gia đình

Mr Bonsai

[Tịch thu bằng lái]
Trước em cũng định lắp TN nhưng sau khi tham khảo thì lại thôi. Họ có tất cả các ưu điểm như cc nói ở trên, nhưng có 2 nhược điểm, 1 là hình thức khá xấu, nhìn thang TN trông hơi lúa, 2 là đội bán hàng tư vấn ko có kỹ thuật, động tí lại phải gọi về hỏi kt nên ko chủ động. Sau em lắp của cty nhỏ hơn, chủ cty đấy cũng là bán hàng luôn nên nó tư vấn khá ổn. Thang thì nhập của Hisa nên hình thức ok.

hamho

Xe tải
Việc bảo trì và cứu hộ là rất quan trọng đấy. Thang nhà em bị mấy lần rồi!

VipLand

Xe buýt
Cty e chuyên cung cấp vật tư và thang nguyên chiếc khuyên cụ là nên làm con liên doanh, tủ điện máy kéo cụ chơi đồ nhập. Còn lại cụ chơi hàng nội or tq là ngon bổ rẻ
Tầm 350tr cả thang cả khung kính đủ ko bác?

hero Vu

Xe tải
Nhà em vừa làm, nếu kích thước hố thang máy nhà cụ đủ tiêu chuẩn 1,6mx1,5m thì cụ làm cái thang nhập cho nó chuẩn. Tuỳ tình hình tc của cụ, nếu dư dả thì làm con Mítubishi hoặc Otis khoảng 8-900tr, nếu vừa vừa thì làm con Huyndai cũng đep khoảng 600tr. Nếu kích thước hố pit không chuẩn thì phải may đo, chỉ có thang nội mới đáp ứng được. Theo em thì cụ làm thang Hisa là chuẩn nhất, giá khoảng 500tr. Còn mấy cái loại thuỷ lực với trục vit thì cụ tránh xa ra vì tốc độ chậm, dễ hỏng hóc, đồ thay thế quá đắt.
Thuỷ lực, trục vít tránh xa. Loại mình định lắp tên gọi là gì cụ? Cho e xin cái tên thuật ngữ để nói chuyện với kỹ thuật cho giống Pro

Mt6366

Xe buýt
Nhà em vừa làm, nếu kích thước hố thang máy nhà cụ đủ tiêu chuẩn 1,6mx1,5m thì cụ làm cái thang nhập cho nó chuẩn. Tuỳ tình hình tc của cụ, nếu dư dả thì làm con Mítubishi hoặc Otis khoảng 8-900tr, nếu vừa vừa thì làm con Huyndai cũng đep khoảng 600tr. Nếu kích thước hố pit không chuẩn thì phải may đo, chỉ có thang nội mới đáp ứng được. Theo em thì cụ làm thang Hisa là chuẩn nhất, giá khoảng 500tr. Còn mấy cái loại thuỷ lực với trục vit thì cụ tránh xa ra vì tốc độ chậm, dễ hỏng hóc, đồ thay thế quá đắt.
Cụ ơi 1.5 x 1.5 dc không hay bắt buộc 1.5 x 1.6

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Trước em cũng định lắp TN nhưng sau khi tham khảo thì lại thôi. Họ có tất cả các ưu điểm như cc nói ở trên, nhưng có 2 nhược điểm, 1 là hình thức khá xấu, nhìn thang TN trông hơi lúa, 2 là đội bán hàng tư vấn ko có kỹ thuật, động tí lại phải gọi về hỏi kt nên ko chủ động. Sau em lắp của cty nhỏ hơn, chủ cty đấy cũng là bán hàng luôn nên nó tư vấn khá ổn. Thang thì nhập của Hisa nên hình thức ok.
Chuẩn thang TN chẳng có gì nổi bật về hình thức cả, em bảo họ bỏ sàn của họ vào sàn của mình, nếu thang cụ nào to to thì tụe ốp sán tí gỗ không đang bao tiền là lên hình thức ngay. Em thì vẫn chú trọng khâu bảo hành, vận hành vì tần suất dùng hơi nhiều.

Nguyen Van Ngoa

Xe hơi
Mình thấy 1 bạn tư vấn thang máy nói. Các hãng liên doanh trong nước dựa theo như cầu của khách hàng rồi lên cấu hình và đặt sx tại Hesa ở Bình Dương hết. Còn các tên gọi khác nhau là do cty đặt thương hiệu để bán hàng thôi, ko biết đúng ko các cụ nhỉ

hero Vu

Xe tải
Chuẩn thang TN chẳng có gì nổi bật về hình thức cả, em bảo họ bỏ sàn của họ vào sàn của mình, nếu thang cụ nào to to thì tụe ốp sán tí gỗ không đang bao tiền là lên hình thức ngay. Em thì vẫn chú trọng khâu bảo hành, vận hành vì tần suất dùng hơi nhiều.
Đúng rồi cụ. Đến e lắp cái lọc nước tổng mà gọi bảo hành, sửa chữa ko được cũng bực hết cả mình, huống gì cái thang máy. Vẫn ưu tiên uy tín, bảo hành báo dưỡng tốt, chứ làm gì có cái gì dùng mãi mãi ko trục trặc.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Đúng rồi cụ. Đến e lắp cái lọc nước tổng mà gọi bảo hành, sửa chữa ko được cũng bực hết cả mình, huống gì cái thang máy. Vẫn ưu tiên uy tín, bảo hành báo dưỡng tốt, chứ làm gì có cái gì dùng mãi mãi ko trục trặc.
Em cũng bị thế và quá nản. Em bị cả heatpum, mô tơ cửa trượt và lọc tổng. Tấy cả các bố bán hàng xong đều bỏ qua khâu bảo hành bảo tỏi . Giờ em chán mịa hết kiểu đó rồi bắt đầu cần gì tự nhập tự làm rẻ hơn có 1 nửa và cần gì gọi thợ ngoài vào rẻ chán. Em làm 3 con máy robot hút bụi Ecovas Tầu về có 15 củ (3 con) chạy ầm ầm, nếu hỏng gọi hãng gửi part từ bển về vẫn rẻ bằng 1 nửa giá mấy ông "tập đoàn chữ" ở mình bán.

hero Vu

Xe tải
Cơ bản e thấy các cụ đánh giá có Thiên Nam dịch vụ sau bán hàng tốt thôi nhỉ?

18nlife

Xe tải
Cơ bản e thấy các cụ đánh giá có Thiên Nam dịch vụ sau bán hàng tốt thôi nhỉ?
Em nhớ lúc lắp thì chọn giữa Gia Định và Thiên Nam. Sau chốt Thiên Nam, bảo hành bảo trì khá ok, nhân viên kỹ thuật nhiệt tình. Cụ tham khảo nhé!