Em chọn Toyota Cross Hybrid vì sự an toàn và tiện dụng

Trạng thái
Thớt đang đóng

VnUeT

Xe tăng
Xe ở Mỹ nó khác. Pi a thì cũng cần gắn với thực tế địa phương.

xoaicattuhan

Xe buýt
Chiều nay e chạy thử dc 3km, chưa cảm nhận dc nhièu, đạp thuốc ga cũng bốc, nhưng khi đạp thốc ga tiếng máy vọng vào khoang lái khá to.
Em thấy chạy thử nói chung ko cảm nhận được j nhiều! nhưng cụ đạp thốc ga thì xe nào cũng thế thôi cụ à =)) chứ cụ đi đg trường khó phân biệt lúc nào xe chạy xăng lúc nào xe chạy điện lắm

aphich

Xe buýt
Đi cao tốc hơi to thật! nhưng đi đường dài em toàn bật nhạc cho đỡ buồn ngủ nên chả nghe thấy giề :D
Nó ko ồn đến mức đấy đâu! chỉ hơi thôi! so ngang với mấy con cùng tiền thì Cross đỡ ồn nhất rồi cụ à

Carman

Xe đạp
Chào các cụ
Sau nhiều ngày tháng tìm mua xe cross giá niêm yết không thành công. Chỗ nào cũng để em check, để em hỏi sếp, vòng vo 1 hồi thì các cụ sâu đều báo phải mua kèm lạc mới có xe giao sớm tháng 4, tháng 5. Giá niêm yết phải ký chờ đến tháng 9.
Nghĩ mà buồn, thế kỷ nào rồi mà toy vẫn làm như vậy. Ký chờ đặt cọc lâu vậy coi như mình là tù binh của nó rồi.

Hôm nay có tin bom tấn VF e34 nhận đặt cọc em phang ngay.
Em này ra, với chính sách chơi lớn như của vinfast, chắc phân khúc A, B, C cả cross cũng khóc thét...

Các cụ có ai bị như em ko ạ?

RAVA

Xe ba gác
Chào các cụ
Sau nhiều ngày tháng tìm mua xe cross giá niêm yết không thành công. Chỗ nào cũng để em check, để em hỏi sếp, vòng vo 1 hồi thì các cụ sâu đều báo phải mua kèm lạc mới có xe giao sớm tháng 4, tháng 5. Giá niêm yết phải ký chờ đến tháng 9.
Nghĩ mà buồn, thế kỷ nào rồi mà toy vẫn làm như vậy. Ký chờ đặt cọc lâu vậy coi như mình là tù binh của nó rồi.

Em này ra, với chính sách chơi lớn như của vinfast, chắc phân khúc A, B, C cả cross cũng khóc thét...

-Nhất trí với ý kiến của bác, VN là quê hương của vàng mã nên mua xe trên...giấy là chuẩn bài rồi bác seeder ợ? :))

Dream Hilux

Xe tăng
Cái tội cụ là vào thớt To khen VF. Thực ra To nó bán hàng kiểu bố láo thật, đúng kiểu em đẹp em có quyền. Vài năm nứa VF nó chứng minh được giá trị của nó thì To liệu hồn

Racehorse206

Xe tăng
Chưa chắc đâu cụ à! Cảm giác lái thì mỗi ng thích một kiểu em không nói nhưng option và hệ thống an toàn của con Cross này ăn đứt CRV, độ bền thì khỏi bàn
Cn CRV nó bán chạy nhất nhì ở Mỹ, con cờ rốt thì bán đông nam á mà cụ bảo cờ rốt hơn đứt CRV thì bái phục cụ quá, cụ có AQ trình độ cao hẳn đấy

Carman

Xe đạp
Cái tội cụ là vào thớt To khen VF. Thực ra To nó bán hàng kiểu bố láo thật, đúng kiểu em đẹp em có quyền. Vài năm nứa VF nó chứng minh được giá trị của nó thì To liệu hồn
Kaka, cám ơn bác góp ý, cơ mà em nói đúng cụ ạ. Người tiêu dùng cũng nên thông thái để cho người bán tử tế nên chứ ạ.

poiuy

Xe cút kít
Xe điện cũng kén khách lắm. Gì chứ việc đi chơi xa là xe điện hơi phiền chút rồi. Phải tính toán hơn về vấn đề nạp pin.

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Chào các cụ

:)) em nói thật nếu khách quan e là người đi mua xe, quan tâm đến Cross mà k mua được thì em quay sang con Tucson hoặc Seltos. Rõ ràng 1 KH quan tâm đến Toyota thì họ sẽ rât đề cao đến vấn đề thương hiệu, độ an tâm nhiều mặt khi lựa chọn chiếc xe mình mua. Với tính cách như vậy thì việc lập tức đặt VF điện ngay từ khi mở bán hơi sai sai

Carman

Xe đạp
:)) em nói thật nếu khách quan e là người đi mua xe, quan tâm đến Cross mà k mua được thì em quay sang con Tucson hoặc Seltos. Rõ ràng 1 KH quan tâm đến Toyota thì họ sẽ rât đề cao đến vấn đề thương hiệu, độ an tâm nhiều mặt khi lựa chọn chiếc xe mình mua. Với tính cách như vậy thì việc lập tức đặt VF điện ngay từ khi mở bán hơi sai sai
Ko hề sai với e, vì e ko thích xe hàn. Trong khi thương hiệu việt dần khẳng định đc vị trí, cũng tự hào, tốt môi trường, lại kiểu cuv e thích.
Up một đoạn ảnh đây bác xem, ko bác bảo em bốc phét

assanovic

Xe tải
mặt bằng chung trình độ của seeder phải nói thật sự là tệ và thô thiển học đúng nghĩa cào phím :)

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh

Sonduong.BMV

Xe container
Khi nó khẳng định được chất lượng thì tất cả các hãng khác đều dè chừng. E ko đi VF nhưng e cũng nghĩ vậy.

sparkler

Xe tải
Qtrong xe nó đi tốt k, chứ hết xe phải chờ thì bt thôi mà. Do xe đâu, do thằng bán thôi mà cụ đi chê xe.

Hajp

Xe tải
Dỗi làm gì cụ, thik thì cứ từ từ mà đợi, kiểu VN nó phải thế, e thấy Cross ổn đấy. K thì tìm con xe lướt mà mua.

Trạng thái
Thớt đang đóng