em có ý tưởng cho gương xe các bác đây

DOLA

Xe buýt
em thấy đơn giản hơn, xxx chỉ cần tóm mấy thằng bán hàng ở chợ trời, hỏi xuất xứ hàng hóa không nếu ko có cho nó đi ăn cơm suất mấy tuần là hết thằng mua thì cũng sẽ hết thằng trộm. ý tưởng thì có nhưng *** thực hiện được vì em *** phải lãnh đạo, cú thế chứ.:mad:
:6::6: Chí lý, anh buôn bán hàng hóa không có nguồn gốc xuất xứ phạt nặng đảm bảo "tịt" luôn. Khi bọn bẻ gương không bán cho ai được thì bẻ làm giề.

tuyenvpt

Xe tăng
Tôi có ý tưởng là ốp ngoài gương 1 tấm inox để trang trí, sau đó lấy mạch điện ở cái vợt muỗi, gắn cái dây cao áp ở cái vợt muỗi vào 2 tấm ốp inox gương, công tắc bấm thì để gần chỗ nút còi. Nếu có đỗ xe chờ đèn đỏ mà chú nào định bẻ ta ngồi trong ko ra kịp thì chỉ cần bấm nút 1 cái lúc đó trộm có mà :'(, khi ra khỏi xe thì mình để cho nó phát liên tục, chú nào sờ vào khiếp luôn.

caisua

Xe lăn
Em nghĩ cái thằng nó đã là thằng ăn cắp thì nó chỉ biết mỗi việc là đi ăn cắp, không thịt gương bác này nó chuyển qua bác khác, nó cũng có định mức như xxx thui, tránh được mất gương thì không khéo ...
Em thấy cái vụ nhét còi báo động vào gương là ổn nhất, nó có ôm gương + còi mà chạy thì cũng chả biết chạy đâu, trừ khi phải lấy cả xe.

Mexanhxanh

[Tịch thu bằng lái]
Em lại có ý tưởng khác, nhấn mạnh là ý tưởng nhé:

Các cụ chế làm sao để bấm nút 1 cái gương nó không gập vào mà chui tọt vào trong xe luôn, bấm nút cái gương nó lại chạy ra ngoài, hết bẻ :))

thì nó vặt lúc thò ra, mà nếu có thụt vào, gặp thằng nào ma cô, nó lôi ra bằng được. ke ke ke

Matrix79

Xe hơi
Tôi có ý tưởng là ốp ngoài gương 1 tấm inox để trang trí, sau đó lấy mạch điện ở cái vợt muỗi, gắn cái dây cao áp ở cái vợt muỗi vào 2 tấm ốp inox gương, công tắc bấm thì để gần chỗ nút còi. Nếu có đỗ xe chờ đèn đỏ mà chú nào định bẻ ta ngồi trong ko ra kịp thì chỉ cần bấm nút 1 cái lúc đó trộm có mà :'(, khi ra khỏi xe thì mình để cho nó phát liên tục, chú nào sờ vào khiếp luôn.
Cái này chúng nó đi găng tay thì vẫn vặt được đới cụ ợ, ko để lại dấu vân tay và ko bị điện giật :21:

kreative

Xe máy
em tính đi bán bảo hiểm gương có khi lại kiếm :21:

X303132

Xe đạp
có 15s một cái gương khiếp vãi hàng:102:

HUNGSMUN

Xe container
Theo em thì tháo rời hắn ra, lúc dừng, đỗ bỏ vào trong xe, lúc nào đi lại thò ra (gắn theo kiểu tai nghe nhạc ấy ạ). Làm kiểu này thì mấy thằng nghẹo chỉ có chết vật...:)):)):))

khonggiancong

Xe tải
nên chế các loại gương mà gắn vào xe như kiểu vặn ốc vít ấy. Khi xuống thì vặn ra. Lúc đi lại vặn vào. Hặoc kiểu gì tương tự lúc đi thì ấn vào, lúc xuống lại ấn ra. Cái này hoàn toàn có thể làm được. Chỉ tổ phải hy sinh cái phần chỉnh điện.

tptitoe

Xe tăng
GẮn lưỡi lam dựng đứng ở mép trên gương, nhô cao khoảng 1mm. Tên nào ôm vào định vặt sẽ:'(:'(:'(

Phú Ông

Xe container
biết rồi hả cụ! nhưng em sợ cái xích cam to quá! cụ nào mà gương nhỏ lại không lắp vừa ! mà tháo ra tháo vào vất vả! em cũng mới nghĩ thế thôi! mong các cụ không phải đi chợ nữa:41::41:
Ảnh có "dây bảo hiểm gương bằng xích cam xe máy", các cụ tham khảo này, gập vào, mở ra dễ dàng, nom cũng không vướng víu lắm:

d4e

Xe buýt
Thưa các cụ, cháu đang tìm cách để viết lên gương dòng chữ to, rõ như sau:

Chú ý: Gương tự kích nổ, rất nguy hiểm

sushi222

Xe buýt
Website
www.handomart.com
các bác bên bỉ ban thành phố có cổ phần trong chợ giời lớn lắm đó :21::21:

So_qua

Xe máy
Em thấy cách của bác chủ thớt mọi người làm lâu rồi mà, nhưng đủ đồ nghề, cả kìm cắt được tất, với lại trông không đẹp, em thấy trong diễn đàn có bác đưa ra ý tướng là gương có kích hoạt bộ phóng tia lửa điện, khi đi chỉ cần cụp gương vào, kích hoạt bộ phóng điện là xong, trộm bẻ gương là bị điện giật ngay. Cái này chỉ dở mỗi vào mấy chỗ lịch sự bọn bảo vệ hay ra gập gương hộ mình, có lần toi mạng hic..

thienphuc

Xe điện
Theo em cứ làm sẵn tý TNT trong gương, bôi tý kéo dính chuột vào gương. Nó bẻ được và cứ ôm gương chạy, được 50m mình bấm cái điều khiển từ xa. Bòm... cụt *** 2 tay nó đi là xong :)):)):))
ý tưởng hay quá bác ơi :))

thienphuc

Xe điện
em thấy đơn giản hơn, xxx chỉ cần tóm mấy thằng bán hàng ở chợ trời, hỏi xuất xứ hàng hóa không nếu ko có cho nó đi ăn cơm suất mấy tuần là hết thằng mua thì cũng sẽ hết thằng trộm. ý tưởng thì có nhưng *** thực hiện được vì em *** phải lãnh đạo, cú thế chứ.:mad:
thế này bác chưa biết chuyện rồi em kể bác nghe nhé.hồi xưa bạn em làm trại 6.cứ đến tết nó lại lôi bon em đến nhà có người nhà đang hoạc nằm ở trại để lĩnh tiền mừng tuổi.nhiều phết bác ah .TB mỗi nhà đương thời cũng phải 1 triệu hết thời thì rẻ hơn :69:

thienphuc

Xe điện
em can bác.bác làm thế không khéo lại hại chính mình.ng ta đi chẳng may chạm vào thì sao ?nếu bác định làm thế em khuyên bác đánh dấu thật chuẩn chi nào kín mà khi dật (bẻ) gương chắc chắn cầm đến (vd : dưới gầm gương ) bác làm cho em 1 cái mụn nhỏ thôi bằng kim loại rồi dòng điện lấy từ đầu mobil cao áp cấp cho buzi ra đó .