[Funland] Em đi mổ thoát vị đĩa đệm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Luu Lehong

Xe container
Các bác đã ai điều trị TVDD ở chỗ giáo sư Triệu Hải tại tòa nhà số 8, dãy H11, khu tập thể Trường Đại học Sư phạm Hà Nội chưa ? Em hôm qua chụp mri bị thoát vị đĩa đệm l5/S1 và thoái hóa cột sống lồi 11mm. Bác sỹ ng quen ở Việt Đức bảo về nhà uống thuốc nghỉ ngơi, không khỏi thì phải mổ. Nghe nói chỗ nay nên sáng nay đến mang phim đi và bác Hải hẹn sáng mai 8 rưỡi hội chẩn và cho phác đồ điều trị. Bác Hải này năm nay 84 tuổi trông rất phúc hậu, và trong phim chụp của em ở 107 tôn đức thắng họ ghi nhầm thành l4/l5 thế là bác gọi đến mắng 1 trận sau đó họ phải gọi lại đọc phần thoát ra của em là 11mm ạ, do họ quên không ghi.
Bố em đi cùng thấy rất tin tưởng, nhưng e lại không thấy trên mạng nói gì đến chỗ này.
PS:bác Hải là giáo sư và bác kể học ở Nga về, thấy ảnh chụp với nhiều ng nổi tiếng lắm, trước làm bộ y tế thì phải ạ. Có bác nào có thông tin bác này thì cho em biết với nhé . Em xin vào group fb mãi mà không đc. Fb em là MoonKool ạ
Đây cụ, em có xem bài báo viết về ông cụ này rồi! Nói chung là cũng có tài và có tâm: http://alobacsi.vn/20120823081756568p160c308/chua-thoat-vi-dia-dem-khong-can-phau-thuat.htm

Duongtang

Xe đạp
em cung bi L4 - L5

bam cac cu, em la tan binh. dau nam 2013 e hay di cuoc dat, thay cu moi lung, nen di chup MRI thi thay bi phinh loi L4L5, trong do co viet la chen day than kinh so 4. hien tai e ko thay dau hay te chan gi ca, nhung di lai thi moi hoac tuc tuc o lung. e cung di vat li tri lieu mot lan, nhung ko khoi. Em dang muon chua khoi de di cuoc dat cho no an tam. thay nhieu bai viet ve mo laser o sai gon cua bsDuyet va mo bang song radio cua Viet duc. cu nao co kinh nghiem chi bao e voi, xin hau ta.

SpecialOne

Xe tải
Em cũng đang điều trị liên tục chỗ cụ Sauken BV YHCT Bộ CA thấy đỡ ngay nhưng vừa rồi đi công tác oto 3 ngày lại bị tái phát phải lết đến BV châm cứu tiếp, hu hu

Trung Dũng

Xe tải

Duongtang

Xe đạp
di chuot bach ve

Các bác đã ai điều trị TVDD ở chỗ giáo sư Triệu Hải tại tòa nhà số 8, dãy H11, khu tập thể Trường Đại học Sư phạm Hà Nội chưa ? Em hôm qua chụp mri bị thoát vị đĩa đệm l5/S1 và thoái hóa cột sống lồi 11mm. Bác sỹ ng quen ở Việt Đức bảo về nhà uống thuốc nghỉ ngơi, không khỏi thì phải mổ. Nghe nói chỗ nay nên sáng nay đến mang phim đi và bác Hải hẹn sáng mai 8 rưỡi hội chẩn và cho phác đồ điều trị. Bác Hải này năm nay 84 tuổi trông rất phúc hậu, và trong phim chụp của em ở 107 tôn đức thắng họ ghi nhầm thành l4/l5 thế là bác gọi đến mắng 1 trận sau đó họ phải gọi lại đọc phần thoát ra của em là 11mm ạ, do họ quên không ghi.
Bố em đi cùng thấy rất tin tưởng, nhưng e lại không thấy trên mạng nói gì đến chỗ này.
PS:bác Hải là giáo sư và bác kể học ở Nga về, thấy ảnh chụp với nhiều ng nổi tiếng lắm, trước làm bộ y tế thì phải ạ. Có bác nào có thông tin bác này thì cho em biết với nhé . Em xin vào group fb mãi mà không đc. Fb em là MoonKool ạ

Bam cu, em den day chuot bach chut roi. Tinh hinh la chua biet chua tri the nao, ho moi xem qua phim va hen quay lai sau 4-5 ngay. Tong kinh phi mot khoa dieu tri la 15tr. Em dang phan van ko biet dieu tri kieu nay hay dieu tri kieu My hon, vi cung phi ton nhu nhau ca. Tam ly co benh thi vai tu phuong, met qua.

shiva9988

Xe tải
Bam cu, em den day chuot bach chut roi. Tinh hinh la chua biet chua tri the nao, ho moi xem qua phim va hen quay lai sau 4-5 ngay. Tong kinh phi mot khoa dieu tri la 15tr. Em dang phan van ko biet dieu tri kieu nay hay dieu tri kieu My hon, vi cung phi ton nhu nhau ca. Tam ly co benh thi vai tu phuong, met qua.
Cụ ơi, chỗ này lừa đảo đấy cụ ạ. Còn chi tiết em không muốn nói vì trên này không hay, có gì cụ vào group TVDD group của các anh em xin trình bày kỹ hơn ạ. Cụ đừng chữa ở đây kẻo tiền mất tật mang cụ nhé.

Duongtang

Xe đạp
Em lai tiep tuc di tim dia diem chua benh thoat vi dia dem. Co cu nao co kinh nghiem ve phuong phap tac dong cot song ko a. Co hai dia chi, mot la chiropractic cua My, hai la tac dong cot song kieu VN cua ong Do Dinh Thi, dong da HN. Cu nao co kinh nghiem chia se em voi a.

shiva9988

Xe tải
Cụ ơi còn 1 địa điểm là khoa tác động cột sống bệnh viện y học dân tộc Tuệ Tĩnh ở Trần Phú Hà Đông, e đang theo ở đấy thấy khá là khả quan ạ.

nhnghanh

Xe tải
Em vừa nhận phim chụp MRI, nộp đơn gia nhập hội với các cụ. E đang hoang mang quá, ko biết bắt đầu từ đâu... Thanks các cụ có kinh nghiệm lên chia sẻ với ae để tránh gặp những vụ vừa mất thời gian, vừa để lại hâu quả khó khắc phục... E mời rịu các cụ

nguyenx

Xe điện
Có bác nào biết cách chữa, nơi chữa đau cấp ko. Em đau quá. Hơn 1 tuần rồi. Ko thể làm gì đc. Em xin cảm ơn:(
Nhà cháu cũng bị như các cụ. Khi đau cấp(kg đi lại dc , nằm ăn giở mình còn khó) sang lang Lượng bên Văn đức , có người xốc lách dìu ra xe chở đi . Đắp lá thuốc , bấm huyệt hai ba lần là tương đối ổn . Có điều phải sống chung với lũ và chịu khó tập theo kiểu kéo dãn cơ lưng (nếu có điều kiện bơi là nhất) thì khả năng đau lại lâu hơn . Sang bên ấy mỗi lần hết 50k thuốc đắp dc 3-4 ngày. Có cụ nào thử sang xem , tốt đấy. Lang này có tâm đấy.

Hai Vu

Xe tải
Nhà cháu cũng bị như các cụ. Khi đau cấp(kg đi lại dc , nằm ăn giở mình còn khó) sang lang Lượng bên Văn đức , có người xốc lách dìu ra xe chở đi . Đắp lá thuốc , bấm huyệt hai ba lần là tương đối ổn . Có điều phải sống chung với lũ và chịu khó tập theo kiểu kéo dãn cơ lưng (nếu có điều kiện bơi là nhất) thì khả năng đau lại lâu hơn . Sang bên ấy mỗi lần hết 50k thuốc đắp dc 3-4 ngày. Có cụ nào thử sang xem , tốt đấy. Lang này có tâm đấy.
Đang đau cáp tốt nhất là năm im bất động cụ ạ. Nếu có Bs kê dơn thì uống mấy viên giảm đau với giãn cơ thôi.Đừng đến mấy lang băm lại tiên mất tật mang đấy.

nguyenx

Xe điện
Đang đau cáp tốt nhất là năm im bất động cụ ạ. Nếu có Bs kê dơn thì uống mấy viên giảm đau với giãn cơ thôi.Đừng đến mấy lang băm lại tiên mất tật mang đấy.
Nhà cháu chữa ở bên ấy mấy năm rồi, thấy ổn đấy nhưng cũng chỉ hỗ trợ thôi. Họ chữa dc cả dính khớp thể nhẹ nữa . Nói chung mình va nhiều lang rồi , thấy cũng dc nên nói để ae biết thêm thông tin . Cụ chủ gian nan quá .

Duongtang

Xe đạp
may hom nay em chiu kho tap xa va thay dem cung, sau mot tuan thay de chiu nhieu cac cu a.

hpcontener

Xe tải
- Khổ, các cụ gia nhập clb ngày càng đông. Mong các cụ mau lành, có một cơ thể khỏe mạnh, nhớ lại thời gian mấy tháng mang bệnh e phát ớn..

A380

Xe tăng
Hôm nay em đi bơi về cũng thấy hơi mỏi thắt lưng chút chút, đi xe về đến nhà thì hết. Lưng em rất gãy, bơi thì ếch nhẹ nhàng thôi. Chẳng có lẽ... :-s
Chịu khó đu xà ,tập cơ lưng cơ bụng , uống thêm thực phẩm chúc năng chứa Glucosamin , Move free , Jex . A bị khá nặng từ 2010 bị cả lưng lẫn cổ chỉ bỏ Tenis thôi Bóng vẫn chơi được .

OkeApplex

Xe máy
Em mấy hôm đỡ hẳn, thế mà lỡ ngồi bệt ko tựa 15 phút, nó lại mỏi và cứng cơ lưng trở lại, sao vậy trời :((

Trạng thái
Thớt đang đóng